Chơi Genshin Impact trên Samsung Note20 Ultra
anhlavodich3210
3 thángBình luận: 1
Chào các thím, hôm nay rảnh quá nên em chơi Genshin Impact trên Note20 Ultra nhé

Đây là clip chơi của em, chỉ đơn giản là chơi, đi bí cảnh, đánh quái, đi phiêu lưu các kiểu

Game này thì là dạng RPG, phiêu lưu, thế giới mở. Về tổng quan thì game bình thường, đủ để giải trí và lâu lâu nếu thèm game phiêu lưu thì chơi game này cũng được. Điều mà em ghét nhất ở game này là phim nhiều vl

Cứ phải bấm next next next riết

Đầu tiên vào game thì sẽ chiếu 1 bộ phim ngắn, rồi đánh qua đánh lại. Rồi cho người chơi chúng ta tương tác để chọn nhân vật chính (Nam/Nữ) và đặt tên. Em chọn Nam, đặt tên là Trinitronmap. Một điều đặc biệt ở game này là nó cần mạng để chơi, nhưng không cho chơi online cùng các Player khác (? Không biết phải đạt đến một cấp độ nào đó để gặp người khác hay là không được?)

Tướng chính: Cầm kiếm, chiêu gió, ulti cũng gió luôn.

Chúng ta cũng có thể chạy nhanh bằng cách bấm giữ cái nút giày ở dưới góc bên phải, và có thể lực nhé. Hết thể lực là đi bộ, đứng tý là hồi lại. Nhưng em thấy chạy chậm vl cũng như không

Chạy nhanh ở game này cũng có thể dùng để bơi nhanh, leo tường nhanh, vv

Leo tường, nhân vật có thể leo bất cứ mọi nơi, từ tường, lâu đài, cây cối, vv.

Cũng có thể bay, nhưng phải đứng trên cao nhảy xuống nha

Đây là list các nhân vật khác chúng ta có thể chơi: Bắn cung, phép, kiếm dài, phù thủy, và hình như còn nhiều nữa mà em chưa mở khóa. Nâng cấp nhân vật, trang bị vũ khí, đồ vv

Tướng cung đây, khá là Wibu:

Về map thì game này có map khá rộng nhé, em đang đứng trong thành, ngoại thành thì cũng khá là to luôn. Em còn chưa mở hết map, phải đi khám phá mới mở được nhé

Một số hình ảnh về map ngoại thành:

Game này thì hơi ít quái, chạy vòng vòng mới thấy được 1 nhúm quái, và thêm nữa là đám quái thường thường là 1 nhóm nhỏ, tụ nấu ăn, canh hòm đồ, chứ không phải quái ngẫu nhiên trên map nhé. Chúng ta cũng có thể chặt chém các con vật xung quanh (thỏ, chim) để lấy thịt, nhặt trái cây vv
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019