Chiếc kính mát kèm loa tích hợp Bose Frames sẽ được thêm model mới, đã được đăng kiểm tại FCC
abuchino
10 thángBình luận: 21
Chiếc kính mát kèm loa tích hợp Bose Frames sẽ được thêm model mới, đã được đăng kiểm tại FCC
Ngay sau khi đổi tướng thì Bose đã xuất hiện một tin vui mới, một chiếc kính mát mới với loa tích hợp mới đã xuất hiện. Mẫu kính đặc biệt này sẽ là mẫu tiếp theo trong dòng Bose Frames khá thành công sau Alto và Rondo hiện tại. Sản phẩm đã được đăng kiểm trên Ủy ban Truyền Thông Liên Bang (FCC)

Những hình ảnh đầu tiên xác nhận chiếc mắt kính với loa tích hợp vẫn sẽ thuộc dòng Bose Frames với chuẩn chống nước IPX4 và cổng sạc USB-C. Khuông kính được thiết kế mới khác với hai dòng Rondo và Alto

Tất nhiên đăng kiểm trên FCC thì chưa chắc chắn 100% sản phẩm sẽ được ra mắt. Và có lẽ sản phẩm này từ thời gian đăng kiểm cho đến lúc đến tay người dùng vẫn còn khá xa. Chưa kể đến dự án thực tế tăng cường AR đã bị công ty khai tử vào tháng 6 vừa qua thì liệu chiếc kính mát kết hợp loa sẽ có gì nổi bật.

Tuy nhiên nếu tính trong hai năm gần dây thì Bose Frames có lẽ là dòng sản phẩm mang tính đột phá nhất của Bose, và cũng có doanh thu tương đối thành công
Ko biết âm thanh con này có ra gì ko nhỉ?
talala
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@hoangtrinh8282 Thiển cận.
@talala Thì người ta ko biết âm thanh có ra gì ko họ mới hỏi
@hoangtrinh8282 Hay! Nghe rồi.
Khá trầm trồ chứ ko phải chỉ chống điếc.
@talala thế ông biết gì mà nói người ta thiển cận....Làm bài trên tay phân tích chất âm bla bla đủ thử để chống ngu cho bọn tôi cái...Hài
@hoangtrinh8282 âm thanh nghe ổn nhưng chỉ nên nghe trong phòng kính hoặc trên xe hơi, nghe ngoài trời thì âm thanh hơi nhỏ + tạp âm
Sao xấu v mẫu củ đẹp bao nhiu mẫu mới xấu bấy nhiu
Có khi nào bị quả kính headshot không ta
Cái gì mà để gần con mắt mà tích hợp điện đóm công nghệ thì không ham rồi, mát mát lên nó bùm phát là vĩnh biệt ánh sáng..
Chưa mua em cũ đã chuẩn bị ra em mới rồi!
😅😅😅
😅😅😅
varentive
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Mình vẫn cảm giác e ngại với những sản phẩm có pin sạc đeo trên đầu, nó cảm giác như đeo 1 quả bom nhỏ vậy rất không an toàn. Rủi ro rất nhỏ nhưng vẫn có khả năng. Và cũng không thích vừa đi vừa nghe nhạc, cuộc sống nhiều âm thanh rất đáng nghe thay vì lúc nào cũng cắm tai nghe vào tai.
LeAnhKha
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Những người đưa ra ý tưởng này chắc không hiểu nỗi khổ của người đeo kính
DỊCH VỤ BẢO HÀNH RẤT TỆ, KHUYẾN CÁO KHÔNG NÊN MUA!!

Mình mua và xài khá tiện vì mình là 1 đứa rất ghét đeo headphone nặng đầu và earphone đau tai. Nhưng service bảo hành của BOSE ở Việt Nam rất tệ. Mình lỡ làm rớt 1 lần từ trên đầu xuống đất (Và mình nghĩ chuyện này ai cũng có thể xảy ra với kính mát). Nhưng khi lụm lên thì ko nghe được nhạc nữa. Mình có đem ra Maccenter (chỗ mình mua kính), họ kêu mất 2 tuấn gửi về hãng kiểm tra. Cũng okay thôi vì số tiền bỏ ra để mua tính ra là khá cao so với các flagship headphone hiện hành (5,999,000) nên ko lẻ ko chờ được. Sau 3 tuần quay lại, Maccenter báo bên bảo hành nói ko thể sửa, cũng ko replace được cái khác, mặc dù mình mới mua hơn 2 tháng). Nên mình hỏi solution là gì thì được báo là cầm về nhà chơi như kính mát thông thường hoặc mua cái khác thì hỗ trợ giá #*^&%#*@TRF

Nói túm lại. KHÔNG NÊN MUA!
Cavalier
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@Luciola211 Gì vậy ba. Người ta bảo hành lỗi sản xuất thôi chớ đâu ra tự làm rớt xong hư rồi expect đc đổi cái mới free
eric ngo
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@Cavalier Nói túm lại. Đứa sử dụng đòi hỏi quá đáng. Phía sản xuất từ chối bảo hành và bên bán đã cho lời khuyên chính đáng. Khuyến cáo ko nên bình luận tiếp 😃
@eric ngo Vậy chắc 2 bạn chưa bao giờ trải nghiệm dịch vụ bảo hành của Apple.
Chắc nghe nhạc hay hơn đời cũ 😁
Mắt cong thế kia ko lắp đc kính cận ...đứa nào cận đen rồi
Uyennhiho
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Hay

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019