[Chia sẻ] Ứng dụng Musi giúp nghe nhạc YouTube tắt màn hình, giao diện sạch và đẹp, rất tiện
Lê Phú Khương
2 tháng trướcBình luận: 279Lượt xem: 75.161
279 Bình luận
hay tải nhạc hình về nghe offline, (thỉnh thoảng xem). rồi tải lên driver, sau đó tải xuống điện thoại. mà điện thoại mình khi phát video mà ấn nút quay lại thì nó vẫn cứ phát nhạc. muốn ngừng thì phải ấn pause mới thôi. trong máy lúc nào cũng có độ chục bài nhạc hình full HD, mỗi bài dài khoảng 1 tiếng đồng hồ.
Đang dùng ứng dụng Ymusic để nghe nhạc,nghe sách nói từ Youtube hàng ngày, rất tuyệt !
Mod nên xem lại, app toàn quảng cáo. Mình tải về chưa sử dụng được thì nó bắt cài đặt Tinder xong mình xóa luôn.
Trước giờ xài ứng dụng Music Pro của Mod @Mikeknowsme giới thiệu, thấy rất tốt và ổn định.

https://tinhte.vn/threads/music-pro-ung-dung-giup-nghe-nhac-tren-youtube-ma-khong-can-mo-video-giao-dien-dep-mien-phi.2964206/
Google mà cho phép tk you tube được đăng clip bình luận và tương tác theo dõi như faceboook chắc hốt bạc lắm lắm luôn
Mình thấy bên nhóm FTIOS bán gói vip để cài youtube++ mà không bị Apple thu hồi chứng chỉ cũng rất ổn. 200k/năm cũng không phải là quá đắt vì mình cũng có thể cài thêm Spotify hay chiasenhac và nhiều app hay ho khác.
toàn quảng cáo
@sonkhoablack Nghe mãi chả thấy quảng cáo đâu
hay v, để mình tải về xem thử
Có cho dow nghe off không các bác đang tìm app như thế
Dùng cái musi này ổn hơn cái music pro nha mọi người , nói chung khá ngon , tìm kiếm đỡ ngu hơn cái music pro !
yêu YOUTUBE quá cơ 😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃
Mình xài ko thấy quảng cáo
Ngon, cảm ơn mod, đang cần để nghe "Từ đó" 😁
Bản này mình dùng lâu rồi. Rất hay
Trên Android quảng cáo ngập mặt. Chưa nghe đc tí nhạc nào đã phải tắt 1 đống quảng cáo
Đúng cái mình cần!
Vừa down về là thấy quảng cáo
Bấm được 2 cái là lại thấy quảng cáo
Back lại cũng thấy quảng cáo
Quảng cáo everywhere
T đã gỡ ngay sau 15s sử dụng
Hic, em nó đã trở lại. Không bỏ công mình mua ẻm.
Mua cái dt android, cài YouTube vanced, coi tẹt ga k phiền hà
Trước cũng định làm cái app nghe nhạc background youtube mà dính cái Điều khoản sử dụng youtube sdk nên không publish được. Không rõ sao app này có thể publish được.
đính chính lại MUSI chỉ có trên ios nhé, còn các app musi khác trên android là app nhái, lừa đảo

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019