Chia sẻ: Lý do lựa chọn iPhone 11 của 1 kỹ sư phần mềm iOS
Bài hay!/21 người
DuyQuang91
3 tháng trướcBình luận: 193Lượt xem: 35.293
Rất hay và hợp lý!
Cảm ơn chia sẻ của a, bài viết rất hữu ích.
Hay, cám ơn bạn đã chia sẽ
"Lý do lựa chọn iPhone 11 của 1 kỹ sư phần mềm Android" thì mới đặc biệt chứ kỹ sư phần mềm iOS lựa chọn iPhone thì bình thường.
Iphone hay các sản phẩm của Apple thì rất ngon nhưng ghét mỗi cái giá mà Apple hút máu người dùng .
Tóm lại Apple chỉ hơn các hãng khác ở HĐH còn lại thua tất
Người việt nam ko như người Mỹ . Sĩ là pro , nhịn là sam xung 😆
"Kết luận: Rõ ràng Apple họ rất khôn khéo, đến nay mình chưa thấy ai phàn nàn về chất lượng hiển thị trên iPhone 11, bởi vì họ đã bị "thích nghi" và 1 phần bị tác động bởi những tính năng mới như chụp đêm, chụp ảnh góc siêu rộng, ... làm "lu mờ" đi chất lượng màn hình hiển thị. Tuy nhiên nếu là 1 người có yêu cầu cao về thẩm mỹ, vd như các designer, photographer thì màn hình OLED độ phân giải cao, màu sắc chuẩn mực rõ ràng là sự lựa chọn tốt hơn hẳn, còn đa phần nguời dùng, màn hình iPhone 11 vẫn đáp ứng đủ. Cá nhân mình chọn iPhone 11 vì nhu cầu của mình chỉ cần thế thôi 😁"

Mình không thích đoạn này chút nào, vì phân tích như này kiểu như nói nước đôi, xong kết luận lại 1 câu là vì nhau cầu tới đấy nên thấy thế là phù hợp...

Mình thì không nghĩ thế, màn 11 nó xấu hơn 11 Pro thì phải chấp nhận là nó như thế, ít nhất khi tiền chúng bằng nhau thì lúc này mới là vấn đề, còn nói đáp ứng đầy đủ với đa phần người dùng như bạn nói thì với mình con 6S+ hiện nay nó cũng làm được điều đó chứ nói gì tới con 11
Nâng cấp lên ip11 để phục vụ công việc. Chia sẽ của anh kĩ sư phần mềm iOS. Nội dung bài viết về Camera, màn hình. Mọi thứ rất có "liên quan"?
"Trên chiếc iPhone 11, Depth Map được tạo ra hoàn toàn dựa vào AI trên 1 chiếc camera chính, bạn có thể lấy băng dính che đi chiếc camera siêu rộng và thử chụp chân dung (và đừng quên thử nghiệm trên bất kì chiếc iPhone nào có ống kính tele để kiểm chứng những gì mình vừa nói)."
Mình đang xài IP11 và vừa thử như bác nói -> xác nhận là máy không xóa phông được cả người và vật nha.
Còn mình đang dùng s7 thôi, mà chuyển qua cầm con xr hay 11 nhìn rổ ko chịu đc
Ip11 pin năm nay đc tối ưu tốt thật
Rất chi tiết 👍
Chỉ cần lí do là dev ios là đủ
giữa ip11 và sx, với 1 người không chuyên như mình thì mình sẽ chọn XS, đơn giản là vì mình thích thiết kế của nó hơn.
Nhân tiện trong group có ai bán XS thì hú mình nhé
Thằng duy quang ngu dốt này, ko hiểu có phải là lập trình viên hay ko mà ns những điều vớ vẩn, định hướng, tưởng mình tìm ra cái j mới mẻ ngu hiểm lắm nhưng thực chất chỉ là 1 con bò, não của 1 con bò ko hơn ko kém
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 233VIPhemilo
9.300 bài đăng
quangthegtvtk49+ 92CAO CẤPquangthegtvtk49
4.841 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.249 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156