Chiếc di động Philips đầu tiên mang camera 5 chấm

hongbao
10/6/2009 0:56Phản hồi: 29
Chiếc di động Philips đầu tiên mang camera 5 chấm
Ngày càng có nhiều chiếc điện thoại Philips xuất hiện, và đây là 1 trong những anh tài với tên gọi Xenium X830 và là chiếc thứ 6 xuất hiện trong năm nay. Như chiếc X810X800, Philips Xenium X830 có màn hình touchscreen với hiển thị 240 x 400 pixels và 262k màu. Chiếc X830 mới này được trang bị camera 5MP với autofocus và đèn flash LED, đây là chiếc di động đầu tiên của Philips được trang bị camera lớn hơn 3.2MP.

Thiết kế trông không tệ lắm, hãy cùng xem:

Tính năng gồm có:
  • 4 băng tần GSM, EDGE
  • Không có 3G
  • GPS
  • Wi-Fi
  • Bluetooth
  • Music player
  • FM radio with RDS
  • Bộ nhớ trong 47MB
  • MicroSDHC card support
  • 105 x 53 x 15.5 mm
  • 120 grams
Philips Xenium X830 sẽ xuất hiện sớm tại thị trường Trung Quốc và Đông Âu nhưng chưa có thông tin về giá.

(theo unwiredview.com)​
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em này mà tầm khoang 4-5tr thì ưu tiên lựa chọn hàng chất nhưg giá tuyệt ....!
Những phần quan trọng nhất thì chẳng có tí thông tin nào cả😁
còn chỉ về kiểu dáng thì không bao giờ có tên em này trong kế hoạch mua hàng của mình ;)
Thiết kế không đến nỗi, philip có thế mạnh về pin... nhưng vẫn chưa đầy đủ thông tin về em này. Hy vọng giá rẻ so với thương hiệu
211
CAO CẤP
15 năm
em này nhìn hao hao như N5800, sao bây giờ lắm đt nhái kiểu dáng thế không biết ?
connect2106
ĐẠI BÀNG
15 năm
hãng philips nghe nói pin xài rất lâu hình như cả tháng
Philips thì trước giờ nổi tiếng về chất lượng đối với mảng hàng điện tử, còn về điện thoại thì không biết thế nào. Bác nào từng xài điện thoại Philips cho em xin vài ý kiến với ^^
MrChubby
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nhìn thiết kế chán các bác nhể 😁
tungninh
TÍCH CỰC
15 năm
pin bọn này thì ko fải nghĩ các bác ạ. 1 tháng là chuyện thường
😆
e cũng ko hiểu sao nhưng trước có dùng 1 con thì thấy ko an tâm. e cứ sợ nó nổ thì ....ôi thôi đời e....
Nhìn không có gì đặc biệt không nên dùng vì tên tuổi không có nổi😁
Hàng Philip vốn nổi tiếng về thiết bị gia dụng, nay mới bon chen vào mặt hàng viễn thông thì Philip chú trọng vào thế mạnh về pin lâu và bền của mình. Nếu chú này mà dùng WinMo thì cũng đáng để quan tâm đó
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
15 năm
sao phân giải màn hình thấp vậy
thiết lế dày cui-thô-xấu-đã xài wa cái philip siêu mỏng ,pin chờ thì đúng gần 18 ngày,có điều màu màn hình ko được như SS hay APPLE....^^
blueskya1
ĐẠI BÀNG
15 năm
ko bít em này cóa hệ điều hành ko nhỉ, nếu mà ko cóa thì hơi chán
dx82
TÍCH CỰC
15 năm

Thiết kế thì không tệ lắm mà là rất tệ, dầy ịch như cục gạch!😁
Xài thử Phi đi bác ! Hơi bị ngon đoá ! Co điều thiết kế của nó ko thật xuất sắc thôi chứ mấy cái khác thì chưa chắc có ai qua nó đâu ! uhm màn hình của model này chưa biết thế nào ?
Mình đã dùng Philip 9@9Z con này pin thì rất châu nhưng khi nghe gọi thì loa hơi kém tiếng không trong và rõ ràng.Nhưng với số tiền mua con này có 900k chắc chỉ đến thế thôi
JimmyDo
ĐẠI BÀNG
15 năm
Ko ấn tượng lắm, hơi thô v cứng nhắc. Nếu có giá tầm 300$ có thể chấp nhận đc.
Philips chỉ mạnh về pin thôi các bác ơi, chả có gì để mà trông chờ đâu. Em đã xài thử con 9@9Z rồi, pin trâu lắm.
PIN? tôi không tin! tôi có dùng e gì gì mà giang hồ bảo pin cả tháng giá thì có 650k(9@9Z) mua ở Thành Công mobi. quả thật trăm nghe không bằng 1 thấy, trăm thấy không bằng 1 thử, pin nó dùng còn tệ hơn con noki8310 của em mua cách đây 6 năm đến giò còn xài ầm ầm( máy còn zin nhá). được có 4-5ngày thui các bác ạ!
QPR
TÍCH CỰC
15 năm
Bác này nhầm rồi, chính xác là con 9@9k với giá khoảng 1,7T, pin 1800 mA, chờ 30 ngày, dùng bình thường thì khoảng 12 ngày.:wink0st:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019