[China Tablet] Hướng dẫn thay đổi-nâng cấp-cài lại firmware
hoangtu25031990
9 năm trướcBình luận: 884Lượt xem: 363.476
884 Bình luận
bạn ơi cho mình xin rom 2.3 của tablet pierre cardin H118
7inch nhé..
thanks..!
@hkthanhtam đã ai cho bác rom con đấy chưa?e cũng đang cần. có thì chia sẻ cho em vs nhé
Các pác ơi em có con kingcom joypad c75 mà tự dưng nó treo cái logo lên đây nè, nó chỉ co mỗi nút nguồn ko có nút reset lun. làm sao e reset lại. Giúp e với.... Thanks các pác trước......
@thongphan giống như bác,bác có cách nao reset chua?
@phucsundy MÌnh đã có file img để chạy lai rùi nhưng ko kết nối được với pc nè. mở nó lên cắm vào pc nhưng ko thâý tín hiệu gì. Gọi vào kingcom hãng bảo phải gởi vào cho bên hãng chạy mới được. Mà mình táy máy gỡ e nó ra rồi
@thongphan cho minh xin file img di ban
ba
bạn oi! cho mình xin cái file rom img đó đi bạn.thank bạn nhiều
tinh hinh la con aocos n19.minh da vao dc recovery cua e no roi cac ban.tat may sao do an nut song an nut hone lien tuc thi se vao dc ngay.
có ai biết cách kích hoạt sim cho tablet TQ không? Mình có 1 cái tablet A10 của THD, có khe sim nhưng khi cắm SIM vào không nhận SIM.
Rất mong sự giúp đỡ của mọi người
P/S: cái tablet của mình đây:
http://www.gaugau.vn/goods-143-ipad-a10-windows-7.html
đang có con Epad 10.1 ìnoTMIC ram512 bị treo logo. bạn nào có cách khắc phục bảo mình với. thanks cả nhà .
mọi người cho mình hỏi có ai xài mtb POP tablet 7G không? hiện máy mình bị đơ rồi đang cần tìm bản rom thích hợp để cài lại, hy vọng dcmọi người chia sẻ thông tin
thanks
Bác nào có driver của RockChip RK3168 hoặc rom 4.0 của KNC 706A 1 camera không cho em xin với em đang chạy 4.2 mà tốn ram quá 😁
em cảm ơn ạ!!
@Tống Tuyền http://www.iknc.net/Download.asp?page=2
Mình cần tìm rom cho máy POP 7.1 HD. Chạy rk3066 (dual core 1.6), ram 1G, bộ nhớ 8G, màn hình 7.1'', độ phân giải 1028x800. Bạn có cho mình xin nhé! Cám ơn.
Ban co ROM cua HAIPAD SYNC PLUS DUAL CORE 7 " khong ban.
giup minh voi.
Bác nào dùng mid a13 không cho em cái up với giờ nó chỉ nên được chữ android rồi tắt bằng nào hộ e cái ạ
cho xin bản rôm cho bipad 10 vs ạ :"D
Model
PARA-1 FULL 10.1"
OS
Android OS4.0.3
CPU
All Winner A10 Cortex A8 1.2GHz
RAM
DDR3 1GB
Flash Memory
Flash ROM16G
Giúp mình với 😃 , bản hiện tại chạy chậm và lag quá
Có bác nào dùng chuwi v9 dual rk 3066 đã úp rom và cài cwm hướng dẫn mình làm với.mình ko biết vào recovery mode và download mode bằng nút nào.bên thớt chuwi của bác phuteo chỉ hướng dẫn cho v9 thường nên mình làm theo ko được.có ai biết giúp mình nhé,cảm ơn trước...

Sent from my CW-V9-DUAL using Tinhte.vn mobile app
bac ơi cac bac tim giup e ban room cho cai mtb này được không ạ .. may e bị đơ mất r.. 😔( thông tin e nó đây ạ...
Vi xử lý Cortex A13 1.2GHz
HĐH Android 4.0
Màn hình LCD 7''
Độ phân giải 800x600
Kết nối Wifi, USB 3G
:((( thông tin chuẩn hơn là ở trên trang lazada.. ve mtb hâipd mid-a13 1camera ... các bác giúp e với...
Bạn ơi cho mình xin bản ROM của PI H005HD
Màn hình 6.6" 1024x768 px
Ram 512
chip cỏrtex a9 dual core 1.3GHZ . (MT6517)
kết nối 3g bluetooth wifi
được thế thì cảm ơn chủ thớt trước nha.
Mình ở Cần thơ lận thớt ơi!
@nguyenthanhp của bác đây
http://www.86pp.com/download_view.asp?id=372
em đang có 1 em nhưng đang bị brick mới cay
có bác nào biết root cho dòng máy tàu :
cutePad TX-A7108 cho em xin
driver, rom có hết ở đây :thinhlong.vn/download_center
ai biết xin chỉ giúp em 😔
@nguyenducviet1998tk http://www.kingoapp.com/

KingoRoot for Android, the best One Click Root Tool/APK for free.

KingoRoot for Android is the best one click rooting software/apk with highest success rate. Boost your Android Phone by rooting it with KingoRoot!
kingoapp.com

bạn dùng cái này, đảm bào ok, cài driver trước khi root

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019