Chúc anh em Tinh tế một năm mới Bình an và Hạnh phúc

cuhiep
15/2/2018 16:26Phản hồi: 144
Chúc anh em Tinh tế một năm mới Bình an và Hạnh phúc
Xin thay mặt các Mod chúc anh em và gia đình một năm mới Bình an và Hạnh phúc. Chúc cho máy móc, công nghệ năm nay phát triển vượt bậc để mang đến những trải nghiệm tốt hơn, những trải nghiệm mới hơn cho anh em. Chúc cho anh em có tinh thần học hỏi, có tinh thần chia sẻ để mọi người cùng giúp nhau sử dụng thiết bị hiệu quả hơn, lựa chọn đúng thiết bị cần mua hơn.
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc anh em sức khỏe, hạnh phúc với gia đình, vui vẻ với đồ công nghệ, và luôn chiến đấu hết mình vì cái mình tin là đúng và có thể giúp cuộc sống tốt đẹp hơn.
Chúc tất cả sức khoẻ mạnh khoẻ
Chúc mừng năm mới tất cả ae tinhte nha
Chúc anh em Tinh tế cùng gia đình năm mới sức khoẻ và hạnh phúc, những thứ khác có hay không đều không quan trong
willxlazy
TÍCH CỰC
6 năm
Chúc admin và đội ngũ ăn tết vui vẻ, có sức khỏe năm tới làm nhiều event hay cho ae, kiếm nhiều quà về cho ae (y)
Chúc ae tinhte chan hòa tình nghĩa, ko còn phân biệt samfan hay ifan, android fan hay ios fan, windows fan hay macOS fan. Android hơi cùi thật nhưng ae iOS cũng ko nên war nữa. Ấy chết em lại lỡ mồm =)) 😁:D:D
Chúc ae tinh tế năm mới sức khoẻ dồi dào, gia đình hạnh phúc. Chúc ae khoẻ để tranh luận về công nghệ một cách văn minh.
chúc mừng năm mới anh em
plumpss
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chúc anh em mạnh khoẻ, hạnh phúc.
Chúc các ifan và samfan bớt tình trạng gây war, cư xử có văn hoá hơn trên mạng 😆
Dm @cuhiep chúc mình khó quá anh em 😆
Screen Shot 2018-02-15 at 11.44.13 PM.png
greatmen88
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân E thì mãi chả lên dc 1kg, cuộc đời bất công nên cộng lông ko thẳng
@greatmen88 😔(( huhu
Vickk
TÍCH CỰC
6 năm
@greatmen88 Xuống thì khó chứ lên thì dễ lắm. Ăn ngày 5- 6 bữa +bổ xung sữa chua +tập luyện đầy đủ là lên cân như điên. Chúc bác thành công 😃
@Vickk Đang mập vậy xuống phát 5kg là nhăn nheo hết đẹp ngay
Chúc cả nhà vạn sự như ý !
😁
duytungspkt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Năm mới vui vẻ nha anh em!
ides
CAO CẤP
6 năm
Chúc mừng năm mới 😆
Chúc mừng năm mới anh em.