TIKI Freeship June

TIKI Freeship June

chọn giúp e jett nitro comp vs pro
thaohuu123
5 nămBình luận: 20
về nhu cầu là e dùng đi tới phòng gym ( 500m từ nhà ) và đạp thêm vào buổi tối ( tầm 1h )
e xem thì tầm hơn 4tr có thằng nitro comp với pro là trong tầm tiền nhất mà giữa 2 con đứa được thắng đĩa đứa kia thì khung nhôm :'( thì con nào là phù hợp với nhu cầu của e nhất àh
hoặc trong tầm giá 4tr có lựa chọn nào ok hơn không ạ ?
Comp nếu đường đẹp và pro nếu đường xấu. Nhưng cái phuộc trên pro cũng không hiệu quả mà nặng. Chọn comp cho nó nhẹ và kinh tế
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
4tr có nhiều lựa chọn tốt hơn nhiều bạn nhé, như galaxy ml250, trinx m136. nếu bạn tham khảo các diễn đàn sẽ thấy mọi người đánh giá 2 con này cao hơn nhiều
Mình cũng mua xe Jett nittro mà cái nhún trước của nó 6 tháng thì hư
thaohuu123
ĐẠI BÀNG
5 năm
về cơ bản e thấy thằng jett làm đỡ màu mè hơn 2 thằng kia nên thích bác ơi
e thì phân vân giữa nitro với satra là chính.e thì thích đạp lướt nhẹ chứ k nặng nề.nếu phuộc k hiệu quả mấy thì thôi chắc lấy satra về gỡ 2 cái chắn bùn ra quá
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thaohuu123 vậy bác nhìn thế nào chứ, trinx và galaxy phối màu đẹp và sắc hơn jett nhiều, nhiều bác vào cũng đánh giá vậy mà
nên tránh nitro vì đi 1 time nó dở tệ, rỉ tung tóe. cố gắn lên strada comp chứ strada đồ đạc cũng kém
Strada comp thẳng tiến bạn ơi. Đạp thông nó thực dụng hơn. Nhìn thì không đô con nhưng ra đường sẽ cảm nhận được cái đồng tiền bỏ ra là không phí
Tầm tiền thấp này chơi phuộc đơ là ok rồi. Phuộc nhún nặng mà không hiệu quả
thaohuu123
ĐẠI BÀNG
5 năm
vâng.quyết mua satra rồi bác :3 bỏ 2 cái chắn bùn nữa là đẹp
trong nam mấy chỗ e search thì k thấy 2 hiệu trên thì không thấy bác ơi
thaohuu123
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tanthaitrung vâng mà ác nỗi cửa hàng chỉ có 1 con strada L k có M,M thì có atom 2015 nên e mới phân vân.không thì phải xách tiền qua bên shopxedap rồi,đang phân vân k biết có nên thử trinx p500 không vì màu của strada comp 2015 nhìn chán quá
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thaohuu123 trinx p500 đồ đạc ngon hơn, nhưng ko có baga và chắn bùn thôi, nếu thích phải lắp ngoài
thaohuu123
ĐẠI BÀNG
5 năm
@xedap24h.vn chờ mãi đẻ bác vào hỏi.e dùng xe đi 1 mình nên chỉ lắp thêm mỗi đèn,nếu lấy con strada e còn tính gỡ chắn bùn ra rồi mua mưa lắp vào lại nữa kìa.nếu tính về xe thôi thì p500 ngon hơn phải không bác ? con strada comp chỉ chán mỗi cái màu,màu 2015 đẹp hơn nhiều
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thaohuu123 chuẩn rồi, dạo này rất nhièu bác cũng hỏi em con strada và strada comp 2015, công nhận nhìn đẹp hơn bản mới
Con p500 bộ group altú 24 tốc nhạy và bền hơn bộ 21 của strada comp. Đùi nhôm, lốp kenda, moay ơ.. mọi thú đều nhỉnh hơn chút. Nếu bác ko thích baga, chắn bùn thì p500 là lựa chọn tốt hơn
xedap365.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
tầm tiền đó sao cụ k xem thêm của Trinx hay galaxy nhỉ
thaohuu123
ĐẠI BÀNG
5 năm
@xedap365.vn Galaxy trong nam chả thấy chỗ bán cụ ạ,mà e chốt trinx p500 rồi ạh,nếu tìm được mẫu nào cùng dòng mà rẻ hơn thì càng tốt 😆 e từ strada comp bị thuốc quá p500
xedap365.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thaohuu123 vậy cụ ới e ship free vào tận nhà cho 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019