Chúa Nhẫn Online - Game Mobile đa nền cho Smartphone và PC

VTC Mobile
20/5/2011 4:32Phản hồi: 27
Chúa Nhẫn Online - Game Mobile đa nền cho Smartphone và PC
Xin giới thiệu với mọi người Game Online cho Mobile: Chúa Nhẫn Online
Nền tảng hỗ trợ: Iphone, Android, Symbian, Windows Mobile và cả PC. Chi tiết mọi người có thể xem tại đây.
Chúa Nhẫn Online là thể lại game Free to Play.

Khái quát:
Chúa Nhẫn Online là game Online khổng lồ (MMORPG) cho điện thoại Smart phones và trên PC. Sống trong thế giới Chúa Nhẫn, đắm chìm vào truyền thuyết bất tận về cuộc chiến Thiện Ác, bạn có thể giao tiếp với rất rất nhiều người chơi khác trên đất nước Việt Nam hoặc thậm chí cả bạn bè thế giới, tìm bằng hữu để cùng chinh phục những nhiệm vụ khó khăn, chiến đấu chống lại đạo quân bóng đêm của chúa tể Sauron và trở thành một anh hùng trong thế giới của những tộc người.
Đồ họa đẹp mắt, dễ dàng tương thích với hầu hết các dòng máy smartphones, tốc độ tải game đáng kinh ngạc, Chúa Nhẫn hạn chế tối đa việc lag, nghẽn. Bằng cách chọn nhân vật, bạn có thể chọn không chỉ giới tính, chủng tộc quân, mà cả kiểu tóc, thậm chí là màu tóc; trong khi chơi, bạn có thể thu thập vô số đồ và vũ khí khiến cho diện mạo nhân vật thay đổi. Cách chơi chiến đấu thời gian thực (không giống như hệ thống đánh theo lượt) sẽ khiến cho bạn không cảm thấy nhàm chán và càng ngày càng muốn tìm hiểu thế giới bí ẩn của những chiếc Nhẫn. Tất cả những tính năng độc đáo này dựa trên những thành tựu kỹ thuật code game tiên tiến chưa từng được áp dụng cho bất cứ game nào dành cho điện thoại di động.
Chúa Nhẫn là thế giới hoàn hảo để bạn trở thành một anh hùng, được kết giao bằng hữu, được chiến đấu và được ngưỡng mộ. Dễ dàng Log-in bằng điện thoại hoặc máy tính cá nhân, bạn có thể chơi bất cứ khi nào và ở đâu.

Bản Close Beta của Chúa Nhẫn Online đã ra mắt ngày 22-05-2011. Mọi người có thể download và khám phá thế giới Chúa Nhẫn tại đây.

Download phiên bản cho Windows Mobile tại đây.
Một số hình ảnh trong game:

[​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG]
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lucid_lynx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Free ko bạn, ghét nhất pai nạp Card,
Thử xen sao chứ ko ham thích Dota cư 😁
Game Free to Play bạn à!
Rất mong được bạn chơi thử và cho ý kiến đóng góp. Game này sẽ phát triển và hoàn thiện theo hướng người chơi đóng góp!
lucid_lynx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho minh copy bài bạn post wa smartphone nha!
Game này hay đấy, chơi được cả trên PC! 😃
lucid_lynx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Game này chạy 3G tốn dung lựơng wa có cách nào giảm ko bạn?
Lâu lâu rồi box game mới được sôi nổi 1 chút.
Oh game hay hẹn gặp các cao thủ trên game nào
Ủa làm sao để chơi nhân vật trong PC và trong điện thoại được vậy
Mình đã ghi nhận góp ý của bạn và sẽ nghiên cứu tiết giảm dung lượng! Thanks bạn!

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Bạn vào trang chủ của Chúa Nhẫn Online tại đây, download file cài đặt và tạo nhân vật trước tiên nhé!
Minh chơi thử trên PC vô không đăng nhập gì cả tự tạo nhân vật chơi luôn.Vậy sao để chơi nhân vật diện thoại và PC giống nhau
lucid_lynx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn vào mục hồ sơ rồi thay đổi hồ sơ là email hoặc xxx j đó và password rồi trên điện thoại đanh lại như vậy

Sao mình ko nhận thêm dc nhiệm vụ ko có nhiệm vụ skill ko lên Level dc mới kỹ năng 10, levell thi mới có 2 cái mũi tên

acc là Lynx ai help với
lucid_lynx
ĐẠI BÀNG
13 năm
GAME nên cải tiến chat ở ngoài màn hình và skill để ở ngoài đc cho tiện dùng
Đúng là phần Chat nên nhanh hơn, dùng Enter là nhanh nhất, Skill thì có thể dùng phím tắt, trên smartphone có bar Skill, trên PC hay Symbian thì cho vào khu phím tắt (F1 => 1, F1 => 2) rất nhanh

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

Sao mình ko nhận thêm dc nhiệm vụ ko có nhiệm vụ skill ko lên Level dc mới kỹ năng 10, levell thi mới có 2 cái mũi tên

acc là Lynx ai help với[/QUOTE]

Nhiệm vụ khi nào hết thì cứ vô các quán rượu hoặc tìm các chỗ có NPC đứng ở quanh khu hết nhiệm vụ là ra NPC cho nhiệm vụ ngay!
Mình tạo trên điện thoại cũng được mà.
Chơi thử qua GPRS cũng đâu có tốn lắm, chạy êm ru.
ĐÚng rồi, da ta không nhiều, lúc nào pt đông thì có nhiều hơn 1 chút
Vào chúa nhẫn giúp mình làm nhiệm vụ đi các bạn ơi, game này đòi hỏi tính đồng đội, vào chúng mình kết bạn nào................!
lucid_lynx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ai vào phe Tộc Tiên PM nha mình ở tộc tiên acc Lynx,

Đang đi tìm Bùa chú cho vũ khi thì gặp tộc người và NPC của phái đo nó ăn hôi,

Có ai biết chỗ mua thì chụp mình cái ảnh xem nó chỗ nào để qua mua, chứ mấy đố đó chắc không ép thì yếu
mình cũng đang ở tộc tiên này, vào pt giúp mình làm nhiệm vụ với bạn ơi....?
mcd218
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thấy game có một số bất cập. Cứ phải làm nhiệm vụ thì mới có danh vọng lên đời. Sao ko để đánh quái luyện lever có phải hay ko. Các bác giúp em giết hải tặc dánh thuê cái. Nó mạnh quá trời. Mà bác nào có thể cho một bài hướng dãn chi tiết cách chơi dc ko. Cho những anh em gà mới tập chơi như em chẳng hạn

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

Em thấy game có một số bất cập. Cứ phải làm nhiệm vụ thì mới có danh vọng lên đời. Sao ko để đánh quái luyện lever có phải hay ko. Các bác giúp em giết hải tặc dánh thuê cái(nhan vat cua em la:thantin). Nó mạnh quá trời. Mà bác nào có thể cho một bài hướng dãn chi tiết cách chơi dc ko. Cho những anh em gà mới tập chơi như em chẳng hạn

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

Em thấy game có một số bất cập. Cứ phải làm nhiệm vụ thì mới có danh vọng lên đời. Sao ko để đánh quái luyện lever có phải hay ko. Các bác giúp em giết hải tặc dánh thuê cái(nhan vat cua em la:thantin). Nó mạnh quá trời. Mà bác nào có thể cho một bài hướng dãn chi tiết cách chơi dc ko. Cho những anh em gà mới tập chơi như em chẳng hạn
minhpavel
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn vào trang chủ của game đi, có hướng dẫn đầy đủ cho những người mới chơi đấy, cần giúp gì thì cứ lập pt rùi pm cho anh em se giúp ngay, game này đòi hỏi tính đồng đội cao, nếu không có pt thì không làm nhiệm vụ dc đâu bạn ah, mình đang ở tộc người nè, sang tộc người vào pt với bọn mình đi. nick cua mình la kkvnpro, sang thì pm nha.
bạn minhpavel ơi, ở tộc người thì giúp mình đánh boss với, đánh mãi mà vẫn chưa xong vì pt của mình yếu quá....😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019