Chính thức: iPhone 14 Việt Nam: đặt hàng ngày 7/10, giao hàng 14/10
cuhiep
11 ngàyBình luận: 79

Số đẹp quá, iPhone 14, giao hàng ngày 14 tháng 14… ủa lộn tháng 10 này nha anh em. Mình đã mua iPhone anh em đi du lịch Thái mua về rồi. Giờ còn cần mua vài cái dùm người ta nữa thôi. Chúc anh em vui vẻ. Mong Apple làm nhiều cái vui vẻ ở thị trường VN hơn.

Thông tin này đã được kiểm chứng và xác nhận bởi hội đồng cấp cao nha anh em hhahaha

79 bình luận
Ghớm tầm này nhanh nhất gì nữa, FPT shop thì thoy, chát lắm. LOL
@alex.hn Sớm hơn năm ngoái
Đã quá ạ, nhưng mình mong là sớm hơn 1 tuần cơ
oper23
ĐẠI BÀNG
11 ngày
Ủa nhớ là chính sách của Apple không cho nhà phân phối nhận cọc mà nhỉ 🤔
@oper23 Thì FPT có nhận cọc đâu
tinhdg
ĐẠI BÀNG
11 ngày
Vẫn giữ quan điểm cũ
14 chả khác gì 14 giá chính hãng VN cao hơn 13 4-5 củ
camera bếp than tổ ong đã to nay còn to hơn
pin yếu sinh lý hơn
CHốt lại mua iphone 13 cho đúng giá trị thật
Phan Ryan
ĐẠI BÀNG
11 ngày
@Matevol Pin giảm là do cách dùng thôi bác. Còn bản thân máy mà sau 1 năm mà giảm 20% chắc người dùng không để cho Apple yên đâu.
@Matevol Máy tôi pin vẫn 100% sau gần 1 năm 😆
Matevol
TÍCH CỰC
9 ngày
@Phan Ryan Đúng rồi bác, vợ mình xài onscreen 1 ngày hơn 8 tiếng do tính chất công việc, lúc đầu còn ổn sau này chỉ còn hơn 6 tiếng, ios gốc chưa cập nhật từ lúc mua luôn.
Phan Ryan
ĐẠI BÀNG
9 ngày
@Matevol Bác vào phần pin xem ứng dụng nào dùng nhiều nhất để nhận định tốt hơn ấy. Còn 1 chuyện là bác có cập nhật ứng dụng không? Mấy cái ứng dụng như Facebook và Messenger nó rất nặng. Có lần mình thấy Facebook ăn hết 47% trong 1 lần sạc đầy, nên mình đã xóa nó.
Đúng đùa 😃 thị trường tăng trưởng vượt bậc nhưng phân phối thì vẫn hạng 3.
@Nguyễn Đăng Trung Hiếu Khi nào mấy thím còn xếp hàng đi thái sing mua hàng xách tay để có sớm thị Apple nó nghĩ chắc mấy thím cũng không cần gấp nên cứ từ từ 😂😂
Read Only
ĐẠI BÀNG
11 ngày
@Nguyễn Đăng Trung Hiếu Nó thiếu gì số liệu đâu dựa vào mấy ông xếp hàng đâu mà, ngon nó mở lâu rồi 😁
devilbs
TÍCH CỰC
11 ngày
Cuối cùng vẫn là trễ 1 tháng so với ngày mở bán bên Mẽo, thế mà các bố cứ bảo năm nay có sớm :-S
huytai93
TÍCH CỰC
11 ngày
@devilbs cho tụi nó mua trước đi rồi xem đánh giá mua sau cũng đc mà. Gio các nước kia đặt thì cũng 3-4 tuần mới giao máy đc
@devilbs năm ngoái 21/10 mới mở bán
devilbs
TÍCH CỰC
11 ngày
@huytai93 Thấy anh em báo là những ngày đầu đặt online rồi pick up ở store cũng khá thoải mái bác ạ
devilbs
TÍCH CỰC
11 ngày
@hoanglong0712 Năm nay tin đồn là có ngay cuối tháng 9 nên hơi thất vọng bác à 😁
@devilbs Sớm hơn năm ngoái là được rồi 🤣🤣🤣
crazywin
ĐẠI BÀNG
11 ngày
nói chung chờ ngày mở bán rồi chọn chuỗi nào rẻ nhất phang thôi chứ vna như nhau 😆) FPT chỉ có đại gia mới vào thôi tiết kiệm 3 4tr
Anh T Ng
TÍCH CỰC
11 ngày
@ducleminh @ducleminh Bảo hành Apple là chung nhé, chỉ có các đại lý tự bán thêm gói bảo hành ngoài thôi. Apple không hề bảo hành phần này ngoại trừ mua AppleCare+. Các đại lý bán gói nâng thời gian bảo hành tức là họ sẽ tự sửa chữa, và giá mua ngoài vẫn rẻ hơn FPT bán kèm bảo hành
@Anh T Ng À. Tại tui chỉ mua ở 2 chổ đó, mấy cửa hàng kia chổ tui ko có 😆
Anh T Ng
TÍCH CỰC
10 ngày
@Trọn kalitel Bạn có thể mua online cũng được nếu tin tưởng. Vì thật ra mình thấy giá FPT TGDD lúc nào cũng cao hơn đại lý khác rồi. Bản chất hàng Apple thì FPT cũng là 1 kênh phân phối thôi, VN có ông nào 1 mình nắm đầu tổng đc đâu
Hôm bữa đi với DDV, nay đi với FPT Shop 😂
@Vỹ Spirit năm nào chả đi với FPT, năm nào FPT chả tặng quà trong dịp ra mắt hay là ttbc
Vẫn như mọi năm tháng 12 sẽ hốt một em pro max cho giá nó ổn định. Mấy shop như hoàng hà, di động việt, shopdunk… giảm chứ tgdd và fptshop thì ít giảm.
.:Ruby:.
ĐẠI BÀNG
11 ngày
vậy vẫn chưa phải nhanh lắm, sang năm nhanh hơn thì tốt
Số đẹp iPhone 14 bán luôn ngày 14 !phong thủy
THT89
TÍCH CỰC
11 ngày
Các cửa hàng cũng ra gần thời gian đó.
Chỗ nào cũng có hàng sớm nhất
mong sớm đc vui 😆
ip7 lock đi ra
mình đã chuẩn bị cccd 😆
MrGak
CAO CẤP
11 ngày
Bán đầy ngoài đường, nào hàng Thái, hàng Sing đồ, nào hàng VN có sẵn từ hôm mở bán đồ 😁
Em thì đã nhận máy ngày 19/9 siêu đẹp 😂😂
Tai Ma
ĐẠI BÀNG
11 ngày
Đi chậm hơn người ta 1 tháng .. oải tèo 🤦‍♂️🤦‍♂️🤦‍♂️
@Tai Ma Do chính sách của bọn Apple thôi chứ liên quan gì các nhà cung cấp đâu, khi nó chưa đánh giá cao thị trường Việt Nam thì phải chịu thôi, mua nhiều chính hãng lên cho nó quan tâm 😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019