Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẽ những thú vị đến anh em khi sử dụng con robot hút bụi lau nhà Dreame Bot W10

Manh Dollar
10/8/2022 7:25Phản hồi: 7
Chia sẽ những thú vị đến anh em khi sử dụng con robot hút bụi lau nhà Dreame Bot W10
Có lẽ với tầm tiền khoảng 17-18 triệu đổ lại thì Dreame Bot W10 vẫn xứng đáng là đối thủ cạnh tranh của rất nhiều hãng robot hiện nay. Tại sao mình lại nói như vậy hãy cũng tìm hiểu nhé:
+ Điểm đầu tiên ở đây chính là thiết kế hình chữ D độc đáo giúp robot làm sạch hiệu quả hơn các khu vực góc nhà. Đi kèm là 2 chiếc giẻ lau xoay quanh trục tạo áp lực 10N xuống nền nhà, sau mỗi lần lau thì robot lại tự động về trạm sạc để giặt giẻ. Đặc biệt ở đây là giẻ sẽ được làm sạch và sấy khô để lau nhà tránh mùi hôi hay nấm mốc vi khuẩn phát sinh.

+ Lực hút siêu mạnh tại thời điểm hiện tại lên đến 4000Pa cùng với đó là các cảm biển laser giúp robot di chuyển và tránh đồ vật hay thảm trong nhà,…

+ Kết nôi thông minh qua app Mi Home. Bạn có thể lập tường ảo, khu vực cấm, lưu bản đồ nhà, lên lịch làm việc cho robot, điều chỉnh lực hút, thời gian quay về trạm để làm sạch giẻ,…
+ Trang bị dung lượng pin lớn lên đến 6400 mAh bạn sẽ không cần lo lắng robot bị hết pin trong quá trình dọn dẹp.
+ Dock sạc tối ưu 2 trong 1 vừa dùng là nơi cho robot về tiếp điện, vừa là nơi cho robot về làm sạch khăn lau. Với 2 thùng nước sạch và nước thải riêng biệt có dung tích lên đến 4L. Công việc của bạn bây giờ đơn giản chỉ cần đổ khay nước bẩn và thêm nước sạch vô cùng đơn giản.

Hiện tại bên mình đang có nhiều ưu đãi hấp dẫn khi mua Dreame Bot W10, tham khảo chi tiết tại đây nha: https://bit.ly/Dreame_W10

Robot Hút Bụi Lau Nhà Dreame W10 - Giặt Giẻ Lau Tự Động

Dreame W10 - Mẫu Robot Chuyên Lau Nhà Với Tính Năng Quay Khăn 360 độ. Giặt Giẻ Lau Tự Động, Dung Tích Bình Nước 4L, Lực Hút 4000Pa, Pin 6400mAh
mivietnam.vn

Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết của mình! Có thắc mắc gì các bạn cứ comment phía dưới mình sẽ giải đáp nhé.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con mèo Xiêm xinh quá! Cách đây 4 mình có gặp 1 con, nếu ở tp gặp 1 con mèo Xiêm là chuyện bình thường. Nhưng đây là 1 con mèo của 1 bà cụ bán tạp hoá tận sâu trong rừng trên Kong Chro Gia Lai.
Quả mèo chất quá
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Phan Quốc Duy Đang đợi nhân giống bác ạ
mẫu tạo dáng ngoan nhể 😃
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@vqt907 Tự nhiên được kiểu ảnh đẹp bác ạ
boyplay
TÍCH CỰC
2 năm
So với con roimi eva tjif sao ae, giá rẻ hơn, tính năng tương tự
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@boyplay Mình chưa có dịp trải nghiệm dòng roidmi nhưng con roidmi eva đó so với dreame w10 mình có xem qua thấy lực hút yếu hơn, thiết kế nhỏ nhưng hơn được cái là hút rác tự động.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019