[Chia sẻ] Ứng dụng Musi giúp nghe nhạc YouTube tắt màn hình, giao diện sạch và đẹp, rất tiện
Lê Phú Khương
2 tháng trướcBình luận: 279Lượt xem: 74.998
279 Bình luận
Ứng dụng như shit cũng qc, xoá ngay khi cài zong
Mình cũng cần app để nghe từ Youtube, ko cần mở video, tắt màn hình đc và quan trọng data chỉ là data nhạc, ko có data video.
@TACOMPUTER MusicPipe
Đừng có nghe thằng thớt mà cài mất việc, toàn quảng cáo
App này không phải của musi nhé mod. Bác cài musi trên ios đi. App android là rác nhé mod.
Để cài thử và trải nghiệm xem thế nào.
App như hạch, cài lên android lại phải xoá đi
Lừa nhau đấy các bác, trên Android cài xong toàn quảng cáo chứ có vào đc app đâu. Mẹ nó xóa ngay và luôn
Hiện tại vẫn nghe được trên safari mà, mở youtube và mở 1 tab mới là có thể chạy nền được , cần gì phải ứng dụng nhỉ
tổng hợp lại các comment trên cho mọi người dễ theo dõi:
- App này chỉ nên cài trên iOS, xài có vẻ ngon hơn
- Android thì cài có nhiều quảng cáo (đang nghi là appfake) nên sử dụng YoutubeVanced cho lành
Hết chuyện!
Đề nghị gỡ bài xuống đi. Mod lừa anh em xem quảng cáo
xài ko đc nhỉ, toàn chạy qc lên, ko bít vô như nào luôn. Vãi app.
App tuyệt vời !
App rất hữu ích. Thask Mod
app rất ổn trên ios nhé. mà có cách nào để next bài ko các bác. nhiều lúc gặp bài ko muốn nghe mà ko next đc
Nghe bằng 4g thì dc mấy tiếng mod, nó có nén dung lượng như thằn vanced ko? Thằng vanced mình nghe 1 ngày 1gb data dư khoảng 400mb( đeo tai nghe suốt, tầm 10 tiếng), thằng music pro thì cắn dung lượng vãi đái, nghe tầm 40’ là bay 1gb!
Musi này hồi trước trên app store VN bị gỡ. Nay có lại. Cái này dùng ngon nhất rồi 😁
Search apk toàn ra ứng dung fake ko vậy mod ? Xài kindle fire ko có play store hiuhiu
Không biết mấy app này khi nghe nhạc thì có tốn dung lượng như xem video bằng app Youtube không nhỉ? Sợ nghe được vài bài lại hết mẹ nó 3G

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019