CHÚC MỪNG SINH NHẬT
lumiu
5 thángBình luận: 11
CHÚC MỪNG SINH NHẬT
Mình khá yêu thích công nghê. Đã biết đến Tinh tế từ 2009 nhưng mãi đến 2013 mình mới đăng ký tài khoản nhưng lại ít sử dụng tài khoản đăng nhập dù cũng khá thường xuyên vào diễn đàn để theo dõi thông tin công nghệ. Ấn tượng nhất với mình chắc chắn là Admin #cuhiep, với lối nói chuyện rất dân dã, hơm hỉnh, gần gũi. Ngoài ra, mình cũng hay theo dõi các bài đăng của mod @Duy Luân với văn phong vui vẻ dễ thương, cùng các mod @Trung Dt, @Nam Air, @ndminhduc, @MinhTriND, @hasler. Các mod nữ trước thì mình ấn tượng với mod @zyzy, còn hiện thì có các mod @Rubi Lee, @Lê Huyền Vân, mod Myhien.bui thì mình không chắc vì không ghi giới tính. Ngoài ra còn rất nhiều chủ đề hay về công nghệ và kỹ thuật trên Tinh tế của các mod khác nữa ... nhưng nhiều quá nên hiện mình không nhớ rõ nick của các bác ấy. Mặc dù thường xuyên theo dõi Tinh tế như thế nhưng các tương tác của mình trên diễn đàn rất ít, hầu như không có, có lẽ vì tính mình làm biếng, chỉ đọc nội dung, lười comment 😅😅. Mãi đến gần đây mình mới nhớ ra đã có tài khoản Tinh tế và tìm lại thì lại đúng dịp Sinh nhật của diễn đàn. Mình cũng thử tham gia vài nhiệm vụ đầu tiên của các mod đưa ra và đến giờ mới phát hiện là mình có vẻ càng nghiện Tinh tế hơn rồi!!! Nhân dịp Sinh nhật Tinh tế, Chúc bác admin @cuhiep cùng các mod và các thành viên Tinh Tế luôn vui, khỏe , chúc cộng đồng Tinh Tế ngày càng phát triển vững mạnh. Xin cảm ơn các bác đã theo dõi ạ! 😍 PS: có lẽ mình nói hơi nhiều. ... hihi🤣🤣 #sinhnhat #tinhtequest #tinhtefact #nhiemvu
babakuy
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Nịnh dữ tak kkk
@babakuy Biết đâu bất ngờ bạn ý lại có thưởng
lumiu
TÍCH CỰC
5 tháng
@babakuy (^_^)
lumiu
TÍCH CỰC
5 tháng
@luciferzet không biết nữa bác! hihi
Chơi lớn vậy bạn, tý một loạt mod với admin lao vào ko kịp né bây giờ
lumiu
TÍCH CỰC
5 tháng
@luciferzet hihi.. nếu được zậy là mình may mắn rồi bác ơ!
Nghiện tinh tế và nghiện quà của tinh tế nốt, chúc bác thành công
lumiu
TÍCH CỰC
5 tháng
@Hanguyen91 Hì hì, thanks bác!
lumiu
TÍCH CỰC
5 tháng
Các bác cho hỏi: Sao tự nhiên bài viết được chuyển lên trang #dulich vậy ạ?
Đình_Nam
ĐẠI BÀNG
5 tháng
giờ lên tinhte còn nhiều hơn lên fb nữa
lumiu
TÍCH CỰC
5 tháng
@Đình_Nam uh, đúng ròi bác!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019