Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Chia sẻ] Video mở hộp Nokia Lumia 920 của nhà mạng AT&T

vt2912
9/11/2012 18:16Phản hồi: 51
[Chia sẻ] Video mở hộp Nokia Lumia 920 của nhà mạng AT&T

Mới đây thì trên WPCentral vừa đăng tải một video clip unbox chiếc Nokia Lumia 920 của nhà mạng AT&T. Các bạn đang chờ đợi để có một chiếc Windows Phone Nokia Lumia 920 theo đường xách tay thì hãy xem và tham khảo nhé !

Video clip mở hộp Nokia Lumia 920 nhà mạng AT&T

Trong clip chúng ta được xem thì có thể thấy được rằng đó là một chiếc Lumia 920 màu trắng, chiếc hộp vẫn giữ nguyên phong cách hộp của AT&T với màu cam chủ đạo, bên trong thì có lẫy để mở nắp Sim, sạc, cáp kết nối với PC cùng sách hướng dẫn sử dụng, rất gọn nhẹ.

Chúng ta cũng có thể thấy rằng trên cùng góc trái của chiếc điện thoại AT&T Nokia Lumia 920 vẫn có Logo của nhà mạng AT&T, trái ngược một số thông tin trước đây cho rằng Nokia không cho phép nhà mạng in Logo của họ lên chiếc điện thoại này.

Theo WPCentral
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

y chnag heo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ủa. Chưa ai póc tem àh.
Màu trắng xinh wá mấy pác.
Nói thật thì trông cách đóng hộp vẫn không đẹp bằng IP5 nếu so cùng phân khúc sản phẩm. Thể nào Apple nó lừa tình được nhiều người thế 😁. Nokia đang cố phục hồi thì phải chiều theo ý nhà mạng chứ, không cho nó in nó deck lấy máy nữa thì vỡ mồm... đùa tí cho vui. :p
vt2912
TÍCH CỰC
11 năm
@Hắc lào Lãng tử Sorry, không đọc kĩ, tại sáng mới ngủ dậy. :D
sao cái hộp nhìn bèo nhèo thế nhỉ ?chỉ thấy có cục sạc và cáp usb,còn tai nghe đâu không thấy?
vt2912
TÍCH CỰC
11 năm
@NGUYENKHIEM218 Đặc trưng của AT&T là thế mà bạn, làm gì có tai nghe 😁
@vt2912 Đúng rùi đấy bác, trước con L900,1x,vivid,.. cũng không có luôn 😔
dunglamthe
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua ở nước ngoài theo nhà mạng hay bị bớt phụ kiện lắm.Em tớ mua Iphone 4 ở Canada không có tai nghe và sạc nữa.Phải mua riêng...
Soledas123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dunglamthe Oh! tưởng ở VN mới bị vậy thôi, hóa ra nước ngoài cũng bị à ... 😁
boymen_bn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tuyệt vời. Mỗi tội màn hình hơi nhỏ so với kích thước của máy.
Đang chờ em nó về để trãi nghiệm.
boymen_bn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kon này mà trang bị âm thanh beeats audio như trên HTC thì ko đỡ nổi.
@giangho677 Dolby Đó bác :D
@giangho677 Nokia Purity HD by Monster nhé, bọn này trước cũng sản xuất Beats Audio
Mr_solembum
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Hắc lào Lãng tử Cho em hỏi ngu phát : Công nghệ Dollby Digital bác nói là sao ấy ạ?
@Mr_solembum Cũng là công nghệ về âm thanh thôi, và Nokia đã đăng kí với dollby digital để áp dụng trên điện thoại của mình. Nói tới dollby digital thì người ta nghĩ tới công nghệ âm thanh nhiều hơn. Beat chỉ được cái bass mạnh.
mình rất kết dáng em này.phê hơn ss và lg😁 chỉ mỗi kái là kết adroid hơn híhí
vt2912
TÍCH CỰC
11 năm
Lumia 920 mà lại 😁
zhgalz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hj vọng về vn sẽ có km lớn :p
vt2912
TÍCH CỰC
11 năm
@zhgalz Chắc là có chứ bác 😁
@zhgalz Khuyến mãi mà giá cao thì cũng rứa thôi bác ơi
phuongdmp
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không biết bao giờ mới có chính thức ở VN. Mong đợi từng ngày mệt quá😔
vt2912
TÍCH CỰC
11 năm
Dolby đó bạn 😁
HAIBOSS07
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thèm quá. Làm thế nào để có tiền mua em nó đây các bác 😁
vt2912
TÍCH CỰC
11 năm
@HAIBOSS07 à tiền thì phải tự kiếm hoặc đi xin thôi bạn ạ :D
Mainguyen đã có hàng. Các bạn ra đó thử nghiệm đi !!!
Mấy bác bán hàng sách tay không mặn mà với em này hay sao mà chưa thấy ai có đọng tĩnh gì.chẳng bù cho iphone
vt2912
TÍCH CỰC
11 năm
@Dominhphuonganh từ từ thì nó mới về chứ bạn 😁 thương gia cũng muốn bán được hàng mà người mua cũng muốn mua cho nhanh mà :D
@vt2912 Bác không biết chứ em cú thằng elop này lắm rồi,nó cho ra mắt song nó bỏ bẳng đấy làm em sốt hết ruột gan,giá như nó cứ đánh úp một phát như thằng timcook cho ra ipad 4 ai máu thì mua.đằng này ,,,,,mẹ thằng elop
traduma
TÍCH CỰC
11 năm
Bọn nhà mạng nước ngoài lởm nhể. ATT thịt tai nghe người mua 920, T-Mobile cũng thịt tai nghe người mua 810.
Lumia 920 này về vn unlock đc ko mấy bro ?
bigfoods
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình muốn mua xách tay từ bên Mỹ không biết bên đó có bán bản World chưa nhỉ tại nếu mua của At&t thì không có cái tai nghe buồn lắm...có ai biết thì cho mình giá luôn
dieuco
ĐẠI BÀNG
11 năm
Siêu đẹp! Bao giờ được trên tay nhỉ. Bác nào có em Lumia 800 muốn lên đời em này thì để lại em nhé 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019