Cho mình hỏi lỗi cuộc gọi của ẻm HTC one M7..

15/12/2014 3:22Phản hồi: 13
Tình hình là mình đang xài e nó rất bình thường thì dạo gần đây tự dưng có hiện tượng đôi khi nghe gọi không có âm thanh, khi bắt máy cả 2 bên không nghe tiếng. Khi khởi động lại, reboot thì hiện tượng trên hết, rồi sau đó lại bị. Nhưng nếu tắt nguồn khởi động lại thì không hết hiện tượng đó. Cho mình hỏi nó bị sao vậy, mình không cài thêm app mới hay cập nhật bản hệ thống gì cả.
Mình đang xài phiên bản HTC sense 6.0 ,phiên bản kernel 3.4.10-ElementalX-m7-17.2-Sense aaron@bella#1.
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình bị giống bạn
tettit
TÍCH CỰC
9 năm
hard reset là hết
Vậy nó bị gì vậy? không còn cách nào khác ngoài hard reset ah bạn
Up rom lai la het han
tình hình là mình đã hard reset, và không đăng nhập được vào tài khoản gmail qua app gmail, chỉ đăng nhập bằng trình duyệt được, giờ cách giải quyết ntn đây mọi người? Mình cần đăng nhập để đồng bộ hóa tài khoản
tettit
TÍCH CỰC
9 năm
@CườngPhạm2105 hard reset again 😆
baolabaola
ĐẠI BÀNG
9 năm
MINH Sài zenfone 5 cung bi hien tuong Nhu Cua ban .nan
Hard reset hoặc up rom khác 😁
@benhviendienthoai24h Mình cũng đang dính trường hợp này với con HTC J One của mình đây. ĐAng định up lại room khác, không biết còn cách này cao tay hơn không. Hóng các cao thủ
Con htc one của mình cũng đang bị, ra ngoài nhờ up rom lại , giờ máy treo lun, phải đem đi sửa lun, chưa biết kết quả, đợi người ta gọi đt báo, bó tay, quá nản với mấy e này, có chuyện gấp mà cần gọi đt, mà nó bị vậy thì chỉ có nc mún đập máy lun.
@Khuongtruong Quá đen cho bạn :eek:
@benhviendienthoai24h Điện thoại mình ngta cài rom lại và đã hết rồi, nghe gọi to rõ, nhưng lại lòi ra bệnh mới, là cứ chơi game hoặc lướt wed khoảng 10p là cái máy nóng hổi lun, cầm lâu ko bít có phỏng tay ko nữa. 😔
Các bạn vào ứng dụng
Tìm google play service, xóa đi rồi cài lại
Sẽ bth hết nhá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019