cho mình hỏi đang phân vân iphone x với iPhone xr. nên chọn máy nào nhỉ. mình thấy mổi máy có...

nhucongpro
12/3/2019 1:36Phản hồi: 15
cho mình hỏi đang phân vân iphone x với iPhone xr. nên chọn máy nào nhỉ. mình thấy mổi máy có điểm mạnh riêng nên phân vân quá
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này hơi khó nè. Xr mới ra tất nhiên nhiều ưu điểm hơn. nhưng về thẩm mỹ chắc chắn X hơn rồi. Pin thì Xr hơn. 😃
nam9000
ĐẠI BÀNG
5 năm
xr nhé
Quất XR hot hơn
NSUT.LeRoi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cách đây 1 tuần mình cũng từng phân vân như bạn, cũng lên mạng hỏi han, tìm hiểu các kiểu (hỏi về những vấn đề gì thì chắc bạn cũng biết rồi). Sau khi ra tiệm cầm hàng lên xem thì mình chọn XR ngay khỏi suy nghĩ. (XR ra sau 1 năm, mạnh hơn, được hỗ trợ lâu hơn, màn hình lớn hơn, và màn hình KHÔNG RỖ như nhiều người nói). Mình chuyển từ Galaxy S9 sang và "có thể" không bao giờ xài lại máy chạy Android nữa.
kidbaby1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bạn ra tgdđ cầm hai con thích con nào thì quất con đó, hiệu năng hai con đều ok (xr nhỉn hơn là đương nhiên), x dc cái màn oled, khung thép, có cam tele dễ dàng phóng to 😆
BOOM1986
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình xài 7, tính lên X vì nhỏ, đẹp, cầm vừa tay. Thế ếu nào lại bị dụ mua XR, so với X thì Xr cầm vẫn hơi to sau 2 tuần xài, đc cái pin trâu vãi. Vẫn khuyên bạn nên mua X vì cầm 1 cái điện thoại vừa tay & đẹp thì vẫn thích hơn. Chứ mua XR như mình rùi thì chỉ có lên XS thui, chứ ko qay lại X đâu. Cầm qen thì xài XR sướng vãi nên đang đau đầu có nên đổi qa XS ko đây nè !! Nghe nói X có những lỗi được bảo hành 3 năm, bác nào biết ko nhỉ ???
LeChung226
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng đã phân vân như bạn nhưng đã chọn em X. Và bây giờ cảm thấy sự lựa chọn của mình rất ưng ý.
vote X
Ra cửa hàng cầm 2 máy lên, thích máy nào mua máy đó bác a
@Quốc Bảo Trần X thì khai tử rồi lại con dính lôiix màn hình, vác về lam cai gi
@kevin2210 Ngta có tiền người ta mua gì là quyền người ta ? Bác mua hay không là chuyện của bác, cmt thiếu não ?
X ko có cửa với XR nhé bác
thanhmc
TÍCH CỰC
5 năm
Mua là chơi xr còn ko lên xs đừng mua x bạn oi
Xr. Nhé.
loveIT_94
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xr nhe

Xu hướng

Bài mới