[Chia sẻ] Ứng dụng Musi giúp nghe nhạc YouTube tắt màn hình, giao diện sạch và đẹp, rất tiện
Lê Phú Khương
2 tháng trướcBình luận: 279Lượt xem: 75.093
279 Bình luận
Thấy lắm quảng cáo nhỉ
Muốn nghe nhạc mà không muốn xem hình thì nghe trên Youtube làm gì?
Tôi cảm thấy thắc mắc khi rất nhiều người có cách nghe nhạc kiểu này
@beend Không đọc bài người ta trước khi cmt hả bạn?
@anhtuan1066 CSN không đủ đâu. Tôi cũng tải nhạc trên đó tôi biết mà
@binhvboy Thì cũng đâu phải Youtube đủ hết mọi thứ
@anhtuan1066 Nói về nhạc thì bây giờ youtube thiếu bài quái nào ?
cho mình hỏi có cách nào tắt được video chỉ nghe tiếng k, mình k muốn xem hình 😆 đỡ tốn băng thông
@ctasazg Không nhé bạn .
Chắc mod chưa xài Vanced YTB. So vs Vanced YTB thì app mod chia sẻ chả là qq gì :p:p:p
Mình xài Youtube Advance rồi
đọc nhận xét, hầu hết đánh giá 1sao, vậy mà cũng giới thiệu
k ngon. quảng cáo liên tục
Liệu nó có xin hơn music pro ko
Hay quá
App này dùng trên iOS đỡ thì nhìn chung cũng ngon, xem clip đỡ bị quảng cáo. Mấy ứng dụng YT++ bị thu chứng chỉ hết rồi, nên thành ra cái này cũng là 1 giải pháp
Còn android thì vẫn thua Advanced xa lắm
Lúc trước app này bị xoá mất, mình chuyển qua xài Músic pro, giờ nó lòi ra lại, có thêm lựa chọn..
nhạc trên youtube khá phong phú và đa dạng không sợ không có cái mình cần chỉ qua tạm nham vẫn rất nhiều
Ko biết iOS thế nào chứ app android là 1 bãi shit ngập ngụa quảng cáo, mình mò 10p đọc hết hướng dẫn tới lui vẫn ko biết cách dùng như thế nào, đã đóng tinhte rồi nhưng vẫn phải vào lại mò vào bài để cảm ơn đã chia sẻ
Dùng bản musi pro ngon hơn..
So với MUSIC PRO thì cái nào ngon hơn???
Sao không xài được android 10
vừa dùng thử, cảm nhận cũng khá là ok. thanks ad
Mình xài Music Pro (logo màu tím) cũng rất ít quảng cáo, xài rất dễ, có cả hẹn giờ tắt đi ngủ. Bản trả phí cũng rất rẻ. Mọi người nên thử
Ông mod nhận đc bao tiền từ bài quảng cáo này? Mình vừa cài xong quảng cáo đập vỡ mặt. Trên android thì hiện giới thiệu sang app ios. Spam.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019