Cho e hỏi : wave a xanh ngọc , tem vạch đỏ ! 5000 km , chính chủ ! Bán được nhiu ạ ! Thank
hn01
8 năm trướcBình luận: 11Lượt xem: 1.904
Tình hình là e không bít giá con này nên nhờ bác nào biết thì bảo em ! Xe wave a màu xanh ngọc , đời tem vạch đỏ ! Biển Hà Lội 5 số chính chủ , đi hơn 5000 km dk 2011 , vợ em dùng đi làm hàng ngày , giờ muốn mua airbalde nên muốn cho e này ra đi ,
Bác nào biết chỉ em với nhé ! Thank
xe của bác chắc đc 13t đổ lên đấy vì e vừa bán 1 e wave @ đỏ tem 2010 đi đc gần 2 vạn là 12t5...😃
@tuanhieungo Em cũng không rõ giá lắm nên mới phải làm topic hỏi thế này !
tùy vào chất lượng xe nữa, nếu xe của bạn mà chết biên phải bổ máy thì giá cực rẻ, còn nếu ngon lành thì cũng được trên 10 triệu.
@cugieo Thank bác 😃 máy em nguyên bản cực bốc 😃 sáng nay có bác trả 13t800 rồi ạ ! Em đang xem thế nào 😃
với giá đó hợp lý, nên tham khảo rồi bán luôn. Để lâu mất giá.
@cugieo Thank bác 😃 e đang rửa cái xe cho mới mẻ rồi tiễn em đi 😃
trên 13tr thì bán cho rùi bác ạ chứ thêm chừng 2-3tr nữa là làm con mới rồi còn j!😃
@xuanhuy220191 Bây giờ làm gì còn em này mới nữa bác ! Đời tem vạch đỏ 😃 xe vợ em làm công chức đi từ nhà đến chỗ làm cả đi cả về có 6km 😃 đi tính ra 1 năm được có hơn 5000km ! Bác ra hàng tính tất ra cả dk con mới không có giá 15 , 16 đâu 😃 em đang tính lên ab nên Định bán đi 😃 mang ra thợ nó cũng đã trả hơn 13tr rồi nên mình áng chừng thôi 😃
@hn01 e chịu là ko con e này nữa cơ mà bác chỉ bán dc giá với ng thik e nó thui chứ để lâu giá nó xuống nữa, hơn nữa dân đang mất lòng với hon bác ạ, vơ bác đi ít thì e ko ý kiến nhưng mờ quan trọng 1 cái nữa là nếu giao toán quyền co vợ bác mà đa phần (e ko nói tất cả) phụ nữ chạy hiền, chậm rãi nhưng bù lại chỉ thấy xe bẩn thì rửa thui chứ ko chăm chút nhưng nam mình nên tùy trình trạng xe còn ngon đến đâu thui chứ bảo nữ chạy ko nói dc nhìu điều!😁mà bác nói fai, wave a jo cũng fai 17tr mới chạy dc, vậy thì 13 là chuẩn bán tiệm còn người cần thì kèo lên 14,5tr bác nhé, nói cái nì bác đừng bùn chứ Ab yếu (mà đi 2 thì nó ko hề lợi xăng hơn Nou đâu) thì ko nói chứ nó lại còn gào ồn ào phiền hàng xóm lắm bác ơi!😃
Xe mình mới đc 2 tháng kém 1 tuần đã 2600km rồi 😔
@Find an Angel Vợ mình đi ít mà 😃 mà đời tem này thấy đẹp hoen đời tem xe đời sau 😃
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 167VIPhemilo
10.272 bài đăng
quangthegtvtk49+ 161CAO CẤPquangthegtvtk49
5.448 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.557 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156