Chọn mua mũ bảo hiểm fullface nào trong tầm giá 1tr5 đổ lại?

18/2/2019 15:53Phản hồi: 24
Chọn mua mũ bảo hiểm fullface nào trong tầm giá 1tr5 đổ lại?
Mình muốn mua 1 cái mũ bảo hiểm fullface đội cho an toàn mà không biết loại nào chất lượng nhất trong tầm 1tr5. Ưu tiên về tính an toàn nhá !!! Và thêm 1 câu nữa là người nhỏ con đội fullface có buồn cười quá không? Xin cảm ơn mọi người.
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tốc độ bác chạy cỡ bao nhiêu ?
@nguyenanhphu Xin địa chỉ cửa hàng ở Bình Dương- Sài Gòn với ac
@Tìm Lại Niềm Vui Taidat, motoworld, vietfullface, s-biker...nhiều lắm bạn
@nguyenanhphu Xin địa chỉ uy tín ở SG or BD or Daklak á ae. Muốn mua trực tiếp
@Tìm Lại Niềm Vui Những shop mình nói đều ở SG cả bác ạ. Taidat trải dài từ Thủ Đức đến q5, giá chuẩn ( ae gọi là hơi mặn ).
Motoworld thì giá cũng chuẩn, hàng khỏi lo fake, tư vấn nhiệt tình, q5.
Vietfulface có vài món giá cũng mềm, mấy e giá thì tư vấn thôi rồi luôn, q3.
S-biker ở quận 9.
Chúc bác lựa được nón ưng ý nhé.
Có thể mua Yohe 978, Yohe 970, Ls2 Rapid ff353
Mình hay mua ở đây https://facebook.com/maxsafe.vn
@lamtuong Cảm ơn bạn nhé .
tientran3010
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình đang đội LS2 FF353 1tr5 thấy vừa với form người Việt hơn. LS2 chất lượng mình nghĩ vẫn hơn YOHE nhiều 😁 m63 nặng 49kg đội LS2 đi bạn. đội mấy mũ khác như HJC vs YOHE nó nuốt cả người luôn ấy
hohoangtrung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tientran3010 hehe mình cũng mua nón này, ưng ngay từ cái nhìn đầu tiên. thật ra đội dc có vài ngày đi xa, còn lại là cất tủ.
mấy nay đang kiếm pinlock gắn cho em nó mà mắc quá, 750k lận ( so với giá cái nón 1.5tr).
ps: khuyên thớt nên mua ls2 ff 320: có 2 kiếng: kiếng râm và kiếng che ngoài, nón này thấy có kèm pinlock, khoảng 2.3 - 2.4tr. về thiết kế hay màu sắc mình cảm thấy ưng hãng ls2 này, mấy nón hiệu khác cùng tầm tiền thấy ko ngon bằng.
ps2: lúc mình mua nón này thì chat với shop, bạn bán hàng cũng đang xài đúng cái này luôn :D
hohoangtrung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trunghieu7393 Haha ko phải
imilnt
TÍCH CỰC
4 năm
@hohoangtrung Bên spid.vn có pinlock loại lens 30 dán giá 180K. Cũng đỡ được 5-6 phần đọng sương
tan xuan ngo
ĐẠI BÀNG
5 năm
LS2 FF353 ngon nhất trong tầm giá. vừa vẹn 1tr5 luôn.. màu đẹp đẹp nhất là bả kỉ niệm 10 năm
bạn có thể mua chiếc mũ bảo hiểm này nhé , rất tốt.
duaxiem
CAO CẤP
5 năm
Mình có nhiều ng bạn nhỏ con, tầm 1m6 đi tốc độ cao vẫn đội ff xịn nè. Mũ bảo hiểm chủ yếu bảo vệ mình, mặc kệ thiên hạ cười bác ơi.
Bác mua ls2 cũng ngon. 2 kính tiện dụng lắm.
@duaxiem quan trọng là an toàn bản thân, quan tâm j người đời khen chê đúng ko bạn
Mình đang đội yohe 970 thấy rất ok trong tầm giá(lúc mình mua sale còn dưới 900k). Hơi nặng nhưng được 2 kính rất tiện với người chạy chậm 50 60km/h như mình nên hài lòng.
@ngô nam khánh Bạn mua ở đâu ₫c sale vậy?
Ké xin địa chỉ mua ở Bình Dương-Sài Gòn với ace
Fullface 2 kính:
1/ YOHE 978 Kakalot Plus 1500k
2/ YOHE 981
3/ YOHE 970
4/ YOHE 967 1800k

Fullface 1 kính:
1/ LS2 353
2/ HJC Cool, thêm 500k có pinlock

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp