Chia sẻ: Vì sao hiếm có game đua xe nào vượt qua cái bóng Need For Speed Most Wanted?

P.W
6/4/2020 10:54Phản hồi: 203
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hồi đó thích lấy xe ra đua với cảnh sát, lên từng cấp có thêm xe trâu bò hơn, rồi chặn đường rải đinh, rồi trực thăng. Mà mỗi lần bị tóm thì lại k đủ tiền nộp phạt :v
Ryzen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Với tui thì NFS Hot pursuit 2010 mới là best of the best
ruantinghe91
ĐẠI BÀNG
4 năm
hồi trước mê mẩn Need For Speed Hot Pursuit trên PC
Thích mấy game đua xe, độ xe. Độ càng nhiều càng tốt
Boang boang
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thích bản này vì có thể tuỳ biến từ màu sơn tới màu mâm kiểu mâm. Cánh gió ống xả. Nói chung cái gì cũng làm đc nên k bị nhàm.
LongTrMinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giờ cách ly chơi một mình buồn quá. Cố gắng ở nhà chơi game cho đến khi xã hội trở lại bình thường anh em nhé
chơi bản NFS MW 2005 năm 2010 trên con lap cùi, công nhận vẫn thấy phê hơn các bản sau này, mình thích nhất mấy con Lambor ở trong game, mod các kiểu ngắm cả tiếng đồng hồ
iSoft
TÍCH CỰC
4 năm
Mình chơi nhiều nhất là bản Porsche Unlease và Underground. Tới lúc có Most wanted thì ra trường đi làm rồi nên không chơi nữa. Nhắc lại nhớ quá tối về kiếm lại chơi
@iSoft Porsche Unleashed thực sự là một bản NFS quá đỉnh cao, tiếc là các cháu nhi đồng ngày nay khó có dịp trải nghiệm, chỉ biết cắm đầu vào những thứ rác rưởi như asphalt.
kothich
ĐẠI BÀNG
4 năm
@iSoft Porsche Unlease quá đẹp, nhỏ em toàn ra quan net ngắm, đua xe bên trời Âu núi non cây cối quá đẹp
Vẫn nhớ con Bim năm đó, mãi đến giờ vẫn thấy nó đẹp mê hồn
ca kim cuong
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ôi kí ức một thời
Mình thì thix bản Underground 2 hơn. Most wanted chi dep hơn về đồ họa. Cách hơi thì Underground đặt nền móng rồi Underground 2 hoàn thiện
ShiLveR
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cũng chung ý kiến với bác mod, trải qua bao nhiêu game NFS rồi mà vẫn chưa bao giờ tìm lại được cảm giác đua năm xưa, tích cóp bounty để được đua với từng boss, mà ngày ấy chơi trên con máy tính siêu cùi, ko có cả VGA, giờ thì có điều kiện hơn nhưng vẫn không có game đua xe nào mình thấy vượt qua dc most wanted 2005.
Theo cá nhân mình thì bản Carbon hay hơn.
không biết bao giờ tụi EA mới chịu làm lại bản remake NFSMW2005 cho ae mình chơi, nói chứ chơi bản cũ đồ hoạ cũng chán quá, nhưng có làm lại đẹp hơn nuột thì cảm xúc chắc nhiều ae cũng ko như lần đầu
@quangtrungsking93 Remaster thôi chứ đừng remake 😁. NSFMW đã từng có bản remake năm 2012 và nó đúng là thảm họa 🤣
ấn tượng nhất là MW với UG2
G-series của logitech thì ko với tới rồi nhưng ghiền tới mức mua lại bộ racing gear của MOMO ,gần 900k ,1 tháng tiền ăn sv
1 tháng ko ăn tiệm ,xách mặt dày đi ăn ké .ghiền cỡ đó 😁

ko biết có ae vietnam racing zone trong này ko :D
haidnacitt
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giờ mình vẫn đang chơi trên con Xbox 360 nè.
d4rkwalk3r
ĐẠI BÀNG
4 năm
Game mô phỏng (simulator) và game thực tế ảo (VR) là xu hướng của tương lai vì ngoài việc giải trí nó còn đem lại cho người chơi những kinh nghiệm và kỹ năng thực tế về 1 ngành nghề nào đó
jin_279
TÍCH CỰC
4 năm
Tựa game gắn với thời trẩu tre, tiếng máy xe nổ phê thôi rồi. Mình nhớ có mấy chiếc xe xịn để ngoài đường vô tình gặp có thể lái về cất gara phải ko nhỉ @@
@jin_279 hồi đó mê mấy game này, mê tốc độ, nhưng ra đường lái xe dám chạy quá 60km/h, xe máy thì 40km/h là hết đát, tụi trẻ giờ chơi võ lâm, game sinh tồn mà thấy tốc độ tụi nó khi ra đường ớn quá
jin_279
TÍCH CỰC
4 năm
@Nguyễn Thắng 89 chắc do tụi nhỏ cưỡi thú đánh quái quen giờ ra đường đi thì ẩu, gặp ai cũng đòi đánh 😆)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019