[Chọn mua] Có nên mua Máy giặt LG lồng ngang FC1408S4W1 không?

Hale2104
1/11/2018 2:33Phản hồi: 23
Bây giờ nhiều loại máy giặt quá, mình chọn mãi chưa biết cái nào đảm bảo sử dụng lâu bền. Sau một hồi ngó nghiêng thì thấy có loại máy giặt lồng ngang model FC1408S4W1 của hãng LG có vẻ ổn. Không biết anh chị em nào nhà đang sử dụng rồi không nhỉ? Cho em hỏi chất lượng thế nào, quần áo giặt xong có bị quấn vào nhau không?
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HuongBui91
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chọn mua máy giặt loại này là chuẩn rồi đó, mình mới mua được hơn 1 tháng, giá vừa tầm mà dùng ngon lành luôn
Hale2104
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HuongBui91 b mua ở đâu? cũng model này luôn ak?
HuongBui91
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hale2104 Uk m mua ở điện máy Mạnh Nguyễn, dịch vụ ok đó
hungflash8
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bạn thử tham khảo con FC1408S4W2 nữa xem. Mình cũng đang xem máy giặt, thấy 2 con này ko khác mấy mà con W2 lại rẻ hơn.
Hale2104
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hungflash8 chắc con W1 có j mới chứ b sao lại giá khác nhau nhỉ, nhiều loại nhiều giá chọn mãi chưa chốt đc
@hungflash8 2 model này chỉ khác nhau 1 chút về cửa lồng máy giặt, còn lại mọi tính năng khác đều tương đương, 2 bác tham khảo nhé, Dòng FC1408S4W2 có vẻ chiếm thị phần lớn hơn nhờ giá tốt
Hoanang2003
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy giặt cửa trước của LG chất đó, nhiều người quen của m dùng lắm.
Hale2104
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hoanang2003 vậy sao cảm ơn b nhé
b chọn model nào thôi chứ máy giặt lồng ngang của LG chất lượng đó
Hale2104
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Khoa Vũ Đức cảm ơn b 😃 chọn model cũng mệt nhiều loại quá mà
HuongBui91
ĐẠI BÀNG
5 năm
máy giặt thì cứ LG chọn còn giờ ai cũng dùng lồng ngang cả rồi
Van Hong Hoa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng dùng máy giặt LG cũng bền chạy êm
Hoanang2003
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Van Hong Hoa Với cả của bền tại người nữa 😃
Nhà mình cũng mới mua 1 con LG 9kg lồng ngang,giặt sạch mà đồ k bị quấn vào nhau,núớc tốn ít,núớc giặt cũng ít luôn,kê máy cho cân thì khi vắt đỡ kêu
@xxxx64xx52xxx73 MÁY GIẶT 9KG LG FC1409S2W INVERTER LỒNG NGANG bên em đang bán 9.710.000đ, miễn phí vận chuyển, lắp đặt 10km tính từ Huỳnh Thúc Kháng đó ạ
nhat19
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chuMinhCuCu máy giặt gì mà nặng tới 100kg vậy
@nhat19 LG 1409S3W bạn ơi
dang1111
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng đang có ý định mua loại này nhưng đang lăn tăn vấn đề nó được sản xuất ở Việt Nam, liệu chất lượng có đảm bảo được như hàng sản xuất bên Thailan. Và giá các hàng sản xuất bên Thái Lan luôn cao hơn. Các bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo với ...
@dang1111 Chào Bác
LG hiện chuyển nhà máy từ Thái Lan về Việt Nam rồi nên hiện chỉ còn dòng Việt Nam thôi ạ, chất lượng thì bác khỏi lo vì chỉ thay đổi địa điểm đặt nhà máy chứ dây chuyền công nghệ vẫn như nhau thôi, giá thành lại tốt hơn trước nữa
Dstuanpmp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã mua 2 cái lg 8kg lồng ngang. Ngon trong tầm giá. Chủ thớt triển thôi
Mẫu LG FC1408S4W2 8kg điện máy xanh đang sale Black Friday còn 8490k kìa bác hốt lẹ đi... Nếu ở Hà nội hay Sài Gòn thì mua trên Tiki chính hãng có 8tr tròn cho nó rẻ
p/s: chủ thớt là seeder bên điện máy mạnh nguyễn mà thế trình độ hiểu biết phải rành hơn mn chứ nhỉ, sao lại lên đây hỏi @@! Haha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019