JAVA x Upsell

JAVA x Upsell

Chính thức: BKAV Bphone 2 ra mắt vào ngày 8/8 tại Hà Nội
Didu
3 nămBình luận: 736
Apollon
TÍCH CỰC
3 năm
Chả hi vọng gì vào cái lũ gian dối, vô liêm sỉ đến thành quen.
pikalong
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Apollon Khẩu nghiệp vừa thôi đi bạn :/
konken1987
TÍCH CỰC
3 năm
@pikalong Trên đời cứ nói thẳng thì bảo ác mồm ác miệng, nhưng tôi nghĩ còn hơn bọn miệng nói namô bụng bồ dao găm. Bạn thấy thế nào hơn.
Micron B
TÍCH CỰC
3 năm
Hóng tí!
amokachi
TÍCH CỰC
3 năm
Mod thử ngửi tấm thiệp xem có mùi thuốc nổ ko???
@amokachi
Chưa ngửi đã nổ😃😃😃😃😃
Aduckuba signature
kennyN73
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không rõ nhà máy sản xuất của Bphone đặt ở đâu nhỉ? Để sản xuất được cả mạch điện tử, các link kiện khác cho điện thoại, đồng thời vận hành cả dây chuyền lắp ráp, kiểm tra đóng gói... sẽ cần đến một hệ thống vận hành đồ sộ lắm. Hy vọng nó được đặt ở đâu đó quanh Hà nội chứ đừng có đặt nhà máy mãi tận ... Thẩm Quyến rồi gắn nhãn made in vn nhé.
@tuyen_kientruc2013 máy tạo ra mạch k nhập từ china nhập đâu?

cũng là china chỉ khác cái nơi đặt máy thôi 😃
Hangu
TÍCH CỰC
3 năm
@deptrainhatTT Về cái email đó nếu bạn không biết tiếng anh thì bạn có thể dùng từ điển google để dịch lại và đọc hiểu hơn nhé.
bendn
ĐẠI BÀNG
3 năm
Quảng cáo "Nhất", "số 1"...đang đề xuất cấm rồi nhé anh Quảng, a nên dùng từ "nhì" với "số 2" thôi.
anhtrubk
ĐẠI BÀNG
3 năm
@bendn Ông ý lại bảo là:' nếu bom phone là số 2 thì không ai dám nhận mình là số 1'

Gửi từ Passport của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Tạm biệt các bác, em chui xuống hầm tránh bom đây, hi vọng ngày 9/8 chui ra các bác vẫn còn sống sót qua thảm họa 😁

c00lman1
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không biết lần này là loại Bom... gì đây?
Thuơng hiệu thua cả mấy cty Tq như huawei,oppo nếu hớn 8tr sẽ ế dài dài
note
ĐẠI BÀNG
3 năm
sẽ mua nếu chất tốt chỉ cần như xiaomi thôi..
@note Coi bộ khó à. Trung quốc mãi tới nay mới có được xiaomi huawei thì sao Việt Nam có vé. Nhưng mồm miệng không đợi tuổi cứ nổ cho dữ là được.
Cái gì mà giống da rắn vậy😕
đừng bảo là dùng snapdradon 820 nhá,
Microbird
ĐẠI BÀNG
3 năm
B1 là nhất thế giới, không thể tin được --> Thì B2 sẽ là nhất hành tinh, tin được chết liền ....
Jasper Fork
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Microbird Troll tí : B1 Lancer là máy bay ném bom chiến lược tầm xa kiểu cánh cụp cánh xòe " DUY NHẤT " của Mỹ . B2 spirit là chiếc máy bay tàng hình thiết kế " THẬT KHÔNG THỂ TIN NỖI " 😁 . J4F
thanh_nhan02
ĐẠI BÀNG
3 năm
giá dưới 15 tr là một thất bại nhé, hi vọng bphone2 khẳng định được giá trị của mình qua giá trị sản phẩm, hi vọng mọi người yêu nước có thể sử dụng bphone 2 như một thứ vũ khí có thể giúp bk đi lên
nguoila_87
TÍCH CỰC
3 năm
@thanh_nhan02 Một nhân viên của anh Quảng cho hay : )))))
dangkhoagf
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hi vọng lần này bác Quảng thực tế hơn. Mong là sản phẩm lần này ko phải bom xịt. Ủng hộ hàng Việt Nam Chất Lượng Cao (chất lượng ko cao thì chưa thể ủng hộ nhé).
Mẹ . Chờ lâu quá vừa múc thêm con Lumia 930 mất rồi . Đành hóng tiếp vậy , tiếc quá
hình ảnh anh quảng trong lòng anh em có vẻ ko được hay lắm nhỉ, thôi anh em để em nó chém thử xem có khác gi 3 năm trước không, lần này có vẻ in ắng , chắc cũng rút ra kinh nghiệm rồi, cái B2 này chắc là để gỡ gạc danh dự
bbtelstra
ĐẠI BÀNG
3 năm
giá rẻ như xiaomi là ok 😃
titichu24
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bên vnexpress có đăng về điện thoại Asanzo, không biết thằng nào đáng mua hơn đây?
Mr_HongHot
TÍCH CỰC
3 năm
Còn không đi mà bọc da con máy ảnh đi
TIM COOK lại mất ăn mất ngủ rồi 😔
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019