Chiếc BlackBerry đầu tiên em mua fullbox.

9/9/2019 15:14Phản hồi: 38
Hiện tại em nó toàn nằm trong tủ chống ẩm. Cả tháng mới ra tắm nắng 1 lần. Sau bao thăng trầm thì 8700 vẫn là chiếc BB gắn bó với em nhiều nhất với bao kỷ niệm. Các bác còn giữ lại nhiều máy làm sưu tầm nữa không ạ ?
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

langtutv
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bạn độ lên pin gù luôn, thiệt uổng máy, thà để nguyên con y chang xuất xưởng... Mà cũng mừng bạn có con máy chất...
@langtutv em vẫn còn nắp thường. pin thường. nắp gù pin gù do thích nên lắp vào dùng. cá nhân em thấy cầm pin gù đẹp hơn.
Bán ko bạn?
@NDC9057 bác ibox em nhé.
@quangthegtvtk49 In box đi bác
Justee
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp quá đi, ngày xưa mình xài 8700 Tmobile với TIM, thích con TIM, giờ chẳng còn con nào 😔
@7hanh em vẫn còn 1 cái roger. em này thấy thích quá nên mới xúc về.
Trước cũng đam mê bb giờ chả giữ con nào. Nhưng e này sao lại độ pin lm gì
@Manhtoan112 em thì cứ bán đi rồi lại mua.
mroctober
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chỉ giữ lại 1 cặp 9k DCM new fullbox. Đang dùng 87tmo lắp sim chính & 87xc lắp sim công ty phát để liên lạc công việc.
@mroctober em cũng có 9k docomo. hôm rồi ngứa nghề mới bóc bo phim 9900 thay qua. bấm êm hơn hẳn.
có bán lại ko ? tìm hiếm thật
@Vigortek Bác kiểm tra inbox ạ
hellearth
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp quâ b ơi
lioking
ĐẠI BÀNG
5 năm
Niêm mơ ước từ lâu lâu lắm rồi
@lioking bgio rẻ rồi bác. có đk thì làm em ngắm. cái này em cũng chỉ để ngắm thôi. lâu lâu lắm sim nghe gọi chút ôn lại kỉ niệm xưa.
vantho222
ĐẠI BÀNG
5 năm
em máy nhìn muốn lên đỉnh. quá đẹp
@vantho222 ra chưa bác :V
bóng thế
thangvudigi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn thích thật. Mình vẫn còn 9900 làm máy chính. Nghe gọi nhắn tin thôi... đỡ phân tâm.
@thangvudigi 9900 em còn cây telus. bgio pin kém rồi nên cũng cất tủ. dùng keyone cho tiện cả giải trí. nhưng vẫn thích nhất bàn phím 99. bấm ngon.
DearGodVN
TÍCH CỰC
5 năm
Máy chất quá bác. Mình vẫn còn 1 e 8700 nhưng mà em ấy chinh chiến bao năm nên trày da tróc vảy ác lắm với cũng chết rồi 😔. Giờ giữ xác làm ký niệm
@DearGodVN em cũng còn giữ cây 87r khi bắt đầu đi làm mua. cũng chế cháo chinh chiến hết mình.
mackeno73
ĐẠI BÀNG
5 năm
ái chà, cũng là fan dâu đây. trong tủ vẫn còn vài con BB, 8700 thì vẫn còn full đã active nhưng chưa sử dụng vì yêu nó quá nên tha về để ngắm, mỗi tội hay quên đem nó ra phơi ;)
@mackeno73 em thì cũng toàn để ngắm thôi. mới là cho 1 loạt bao da nữa.
Fullbox của em là 1 chiếc 9780. Giờ thì vẫn dắt lưng Q20, 9650 và 8900
@cuong06lc em mới nạp thêm 1 chiếc keyone bản hàn full.
@quangthegtvtk49 Ghê gứm 😁
@cuong06lc 8700r, 8700xc, 9900, z30. keyone . tất cả anh em chúng nó nằm tủ hết rồi, bgio em chuyển qua dùng 6plus =))
Đẹp quá bạn.mình còn 9000 với 9700 à.mới bán key 2 đi hic
@savi_tỉnh key 2 dùng ngon mà bác. em còn 9000 docomo. 9900. z30.87r. tất cả toàn để tủ. chả mấy khi dùng.
@quangthegtvtk49 tại dư máy,mình sài IPX với Key 2 nên mọi công việc giải trí mình đều dùng trên IPX cả,bán đi rồi thì nhớ đến key2,dự là khi nào giảm giá sâu chắc sẽ mua lại.
@savi_tỉnh em cũng thấy dư. nhưng mấy lần bán đi rồi lại mua lại.
dimchicken
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em cũng kỷ niệm nhiều nhất với 87, giờ xài key2 mà cảm xúc ko thể bằng
@dimchicken cái ngày ấy nhịn ăn từng bữa để rước về. đêm hôm lọ mọ uprom. phần mềm thì trên tinhte có cả. cộng đồng hỗ trợ cũng đông. em thì bgio toàn cất tủ. lâu lâu lôi ra nghe gọi.
dimchicken
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quangthegtvtk49 Trời! Nhớ thời sinh viên thức đêm úp rom em nó, rút xuơng rút tuỷ này nọ các kiểu
TyT
ĐẠI BÀNG
5 năm
chất quá
@TyT cảm ơn bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119