Cho hỏi về Nokia 808 Pureview cài game không có tiếng !

hamanhtrung
5/7/2012 3:27Phản hồi: 12
Em mới cưới em 808 Pureview nhưng sau khi cài game như: Spiderman, Avarta, Asphalt, Fruit Ninja (Các game này cài vào Nokia N8 vẫn chơi ngon ơ). Nhưng khi vào chơi thì không thấy có tiếng. Máy em chơi game khác vẫn có tiếng, nghe nhạc xem video vẫn có tiếng nhưng mà mấy game kia hay quá mà không chơi được thì tiếc. Em hỏi các bác có ai bị như em ko ? Do lỗi phần mềm chưa tương thích hay lỗi phần cứng.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quang9326
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cũng đang dùng 808. Mình choi các game trên bt mà bạn. âm thanh rầm rầm lun ah chứ 😃 bạn ktra lại xem cài đặt có tắt âm thanh của game hay k. Hoặc chỉnh chế độ tắt âm ứng dụng trong máy hay k 😃808 thật tuyệt vời 😃
kiểm tra lại nút volume xem 😃!
hamanhtrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã kiểm tra nút volume nhưng vẫn không được. Âm thanh trong trò chơi đều bật hết .
hamanhtrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
À mà các game của Gameloft trên store đang giảm giá game nào cũng còn 5000 vnđ thôi đấy. bác nào mua được không? Game chính hãng mà không đắt. Bác nào mua được chỉ em cách thanh toán với
mua cáim sim mobifòne về, còn tầm ~ trong khoảng 100 - 4900 rồi mua, khi đo ko mất tiền mà mua dc hét ứng dụng! 5k, 10k, 15k ...!rồi sau này cứ để cái account đó mà dùng!
@hoangduykt7990 nó bắt nhập tên với số thẻ ji đó thì sao bạn
hamanhtrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã chỉnh. do em chỉnh chế độ bình thường tắt hết âm còn chế độ im lặng đổi tên và bật âm nên khi dùng nút chuyển nhanh 2 chế độ nó ko hiện tắt âm ở chế độ bt nhưng mà vẫn mất âm thanh. Thanks! các bác quan tâm và chỉ bảo.
hamanhtrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác đang có 808 nên cho em hỏi là bên trong gian hàng của bác có đầy đủ các game như Spiderman, avarta, hero of spata,... ko? Trên N8 thì mấy game đấy có đủ nhưng mà 808 của em em ko thấy có đầy đủ như trên N8. Máy bác có thiếu mấy game như vậy ko ?
Ovi store là chung nên N8 chơi đc game gì thì n808 chơi còn tốt hơn thế
hamanhtrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
ah không mình hỏi là khi vào ovi store của 808 có đầy đủ không ý. mình sợ là máy bị lỗi nên hỏi vậy.
Các bác có game 3D bắn súng hợp 808 cho em xin.
808 chỉ có game chém hoa quả và asphanlt là tuyệt nhất!😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019