Chia sẻ lại về con chuột Logitech M331 - chuột yêu thích nhất của mình từ 2017, chỉ 280k

Duy Luân
7/1/2020 2:44Phản hồi: 509
509 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kid0402
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chuột Logi thì hịn rồi. Nhưng tại sao không phải là M545 nhỉ? Mình thấy nó vừa đẹp đẽ, cân đối, vừa có back-forward button, lại vừa có fast scroll function. Dùng lâu quen nên ko muốn qua em nào khác nữa cả 😁
tnvtuan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cũng mua 2 em 1 xanh 1 đen, rất đáng tiền
Ngoài ra M331 kết nối với máy tính bằng đầu USB không dây Unifying, mình thấy cái này ổn định hơn so với kết nối Bluetooth của con M590.

M590 có cả Unifying và bluetooth nha @Duy Luân
zzDracozz
ĐẠI BÀNG
4 năm
Model này ngon, nhưng bị nhược điểm xài một thời gian hay bị lỏng pin, phải chêm thêm mới ổn.
"Tips nhỏ cho anh em dùng Mac: để dùng được chức năng đa nhiệm Expose và Command Center của macOS, anh em hãy gán chức năng đó vào nút nhấn của con lăn trên chuột."
@Duy Luân ơi chỉ mình cách gán chức năng vào nút đó với :p:p:p
@minhtritran94 Bạn vô System Preference > Mission control. Ở khúc keyboard and mouse shortcut thì chọn nút chuột ở mục mission control là được
POP.Super
TÍCH CỰC
4 năm
Xài em microsoft designer mouse 3 năm rồi vẫn thấy ngon ơ 😁
Mình dư 1 chiếc mới tinh vừa mua đc mấy hôm ko ưng lắm vì tay mình to, dùng 2-3 lần cất hộp. 200k mời các cụ. =,=
hcmnnk
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chuột logitec xài tốt, mình cũng đang dùng cho lap ở nhà và công ty, loại có hình vẽ trên chuột
whitesama
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cá nhân mình thích là chuột êm, nhạy, pin dùng lâu. Cái ko thích là kích thước nhỏ và nút bấm sau 1 năm dùng có dấu hiệu bị lỏng.
ledung.ictu
ĐẠI BÀNG
4 năm
cảm giác phím bấm nhẹ quá, mình kê ngón tay lên nó toàn bị bấm nhầm
thp221
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chuột mình gần 1 năm rồi phần cao su cũng bắt đầu bong, chắc hư vẫn quay lại em nó, dùng quá ngon mà giá lại phải chăng.
cuderth
TÍCH CỰC
4 năm
Hồi xưa cũng toàn dùng chuột M, cảm giác rất sướng, Từ khi đổi sang dùng chuột G giờ quay lại cầm mấy con chuột M chán ko tả nổi 😔
shevactc3
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dùng con này từ năm 2015 đến giờ vẫn còn dùng.
dat.nguyen90
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chắc để đổi e này dùng thử 😁
Oliver Phan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cũng đang xài, công nhận ngon 😃 ôm tay, êm 😁 Hài lòng thật sự
boystreet8x
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cũng dùng 1 em màu đen và rất hài lòng
qspeed
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cũng mấy năm rồi, xác nhận đây là chuột ưa thích của mình 😆 Lỡ đợt trước thích vọc vạch mua con Buffalo, đợi hư thì mua thêm con này lại 😃)
tqt2285
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đốt cũng mớ tiền
vuhahuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cũng đang dùng con này mỗi tội hơi nhỏ so với tay thành ra cầm nhiều không được thoải mái. Có con nào giống kiểu con này mà size bự hơn không nhỉ?
Mà bác nào hướng dẫn em gán chức năng vào chuột như cụ Luân với!
royal058
ĐẠI BÀNG
4 năm
Minh cung đang có con này mà màu đỏ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019