[Chính thức] RIM sẽ ra mắt hai máy BlackBerry 10 đầu tiên vào 30/1

Didu
12/11/2012 12:21Phản hồi: 262
262 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manh.nguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tuyệt vời RIM
darkeys
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình thấy thiết kế xấu thế, mình thấy bản thử nghiệm hình dáng đẹp lắm mà. dù sao cũng luôn yêu RIM, mong rằng sẽ ra sớm và có những phần mềm hay mà free nữa >.<
Manh.Duy
TÍCH CỰC
11 năm
@darkeys thiết kế e nó ntn bác ?
darkeys
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Manh.Duy nhìn thanh mảnh hơn bác ợ, nhìn phê hơn cả iphone 5, đó là theo cảm nhận của em thôi, chứ diễn tả cũng khó lắm bác ợ ^.^
Manh.Duy
TÍCH CỰC
11 năm
@darkeys Theo tin đồi thì em cũng biết thế rùi,hj Nhưng e hỏi mấy bác kia câu đó vì e nghĩ các bác đó chưa chắc đã biết mặt ngang mũi dọc e nó ntn đâu mà vào phán bừa :-s
Hệ điều hành khác biệt, ổn định, trải nghiệm mới mẻ so với các hđh khác.
Phần cứng ổn, thiết kế bản sắc riêng.
Giá cả hợp lý.
Ứng dụng đa dạng.
>>> Chỉ cần nhiêu đó thì Rim thành công rồi! Lo là Rim cứ giữ cái khái niệm điện thoại cao cấp, bảo mật cao... thì giá thành khó mà thấp được.
Eo! Cố lên Rim....
cuối tháng 1... z là quá lâu 😔 ko bít cạnh tranh nổi iOS, Android & WP ko nữa
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
11 năm
xấu xí và lỗi thời !
vuthihoa
ĐẠI BÀNG
11 năm
chờ đợi là hạnh phúc mà các bác!
bb_72
TÍCH CỰC
11 năm
khổ thân Rim, đến bg mới lấy lại được thương hiệu, đúng là kinh doanh ko đơn giản, hazizzzz sảy chân chậm bước là nếm mùi đắng ngay!
Thuần cảm ứng mà không có gì khác nổi trội thì xác định luôn là Rim khó sống qua cơn nước lửa này 😔...buồn quá....hy vọng...hy vọng!!!
xuantuyen47
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em vẫn mong chờ BB, mặc dù các hãng khác ra hàng loạt điện thoại cao cấp, thông minh nhưng em vẫn cảm thấy tự tin khi cầm con BB củ chuối của mình.
thanh8318
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn dùng 2 máy 1 em 8700f cho công việc và một e chấm mút khi đợi 1 cái j đó ............... sản phẩm nào cũng ưu khuyết điểm quan trọng là bạn khai thác được điểm mạnh đó hay o thôi
beoandlun
TÍCH CỰC
11 năm
Công nhận nhiều đưá ko não comment quá! Trách gì mấy bịnh viện tâm thần quá tải hoài 😁
ZinoD
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quá lâuuuuuuu
Mong đợi từng ngày,đến ngày vẫn phải đợi thêm khoảng 1 tháng để xem revew ,haizz
kid1412no1
ĐẠI BÀNG
11 năm
hic. còn hơn 3 tháng để mình chờ bb10 thay cái os 4.5 bây h 😔( bây h ko có ws hay viber chat với ny. Hu hu hu. Rim ơi có thấu nỗi lòng iem.
@kid1412no1 Bis có 40 k mà còn than khóc là sao
kid1412no1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tranlongvu dạ, thứ nhất là em dùng vịt teo và thứ 2 là ny e ko dùng bb ạ 😔, dùng ip mới bùn bác ạ. Đau lòng lắm lắm ý ạ. Hic
lúc trước ws hỗ trợ os4.5 e mừng húm, h thì ko còn nên e đành bó tay r
Chờ và chờ, ờ nhất định vậy rồi!
hy vọng nguồn của em nó đc như 9900 kaka
moi012000
ĐẠI BÀNG
11 năm
hi vọng là sẽ chờ được, đến lúc đó có tiền + ưng ý cái máy. 😁 perfect
Hissay
ĐẠI BÀNG
11 năm
30/1 đúng sinh nhật em nữa các bác ạ, tưởng tượng còn gì sung sướng hơn vừa sinh nhật vừa ngóng tin về BB10 😁
olala1980
ĐẠI BÀNG
11 năm
từ khi bị dính mấy co playbook chán ông rim rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019