Chia sẻ quá trình 30 ngày tự tập yoga tại nhà: hết đau lưng và không còn bụng mỡ
Rất hay và hữu ích!/15 người
blueJune
8 ngày trướcBình luận: 91Lượt xem: 17.715
Bạn có bài nào tiếng Việt cho dễ hiểu ko
Tập thế này nhìn nghĩ bậy không ạ. l
mình bị thoát vị đĩa đệm thì tên tập những bài nào vậy các bác?
Mod Duy Luân tập yoga bao nhiêu ngày thì không còn mỡ bụng? 😃
Mod dạy yoga online trên diễn đàn đi 😁
tạm thời giải quyết thôi
Cần hình chứng minh thực tế trước và sau khi tập về mỡ bụng. Hết đau lưng thì có thể chứ hết mỡ bụng thì mình không tin. Không phải cứ đăng một bài lên rồi claim gì cũng được. Mà đôi khi mỡ bụng giảm do thay đổi diet chứ chưa chắc do tập
Hay quá tập thôi
ủng hộ ủng hộ
"Với gần 7,5 người theo dõi trên Youtube, mình nghĩ đây là một kênh để tự tập yoga tại nhà đáng tin cậy cho mọi người."
Sửa lại nè mod ơi 😁
@blueJune
@xtheskyx Cám ơn bạn nhắc, mình đã sửa :D
Cần xin hình thực tế để lấy niềm tin
klq nhưng ae nào u40 lại hay stress muốn tăng cường sinh lực phái nam thì tập thở nauli mỗi ngày 5p.
khi sắp tới Everest hít một hơi nauli bảo đảm reset về lưng chừng núi rồi leo tiếp, như sóng sin tần số 12 lần trên giờ.bảo tầm 30-60p đều như vắt chanh.
Thực tế để tan mỡ nhanh thì phải ra mồ hôi. Khi ra mồ hôi sẽ kéo theo mỡ, độc tố của cơ thể sẽ bị đánh tan. Để giảm mỡ, bạn có thể vận động bằng bất cứ bài tập nào để ra mồ hôi và bạn không cần phải chỉ tập ở nơi cần giảm mỡ (ví dụ như bụng) vì nguyên tắc tan mỡ là nó sẽ lấy mỡ toàn thân và bạn chỉ nên tập bụng sau khi tan hết mỡ, cần săn chắc và lên Múi vùng bụng
@tkdang Những ý dưới thì đúng nhưng mồ hôi không kèm theo mỡ và độc tố khác nhé. Mồ hôi đơn thuần chỉ làm giảm nhiệt độ cơ thể, cái này đã có bài nghiên cứu cụ thể rồi bạn đừng nhầm nhé
đang muốn tăng cân mà đọc phải bài này 😆)
Mình đang quan tâm đến thực đơn sao cho hợp lý. Đã tập workout theo youtube, thấy cơ lên, người khoẻ hơn mà cục da mỡ bụng dày cứ chai lỳ ko chịu biến mất
cám ơn bạn chia sẻ thông tin hữu ích nhé, mình cũng ngồi nhiều, nên bụng mỡ cũng hơi nhiều, liệu mình có sử dụng thuốc giảm cân kết hợp để giảm nhanh hơn được không bạn
duy trì đựọc công nhận khó thật
mình tâp được mùa dịch xong hết giãn cách cái lại lười 😔
Hay quá, thks
Đã share cho vợ vì mình chơi môn chạy bộ 😃
Cảm ơn bạn đã chia sẻ!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
56.133 bài đăng
Kin Bul+ 140CAO CẤPKin Bul
2.026 bài đăng
minhdoduc+ 77VIPminhdoduc
5.615 bài đăng
flyfood+ 53ĐẠI BÀNGflyfood
395 bài đăng
hemilo+ 51CAO CẤPhemilo
3.058 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM