[Chia sẻ ] Mint RENEC Token từ sàn Remitano

henrytwenty
4/12/2021 10:49Phản hồi: 0
Nhắc đến sàn Remitano thì anh em chơi Coin chắc không lạ gì, đây gần như là sàn đầu tiên cho phép mua coin bằng VND tại Việt Nam ( mình dùng Remitano từ 2017 đến nay ) bài này mục đích chia sẻ cho những bạn mới gia nhập thị trường Crypto đầy mới mẻ này- các bạn kỳ cựu ,cá voi cá mập thì bỏ qua nha.
Nói về Token RENEC thì đây là token do chính sàn REMITANO tạo ra với ( P/s Token này là chính chủ nha chứ không phải như DBZ-Diamond Boy coin của thấy đá bào đi PR cho người ta mà nói của mình đâu)
Mục tiêu của RENEC và REMITANO phát triển một Blockchain riêng của sàn, xây dựng một token P2P phi tập trung với hi phí giao dịch thấp….
Đây là giai đoạn ban đầu bạn có thể đào RENEC và trở thành người đầu tiên nắm giữ token này
Vậy làm sao để có thể đào RENEC
Rất đơn giản bạn chỉ cần đăng ký tài khoàn tại đây
https://remitano.net/renec/vn/join/151722
Sau đó cài app REMITANO trên điện thoại và bắt đầu đào
Hệ thống sẽ yêu cầu bạn check in mỗi 24h để thực hiện việc đào
Mẹo : Sản lượng đào mặc định là 0.01 RENEC /h tức bạn sẽ nhận được 0.24 RENEC /ngày
Để tăng tốc độ đào có 2 cách để bạn có thể thực hiện
Cách 1: Mời ít nhất 5 bạn bè khai thác (người được mời phải vào khai thác ít nhất một lần).
Cách 2: Thực hiện ít nhất 1 giao dịch với các sản phẩm sau của Remitano: Giao dich P2P , Swap hoặc lưới sóng
Thời gian cho phép đào là có hạn, nên lượng thanh khoản ban đầu sẽ hạn chế giá có lên cao
Theo Road map của dự án thì Q2 2022 sẽ là giai đoạn Mainnet và cũng là giai đoạn Airdrop token cho thợ đào
Đây là cơ hội tốt sao các bạn không thử
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019