CHIẾC ĐÈN LED NHỎ GỌN DÙNG CHO HỌC TẬP LÀM VIỆC

Nghĩa CT
30/3/2023 0:1Phản hồi: 0
CHIẾC ĐÈN LED NHỎ GỌN DÙNG CHO HỌC TẬP LÀM VIỆC
Trong hộp có 1 đèn led, 1 remote, 1 dây sạc micro USB, và kèm theo là 4 miếng dán cho đèn.
Sử dụng đèn cũng rất dễ dàng:
Ae chỉ cần gắn miếng nam châm lên bề mặt nào ae muốn, và gắn đèn lên là dính.
tiện lợi ở chỗ ae có thể tháo đèn mang đến những nơi có sắt mà ko cần miếng dán nha, vd tủ lạnh, cửa sổ….,Mình thì dùng gắn lên chỗ cái giường vừa dùng đọc sách và học bài luôn. ^^
Vì đèn có pin dung lượng 5000mAh nên ae dùng sẽ thoải mái trong nhiều tiếng. Mình có trải nghiệm qua thì đèn bật ở mức 80% sẽ được liên tục trong 8 tiếng.

Đi kèm sản phẩm có kèm 1 cái remote để ae điều khiển từ xa, remote dùng để bật tắt cũng như điều chỉnh các cấp độ sáng.
Đèn có 3 màu: trắng, vàng, trắng ấm.
Mình thì khi học bài đọc sách hay dùng màu vàng, nó ko quá chói, màu dịu, và tối thì mình chỉnh màu vàng xuống thấp để làm đèn ngủ luôn.
Ngoài ra đèn còn có chức năng hẹn giờ tự động, 10 - 30 phút.

Nếu ko có remote ae có thể bấm nút cảm ứng ngay trên đèn luôn, rất là tiện lợi luôn.

Nãy giờ khen cũng nhiều,, thì giờ đến 1 vài điểm trừ của em này.
  • Mức độ chiếu sáng chỉ dùng trong diện tích nhỏ, trong phòng làm việc, với mức giá tầm 100k thì cũng tạm chấp nhận được.
  • Chất liệu vỏ không cứng cáp đầm tay.
  • Đèn dán bằng nam châm nên ko chắc chắn, nhiều lúc nó cứ bị ngả sang 1 bên.

AE Đã dùng loại đèn này chưa, nếu đã dùng rồi hãy chia sẻ cho mình và mọi người cùng biết nhé.

🔗LINK THAM KHẢO SẢN PHẨM CÓ TRONG TRANG CÁ NHÂN Tinhte CỦA MÌNH NHÉ.!!

#denbanhoc #denhocdantuong #denhocchongcan

Quảng cáo

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019