[Chính thức] Meego 1.2 Release - Chưa có cho N900

midflow
19/5/2011 17:1Phản hồi: 46
[Chính thức] Meego 1.2 Release - Chưa có cho N900

Như vậy là đúng hẹn, ngày 19/05/2011 Meego 1.2 đã chính thức ra mắt. Tuy nhiên bản Meego 1.2 cho N900 cũng như Pr 1.4 update cho N900 chưa được thông báo. Có lẽ là phải chờ đến cuối tháng.
Hiện tại trên trang web chính thức của Meego vẫn chưa thấy bản Meego 1.2 cho handset. Các bạn có thể xem thông tin tại đây
Vẫn là chờ đợi mỏi mòn 😔
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hankite14
ĐẠI BÀNG
13 năm
vụ lừa đảo công nghệ lớn nhất mọi thời đại cũng nên
J_Me
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thằng Nokia này chắc tiền nhiều quá sợ xài ko hết, nên muôn được phá sản. Trong khi các hãng motorola, Lg, samsum ra hàng loạt SP ks với IP thì thằng này chả làm được mẹ gì, N9 nhìn phát tởm.
Thêm cái trò hửa lèo nữa, mình yêu Maemo vs N900 thế mà còn ko thể ko ghét cái thằng Nokia này
mới chôm dc n900 của thèn bán vé số , giờ ngồi vọc thui , trước giờ chưa pì cái mí gồ ma mồ là cái gì 😁
ductuanl
ĐẠI BÀNG
13 năm
chả hiểu sao mọi người hi vọng vào bản meego DE cho N900 thế nhỉ, muốn thử meego thì chờ N9 chứ bản DE sắp ra chắc duyệt web còn không nổi chứ nói gì tính năng khác
hii lam to lai mung hut.

nhung du sao cung se van co meego cho n900@'*to ke cho moi nguoi len meego dung chan di thay hay thi to moi theo.con khong to cu de dung maemo cho da. vi to van thay no hay ma.meego lieu hon khong.?nhung thuc ra minh can nhat van la flash 10.n900 gio van la so 1cua nokia do.
Nokia lại làm các bác Maemo nhà ta chờ thêm 1 phen nữa rồi...
Tiếp tục phát huy nhé Nokia.
Sở trường của Nokia là nói sớm để người ta mong chờ.Sau đó trì hoãn để lôi kéo fan😁
Vậy NOKIA cho chúng ta chờ mỏi mòn rồi còn gì? đau thế chò với đợi làm phát chán.........😕
đau lòng thật!:cold:
May mà tối qua mình đi ngủ sớm, không cố đợi. Dù sao cũng đợi lâu rồi, thêm vài tuần nữa có vấn đề gì đâu.
LeeJuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lại đợi ....đợi hoài mà chẳng thấy e đâu huhu :cold:
Đợi chờ cũng là một niềm vui tuy nhiên chờ ngắn ngắn thôi. Chờ nhiều quá như Meego dài hết cả cổ.
Chờ em hoài, đợi em mãi mà sao em hững hờ.
Nói chứ N900 out of service rồi các bạn!
Maemo cũng được.
J_Me
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mà mình có 1 thắc mắc, nếu n900 chỉ có thể phát huy được 60-70% Maemo thì với Meego nó có được 100% ko? Nếu ko thì lại buồn vài tập nữa
Với phần cứng như của N900 đúng là khó có hi vọng chạy mượt mà hdh nặng. Tuy nhiên đó chỉ là phán thôi. Đợi đến lúc trải nghiệm thực tế mới biết chính xác được.

Hiện nay N900 ép xung lên 850 - 900 chạy Maemo cũng khá mượt rồi.
https://meego.com/community/blogs/imad/2011/meego-1.2-release mình ko biết cái này có ít cho các bạn ko?
WINBOY99
ĐẠI BÀNG
13 năm
đợi thì đợi không sao! vấn đề là meego có up cho n900 hay không thôi 😕. nếu có thì ĐỢI với CHỜ không thành vấn đề :skip::skip::skip:
Nel2010
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hàizz..Lại phải đợi đợi chờ chờ,trước giờ mình tin tưởng bác Nokia nhất,mà giờ bác làm mình thất vọng quá đi.Thôi chắc tiễn em N900 đi,rước em 1100i về cho chọn tình yêu với bác nokia quá.Chứ cứ chờ vậy hoài nãn lắm rồi.
soigreen
TÍCH CỰC
13 năm
nokia sản xuất ra n900 rồi sau đó lấy n900 ra làm thử nghiệm hdh meego nhưng lại ko phát triển em nó, khi tin n9 xuất hiện thì cơ hội lên đời của n900 lại càng mù mịt hơn. Không lẽ đây là 1 kết thúc buồn cho 1 siêu phẩm từng làm mua gió trên thị trường
cantstand
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao mình ko vào đc meego.com nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019