Chúc mừng BKAV
cuhiep
2 tháng trướcBình luận: 512Lượt xem: 27.016
Chúc mừng BKAV
Anh Quảng mới chia sẻ lên Facebook tút này. Chúc mừng anh và BKAV. Mình là người dùng thử Bphone từ đời đầu, rõ ràng Bphone năm nay có nhiều cải tiến đáng kể về trải nghiệm và tính năng so với các máy năm trước.

Chúc BKAV tiếp tục có những sáng tạo nhằm mang lại trải nghiệm tốt hơn cho điện thoại của mình, tạo sự khác biệt.
/12 người
Bphone năm nay thiết kế vuông vức rất đẹp.... cho đến khi bật màn hình 😆)
@cuhiep 1tr chiếc????? Thật không thể tin nổi,.. ai tát tôi cái để tôi tỉnh
@songthuong09 Đem B phone về dán da là xong!
@Johnny Đạt Phú Vl cách nhìn nhận về tài chính. Lỗ là nó lỗ chứ liên quan gì đến chi phí quảng cáo.
@baramekatrop Bây giờ con máy 7 triệu, bán được giá 7 triệu cậu lời 3,5 triệu. Cậu lấy 3,5 triệu đó đi mua siêu xe như Vũ thiện lành chạy bán xăng lẻ khắp nơi, đó là quảng cáo.
Giờ cậu không muốn quảng cáo, cậu đạp phanh luôn 7 triệu xuống 3 triệu, cả đám xúm vào tranh nhau mua, đồn nhau mua, vậy cái phần đạp phanh kia là lỗ hay là quảng cáo ?
mình chờ những cmt cà khịa trên tinhte 😆
@[Minh Nhựt] Sản phẩm của Bphone luôn đứng hàng top cà khịa trên Tinhte mà. 😁😁😁
@[Minh Nhựt] Tui nói rồi. Muốn sở hữu bi phone ko phải dễ đâu. Đâu phải muốn mua là mua
@[Minh Nhựt] vào kiếm tấu hài cái nào 😃)
@[Minh Nhựt] Thu đi để lại hoa tàn , Quảng đi để lại muôn vàn Bphone 😔
Really?
@Topyêu Bản thân Biphone không có tội, chỉ tội cho Bi phone ra đời được bác Q PR quá 😆
@ngoinhala ng ta gọi đó là " cây nhà lá vườn " . Tự làm tự ăn , tự chế tự sài .
@Hong Quang NIIT Mình ko thể hiểu đc a Q, ả có thể nói những điều vô lý trong tgian dài, cứ như đang nói để gây sự chú ý cho ai đó rất quan trọng với ả, chứ ko phải nói với k/h hoặc người dùng bt.
@thanh_nhan05 cái này là thuyết nói dối của Adolf Hitler nè. "lời nói dối lớn như thế nào cũng không phải là vấn đề, mọi người sẽ dần tin vào điều đó nếu bạn lập lại điều đó nhiều lần".
Không có số lượng cụ thể?
@kevinmobavn chắc toàn thể nhân viên
@Johnny Đạt Phú đừng bi quan với miệt thị thế chứ, có thể kỳ này anh ấy bán được tận 10 cái thì sao.
@hiệp sĩ kanzaki bởi vậy ta nói từ đầu thì ít nổ có nhiêu nói nhiêu đi, lấy thiện cảm người tiêu dùng ủng hộ hàng VN, la cho cố vô giờ hả họng ra là bị táp, ảnh hưởng đến cả 1 công ty vì nghe nói tới BPhone là quay đầu
@kevinmobavn Kỳ này năm trước bán được 1 chiếc ra mắt năm 2017
và từ đó tôi vẫn chưa thấy 1 ai dùng bphone ngoài đường 😆
@lukyluke căn bản ko chịu làm đt giá rẻ, bphone cứ chăm chăm làm đt cấu hình tầm trung mà giá bán thì thuộc dạng gần cao cấp chứ 7-9 củ thì làm gì ai dám mua đâu, trong khi vinsmart nó ra sau nhưng có hẳn đt có hơn 1tr, vẫn cứ có người mua thế thôi
@bighug tại Vin nó học được bài học của thằng B, bớt nổ cho người ta thương
@taudayma Chính xác đó bạn. Có thể sau vài năm nữa a í tỉnh ngộ ra thêm phân khúc giá rẻ. Nhưng phải ra điện thoại công nghệ cao, nhiều tính năng mới nổ được chứ. Tên anh í là vậy mà. Dù sao mình cũng đánh giá cao các công ty trong nước chịu khó đầu tư mãng công nghệ cao/ công nghiệp nặng hy vọng họ sẽ thành công.
@lukyluke tất nhiên, ai chả muốn cty Việt mình sp phổ biển trong nước để còn tính tới vươn tầm quốc tế nữa chứ, như thằng ss nó chỉ cần lao động giá rẻ với chính sách thuế má bên mình chứ nó khinh thị trường mình ra mặt, trong khi thương hiệu Việt vẫn còn chưa có chỗ đứng thấy chán lắm
Ghi như là hết luôn. Chúc mừng bkav đủ doanh số.
@cosmos47 Ko có phím bấm thì mỗi lần chỉnh volume phải thao tác 2 lần, như vậy là cải lùi chứ sao cải tiến? Còn bán đc 1tr máy như cuhiep nói thì số liệu ở đâu ra hay nó cũng tin quảng nổ?
Ps: cuhiep thật biết cách bợ đít mà!
@thaiduy_1101 1 lên 2 là tiến chứ sao lại lùi?
@huyenblade Haha
@cosmos47 hết luôn rồi, ông Qu còn kg có xài, phải xài Ip
haha, a Q chia sẻ hay quá
thực ra thì đến trẻ con còn biết là 0 x 2 vẫn bằng 0
@lekhanhtrung123 Tấu hài ghê😄
@lekhanhtrung123 haha, tếu... a Q nổ nên ghi gấp 100 lần cho chất
@lekhanhtrung123 mình đang tính nhập về bán với sl “gấp đôi cùng kỳ năm ngoái” mà xui quá .. hết hàng 😔
Có ai nhớ câu chuyện Chú bé chăn cừu k?
Tin Q mới là lạ
@Junio ông nói đc cái chuẩn ko cần chỉnh 😃
@c0mmand0 Thiếu gì phần mềm hóa đơn điện tử và chữ ký số, bạn mở cty gì và ai bắt buộc bạn xài Bkav?
@Junio Thêm mấy thằng như Lạc Việt nữa thì càng ghét, không thể chấp nhận được.
@w810i mới chek lại k/t, đúng là ko bb, do k/t quen xài.
Ai mua vậy ? Tinh tế có anh em nào mua điểm danh cái coi.
@samsung focus con đi biển 1 tuần ko chết phải ko bác
@Blade knight Chắc là nó đó.
@samsung focus Để lâu chết thật chắc phải xin cái mới còn tặng ae. Hoặc chủ tịch sẽ lươn lẹo mà bơ đi :v
@Blade knight xài được trả tiền
vấn đề là con số thì anh ko đưa ra
@hoanloc Nó là 1 con số rất “ko thể tin được” nên ko công bố, mất công các hãng khách gang tỵ.
Chúc mừng anh
Hai so với một cũng là gấp đôi nhỉ 😆
@Dương Đức Tình 0 so với 0 cũng là gấp đôi mà 😁
theo khoa học thì dân số ở Nam Cực là không có, Bắc Cực thì toàn dân tham hiểm nghiên cứu, ko ngờ họ dùng Bphone nhiều thế
@Nguyễn Thắng 89 bác Q hợp tác vs SpaceX, mới đưa theo tàu lên trạm kg gian rồi
Năm nay bán nhiều gấp đôi năm ngoái. Còn năm ngoái bán được mấy cái, ai muốn đoán thế nào thì đoán🤔 🤔 🤔
yeah, yeah.........., good job......
BÙM.
Vẫn chưa thấy ai xài o ngoài, nhưng thấy rao bán lại thì nhiều đó
@anhlucky2 Ở nha trang ..trung tâm mobifone ..kiếm 1 cái trải nghiệm không ra...
Ế quá câu like cho mn nghĩ bán đắt..kk
@thanhlong_321 Chắc vậy rồi
BKAV năm nay nhân viên đông gấp đôi năm ngoái à? hay năm nay bố mẹ, vợ cũng bị đưa vào danh sách?
@editzrapper phương án 2 bác ơi
@editzrapper Làm lộ thông tin mật nội bộ, viết kiểm điểm ngay.😁😁😁
@samsung focus Bố mẹ của vợ nữa.
@editzrapper Đỡ hơn thằng bắt cả bảo vệ đi mua xe hơi "dởm"
@editzrapper Ảo tung chảo
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.398 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
3.671 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.516 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156