Chưa có Apple Intelligence, đây là tất cả những tính năng anh em đã có thể xài trên iOS 18

Anh Tú.
10/6/2024 20:46Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn ngon như em NYC 😃
Dần dần các HĐH sẽ tiến tới 1 điểm bão hòa, khi đó thì HĐH chỉ còn là 1 cái tên, các tính năng đều sẽ giống nhau hết 😆
Cho mình hỏi Apple Intelligence dựa trên Gemini hay chat gpt về AI mình không hiểu lắm
Cú này Apple chơi đau nhỉ. Lên iOS 18 ko khác gì 17 cho mấy con 15 trở về trước

🤣🤣🤣
Chốt lại chưa có ghi âm cuộc gọi, seri vẫn chưa biết Tiếng Việt. Thôi đợi, k lên nữa 🤣🤣🤣
Có thật là ios 18 có tính năng ghi âm cuộc gọi không các bác?
Vỗ tay cho bác
Giá như có khoá và ẩn thư mục trong ứng dụng File thì hay biết mấy.
Làm cái theme cho người dùng tải về apply có mỗi cái dark icon với cái chỉnh màu màu xấu méo chịu dc! Nhìn mất chất IOS vãi!
Cũng có vài cái cảm thấy hay ho, nhưng mình thì vẫn cứ chờ ra bản chính thức rồi cài luôn. Giờ hóng ae trải nghiệm và chia sẻ.
Tính ra mấy tính năng này cái đt 3tr có hết r ta.
Tầm cỡ như Sony mà còn quay về màn hình tỉ lệ 19,5.9 cho nó đại trà vui vẻ thì Apple làm giống Android này kia có gì mà lạ. Nếu không làm thế này thì iPhone chẳng có gì để đáng trải nghiệm.
Khá thú vị nhưng phải học cách sử dụng nữa
iOS mấy năm nay hầu như chỉ tập trung vào cải tiến tốt hơn những gì đã có. Lâu lắm rồi ko có 1 bản big update giao diện hệ thống 😁
atmh
ĐẠI BÀNG
một tháng
Đọc xong ko còn hứng thú gì nữa.
Đó chỉ là những chức năng lớn mọi người dễ nhận ra
Có rất nhiều thay đổii nhỏ và trợ năng mới bên trong, cần phải có sự tinh tế và mày mò mới liệt kê ra hết được
Cập nhật toàn thứ gì đâu k mà cũng ráng lên bài hằng ngày 😆
Bác nào xài app BIDV smartbanking thì đừng lên vội nhé, em vừa lên ios 18 hôm qua xong thì cứ mở smartbanking lên là sau 5s tự văng ra luôn. Giờ ko chuyển tiền đc cay thật.
Ngoài ra, giờ nghe số đt lạ gọi đến để quảng cáo, muốn block số đó đi nhưng giờ ko có nút block (trước đây ở mục recents thì bên cạnh mỗi cuộc điện thoại đều có nút (i), bấm vào đó kéo xuống dưới cùng là nút block contact)
App techcombank và hsbc có chạy với cái beta 1 này k mấy bác?
@cottagedecor HSBC thì có chạy được bác nhé. Còn tech thì em ko dùng
@vithanius cám ơn bác
Odin
ĐẠI BÀNG
một tháng
@cottagedecor Tech chạy ngon nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095