Đỗ Minh Huân
ĐẠI BÀNG
Chia sẻ với anh em mẫu stand Boneruy P10 mình mới mua giá 300k .
Những ưu điểm .
Những điều mong muốn thêm .
Tản mạn về việc mua sắm online .
Những điều cần lưu ý .
1 . Ưu điểm : nhỏ gọn , ko quá cồng kềnh nhưng ko bé tí . Lại rất đẹp . Kiểu dáng sexy cool . Khác xa với những đế nhôm khác .
2 . Những điều mong muốn thêm : bán chính hãng tại Việt Nam . Những món đồ của Boneruy ko có gì để chê , quá tuyệt vời . Không chỉ mẫu P10 này , kể cả những món đồ khác . Nhưng do ko có nhà phân phối chính hãng nên hay bị đôn giá và nhái .
3 . Tản mạn về việc mua sắm : mình xem shark tank , vô tình thấy mấy shark được chương trình cho dùng stand ipad mini bằng nhôm . Thế là mình thích và lên mạng tìm hiểu . Cũng gần tuần lễ so sánh , tham khảo . Cuối cùng mình ưng ý đc em này . Ko quá cồng kềnh , cũng ko đơn giản quá . Mình thấy mấy bác cứ đề cao phong cách tối giản . Nhưng vật cực tắc phản . Tối giản quá sẽ thành tối thui . Cũng cần có chi tiết một chút , biến tấu một chút , miễn vẫn hài hòa , đồng bộ là đc . Như vậy mới ko nhàm chán . Ý kiến cá nhân thôi , mỗi người mỗi ý , mình ko chê mấy bác , chỉ nói lên quan điểm của mình .
Những lưu ý : khi mình đi tìm hiểu mới biết . Thì ra mấy thánh Việt Nam mình cũng rất ghê gớm . Trước giờ cứ chửi china là copy đồ của thế giới . Nhưng mấy ông vn mình lại copy luôn cả đồ china . Điển hình là những mẫu Boneruy này . Mình mua trên shopee về , ko có thương hiệu . Check kỹ thì thấy ko sắc xảo , mỏng hơn , nhẹ hơn do mình đã mua 1c trước đó trên 1 shop facebook . Sau đó thích quá mới muốn mua 1c nữa , lướt shopee thấy rẻ nên mua thêm , ai ngờ lầm , đổi trả rất nhiêu khê . Rồi mới bỏ tiền 300k mua thêm lần nữa của shop facebook , ae cẩn thận . Đồ nhái Việt Nam thường ko có in thương hiệu trên món đồ , "no logo" , hoặc có cũng mỏng manh , ọp ẹp . Theo tìm hiểu thì tất cả dòng ghế gaming Extreme (Zero , S , V1 ,V2) v.v... đều bị mấy ông thần nước mặn ở vn mình nhái nhé . Da dỏm , may ẩu , nhăn , nệm mút đểu . Cần thì mua AKracing hay hãng cho lành , vì ghế game xài lâu dài năm tháng chứ ko phải vài ngày , đừng ham rẻ nhe ae .
  1. +11
4
15
Nhìn khá sắc sảo.
1
Xịn sò quá. Chắc cắt CNC đây
0
Minhhien.chef
TÍCH CỰC
Mua Magic Keyboard đi ô ơi
1
Kết bộ sưu tập đồng hồ của bạn