Chia sẻ những điều Bphone cần học hỏi và sửa sai (cũng như tại sao ông Quảng lại bị gọi là "nổ")
Rất hay và hữu ích!/35 người
MrMedic229
3 tháng trướcBình luận: 456Lượt xem: 40.894
Mình cùng ý kiến với bạn khoản thuyết trình. Lắm khi thuê mình lên đọc như học vẹt còn hay hơn lão.
Lớp 10 mà có góc nhìn cũng như cách viết khá quá :v. Lúc bằng tuổi mình toàn được điểm 5
Đồng ý với bác
Mỗi người mỗi tư duy, riêng mình lại thích cách giới thiệu của ảnh, chỉ là một cách cường điệu, chỉ muốn truyền đạt tới mọi người sản phẩm này rất tốt, mình đã xem từ đầu tới cuối buổi giới thiệu hôm bữa, rất hấp dẫn. Có lẽ người Việt ta không thích loại văn vậy cho lắm... Về Bphone thì mình chưa xài qua nên không bình luận, nhưng sản phẩm rất có thiện cảm với mình, trong làng điện thoại, ít hãng nào làm được vậy. Giá thì mình thấy ai cũng không khó để mua được, hợp lý.
@jacky_pho Ồ, vậy thì đặt mua thôi còn chờ gì nữa.
@_MyLoveIsWinter_ Sẽ mua để trải nghiệm thử, còn làm máy chính thì chưa được, vì nó thiếu ống tele, và đối tượng Bkav nhắm tới là rất rộng nhưng tiếc là không phải mình.
Chỉ mong giá bán hợp lý + trung thực với hiệu năng của máy => sẽ có người dùng tiếp nhận. Chắc bán giá cao để nhanh lấy lại vốn, cũng có thể do hãng cung cấp linh kiện giá cao
Biết sai là 1 chuyện, chịu sửa và sửa đc ko lại là chuyện khác
Chuẩn luôn. Cũng muốn viết nhiwngx ý này nhưng văn mình có lẽ dốt hơn bạn nhiều quá..
Thật sự Bphone năm nay ko có gì ấn tượng, chỉ là sự nâng cấp nhẹ của con máy ra đời cách đây đã 2 năm. Đúng ra Bphone86 chỉ nên là Bphone3T hoặc Bphone3S giống như cách 1+ hay Apple đặt tên.
A.Quảng nên cần thêm đội ngũ chuyên gia giỏi giúp đỡ mảng kinh doanh, thị trường để mang đến kết quả lợi nhuận tốt, khách hàng yêu mến sản phẩm.
Bài này viết rất hợp ý mình
Bài viết dở tệ. 😂😂😂
Xin hỏi trong diễn đàn đã có ai nhìn thấy Bphone chưa ạ? Hay là sản phẩm chỉ cấp trong nội bộ Bkav thôi?
@All, Tôi thì không dùng Bphone. Thật không thể .. chịu nổi!
Ước gì nhìn thấy Bphone một lần để xem tại sao nó nổ to thế.
Chỉ cần xử lý cái tiêu đề là xong. Không nổ nữa!
Like cho em, quan điểm đúng đấy.
Anh Quảng học apple cách thuyết trình và học luôn câu chữ của họ. Chỉ có điều anh nghĩ do khả năng tiếng anh chủ thớt có vấn đề nên ko nghe ra thôi. Chứ lúc nào apple chả nói mấy câu kiểu: unbelievable, the best ever, the first ever,....
Đây là chiêu MKT bình thường trong bán hàng. ( dân sales B2B 10 năm)
Vả lại chắc chú chưa innovative được cái gì nên xem nhẹ.
Câu nói chân thành nếu mình làm được như BKAV ( với nguồn lực, con người và đất nước việt nam còn hạn chế) anh cũng nổ gấp 2-3 lần.
P/s: anh đang làm công việc qly nhập khẩu hàng nước ngoài về bán trong nước, moá thấy nước ngoài nó ăn tiền việt nam mình mà xót. Nên nếu ủng hộ được thì tốt, không thì về cố gắng thi đậu đại học cái đã rồi đi chém tiếp.
@Trịnh Tiến Thắng Vậy anh mua bê phôn đi, mua tăm việt nam 10k/ que em bán đi cho tiền đỡ chảy ra nước ngoài.
@kirakun277 Anh đã dùng B1 ( máy đẹp nhưng nóng) B3 ( máy bình thường cảm giác hơi rẻ tiền) nhưng máy chính anh là Iphone XS max, với anh xs max là tốt nhất. Nhưng ủng hộ Bphone học apple vì đã học là học người giỏi nhất người F0, éo ai đi học mấy thứ làng nhàng giá rẻ hay copy kiểu heo quay, mì xào,...
Năm 2019 consult được anh bạn xuất được 4 conts mít đông lạnh 1 cont thanh long đi mỹ. Năm nay hơi căng ko biết sao.
Còn anh thấy chú nên suy nghĩ sao bán được 1 hộp tăm giá 10usd ấy. Đó mới là hay ( việt nam có người đang bán chổi quét nha 10usd/cây)
Không thể tin được! Thật tuyệt vời! Đây đúng là cậu bé lớp 10 tiên phong với giọng văn chân thực, sức sáng tạo tuyệt vời. Học giỏi văn mà còn đam mê công nghệ, thật tuyệt vời, không thể tin được. Cậu bé này rồi sẽ sớm trở thành người tiên phong mang tính cách mạng cho giới trẻ cũng như cộng đồng công nghệ giỏi văn tương lai.
Vâng, thật tuyệt vời, không thể tin được!
Nói chung nhờ BKAV tôi cảm thấy cấu hình là gì đó không quan trọng nữa, xua tan mọi nghi ngờ của tôi về việc Oppo, Samsung cấu hình thấp giá cao,....Cảm ơn BKAV đã mang mọi con chip từ đời thấp đến đời cao tiệm cận nhau hết. haha.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.425 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
789 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.893 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM