Chia sẻ nhanh tai nghe không dây hoàn toàn Sony WF-1000X M3

cuhiep
30/7/2019 6:55Phản hồi: 251
251 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

caotrien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh Hiệp này đang nhầm lẫn rất nặng. Nếu anh không có gia đình và dịp làm tinh tế, thì anh với não trạng và tính cách thô thiển nhố nhăng sẽ luôn bị xa lánh. Đây cũng có thể là 1 tâm lý ngược, có thể anh dị hợm nên hay bị xa lánh nên đã đảo tâm lý thành muốn xa lánh "loài người". Anh pr bản thân rất nhố nhăng và ko 1 chút tinhte. Ai dù thông cảm cho anh hay không thì cũng đều cười anh trong lòng hết. Tôi thật
@caotrien anh lập lên Tinh tế này, không phải có dịp làm 😁 anh tạo dịp làm chắc cũng cả trăm thằng trong toàn bộ các việc khác của anh. anh có 5k bạn trên FB và 77k người follow an, số bạn bè anh ở các nơi khác nhau trên thế giới cũng khó đếm hết :D tôi biết cc gì đâu mà đòi thật với giả :D
caotrien
ĐẠI BÀNG
5 năm
@caotrien Thì cũng k phản chứng đc anh nhố nhăng và bị tâm lý ngược hahaha. Tôi lại thật !
caotrien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có thể anh đã nỗ lực để làm chủ bản thân và truyền thông. Nhưng sâu tiềm thức anh vẫn là 1 người tự ti, tiềm thức đó dẫn đến những hành vi nhố nhăng, chẳng hạn như post này !
caotrien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tiềm thức tự ti thì không vật chất hay kiến thức nào có thể lấy lại đc. Chỉ có 1 ngày anh dám công nhận bản thân a bình đẳng với "loài người" thì khi đó tiềm thức sẽ khác. Chúc anh thay đổi và có những bài tinhte hơn
sunger
TÍCH CỰC
5 năm
Đại ka. Tinh Tế 😃
capidon84
ĐẠI BÀNG
5 năm
Klq @cuhiep dạo này ăn gì béo lên vậy
@capidon84 mặt hơi tròn thôi, chứ body vẫn vậy. 56kg/167cm là ổn mà 😁
Con này sinh ra cho Android là chính nên cái application cho iPhone cùi cũng phải thôi.
Không oder dc luôn.
Hơi tiếc là không có sạc không dây
Làm sao để đặt hàng được đây
ngocgiap32
ĐẠI BÀNG
5 năm
Airpods is the best
@cuhiep: Cảm giác đeo lâu có khó chịu như các loại in-ear khác không?
@Chau Duc Dung khá ổn nhé bạn, lúc đầu bị đau lắm vì dùng cái nút đi theo, sau đó lấy cái nút to hơn thì ok
@cuhiep Thanks ad. Con này so với con Bose soundport thì có bằng không? Thích con Bose mà giờ thấy con này thì phân vân quá.
#Dii
ĐẠI BÀNG
5 năm
giá cũng đâu có rẻ
datafire
TÍCH CỰC
5 năm
Đạp xe đạp thể dục ở đường quê thì đeo con nào được vậy các bác. Em xài Android, Galaxy Buds có đc xem là hiệu năng / giá bán oke không ạ?
@datafire K cầu kỳ mà vẫn là hàng hiệu thì galaxy buds là ok rồi ban
datafire
TÍCH CỰC
5 năm
@Osmopure Thanks bạn nha. Em sony này xịn sò quá mà giá cũng căng hehe.
cvn
TÍCH CỰC
5 năm
Hôm nọ thấy bảo 28/7 bắt đầu nhận đặt trước mà chưa thấy đâu nhỉ?
Kelamtro
TÍCH CỰC
5 năm
đeo chống ồn mà chạy xe hay gì ko nguy hiểm sao, mình thấy vc điều khiển xe phương tiện giao thông mà dùng tai nghe chống ồn là chả cần thiết, thiếu an toàn, gây nguy hiểm cho ng khác.
techmen
TÍCH CỰC
5 năm
Sony sắp hết thời, sản phẩm ra tùm lum, ít sáng tạo, đặt tên lộn xộn, nhiều sp mà ko fix lỗi, chuẩn bị bán cho Xiaomi mà xem...
Kaka0
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đầu bác này càng ngày càng bóng 😃
Rất đáng tiền
Ở ngoài nhìn hơi to 1 tẹo, nhưng fit tại cực tốt (mình hốc tai khá nhỏ)
20190731_124403.jpg 20190731_124420.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019