Chúc mừng Tinhte.vn nhận giải "Diễn Đàn ĐTDĐ được ưa chuộng nhất"

cuhiep
26/3/2011 7:47Phản hồi: 491
Chúc mừng Tinhte.vn nhận giải "Diễn Đàn ĐTDĐ được ưa chuộng nhất"
Sáng nay, VietNamNet đã tổ chức công bố giải thưởng VMA 2010 (VietNam Mobile Awards 2010). Tinhte.vn đã giành giải Diễn Đàn ĐTDĐ được ưa chuộng nhất. Admin Dihuta đã đại diện đi nhận giải ở Hà Nội. Các giải khác gồm có:

• Thương hiệu điện thoại di động được ưa chuộng nhất trong năm: Nokia và Q-Mobile
  • Nhà cung cấp ĐTDĐ được ưa chuộng nhất: Thế Giới Di Động
  • Ứng dụng trên ĐTDĐ được ưa chuộng nhất: Lạc Việt
  • Mạng di động có dịch vụ tốt nhất: VinaPhone
  • Mạng di động chăm sóc khách hàng tốt nhất: MobiFone
  • Mạng di động được người tiêu dùng ưa chuộng nhất: MobiFone
491 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Vote 1 phiếu nữa cho tinhte
Chúc mừng Tinhte.vn!
có ai bít Xem danh sách người bình chọn trúng thưởng không vậy ><
Có chỉ mình với đợi từ sáng tới h hic hic TT_TT

Có ai bít làm ơn chỉ dùm mình cái
thanh_tkt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vote cho TinhTe của chúng ta ngày càng lớn mạnh hơn nào... :-"
anhkutj
TÍCH CỰC
13 năm
chưa từng thấy.....không biết ai chứ tôi thấy vina,mobi sóng gió,gprs không bằng 1 góc của viettel mà giành hết giải thưởng!bó tay................gọi cho số mobi nhiều lúc toàn ò í e...........chả hiểu lấy ý kiến của ai rùi cho giải thưởng........................

tinhte.vn muôn năm......yeadddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd
Mun.2m
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhầm to bác ơi! Vùng biển đảo tui đang ở, các ngư dân đánh bắt cá xa bờ toàn dùng mạng mobi và vina thôi, ở xa bờ thì viettel không có sóng.
huko1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ngư dân, hải đảo dùng toàn sóng viettel sao lại có mobi với vina ở đây, ông bạn ở đâu rớt xuống vậy
đúng là bác chỉ xài vitteo nên chỉ biết có vitteo. người ta đâu có giải nói về "sóng, gió" nói là về dịch vụ. và về chăn sóc khack hàng kìa. 2 giải này vô cùng xứng đáng và chính xác. bạn thử đưa ra dẫn chứng nào để chứng tỏ viteo " giật giải" đi.tôi dag xài cả 2 mạng vina & mobi và ko muốn bỏ ai hết. còn viteo chẳng có gì hơn. "sóng gió "thì ai cũng có. vitteo chỉ hơn đối với những người trên núi, vùng sâu vùng xa" nếu bác ở trên núi thì quan điểm of bác là chính xác.
PS: nói vina,mobi ko bằng 1 góc thì phải coi lại. từ lúc viteo mới ra chỉ là một mạng di động yếu kém. được sự hỗ trợ of VNPT (mẹ đẻ of vinafone) mà viteo lên như vậy. từ cái gốc "quân đội" nên nguồn vốn dồi dào.nếu ko có sự hỗ trợ từ chính phủ mà quan trọng nhất là VNPT thì vitteo chưa chắc được như bây giờ.
nếu bác nói VT cần đến sự hỗ trợ của của VNPT thì nhầm to nhé, chưa muốn nói đã có thời VNPT chơi xấu VT vì thấy VT làm ăn lợi nhuận và xí thị phần của mình( VINA & MOBI).
"từ cái gốc quân đội nên nguồn vốn dồi dào" vậy sao k dùng VT vì chính lợi ích của mình
mimi888
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chúc mừng tinhte.vn :inlove:
ý của mình cũng như bạn, tinhte.vn muôn năm
vipkyd
ĐẠI BÀNG
13 năm
mong diễn đàn ngày càng phát triển tốt hơn nữa:bounce:
Chúc mừng tinhte đoạt giải.
Mobifone trượt 1 giải, suýt giành hattrick, còn nokia trên các diễn đàn bị dập tơi tả vẫn giành 4 giải.
zozozo123
ĐẠI BÀNG
13 năm
em thích câu na của bác rồi đấy, công nhận nokia cùi thật
taitinhte
TÍCH CỰC
13 năm
Hoan hô Tinh Tế. yeah
chúc mừng tinh tế.tinh tế chúc mừng.chúc tinh tế mừng.mừng tinh tế chúc:inlove:
vỗ tay nào các bạn:wavespin:
chúc mừng tinhte.vn. hoan hô! hoan hô!:bounce: chuc cho nhà mình ngày càng phát triển thêm nữa nữa. I LOVE TINHTE.VN!:inlove:
thuynv
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tiếp tục vote lại lần 2 cho tinhte nào. Chúc mừng Tinhte.vn
Nhậu, ủa lộn liên hoan ăn mừng đi bác dihuta, cuhiep ơi 😁
có ai bít Xem danh sách người bình chọn trúng thưởng không vậy ><.
có thì chỉ em với đợi từ sáng tới h mà chưa thấy đâu hết hic hic
CLong
TÍCH CỰC
13 năm
cái thằng nào nó bầu chọn (Mạng di động có dịch vụ tốt nhất: VinaPhone) thì xem lại nó có ăn hối lộ ko? cái mạng Vinaphone thuộc loại màng gần như là tồi tệ nhất. toàn có kiểu gọi cho người này nó lỗi mạng nối tới 1 số khác nhiều khi bực mình.
kiểu này phải xem lại cái kiểu bầu chọn đi.......

em vote cho Tinhte
Chuẩn cụ ợ.....................
bác hiểu sai rồi.đây là dịch vụ tốt nhất chứ ko phải chăm sóc khách hàng tốt nhất. bác hiểu chứ? cái đó mobi là xứng đáng rồi. còn giải of vina là giải có những gói dịch vụ đưa ra cho khách hàng sử dụng đó. riêng mình thấy các dịch vụ of vina rất thiết thực. nếu giải này trao 3năm về trước thì mobi sẽ láy giải. 3năm trở lại đây vina tăng cường dịch vụ rất mạnh. nguồn vốn dồi dào of VNPT mà. có một thời gian mình làm ở VNPT và Vinafone nên mình biết rõ về nhà mạng này. còn mobi thì mình xài từ khi biết xài dt cho tới h.xài wa vina rồi mà vẫn luyến tiếc mobi.
những giải thưởng trên rất chính xác và hợp lý: nếu bảo mình bầu chon mình sẽ chọn giống như trên.
Em chả tin mấy cái bình chọn vớ vẩn này đâu ạ. Phong bì vào là được tôn vinh thôi, như cái bọn Vedan được nhận giải về bảo vệ môi trường năm nào đấy.
Về chất lượng sóng mobile thì không em nào qua được Viettel, đặc biệt khoản 3G. VinaPhone chuối nhất trong các loại chuối.
tinhte.vn được tôn vinh em thấy chuẩn nhất 😁
vì một diễn đàn TT luôn luôn vững mạnh
kennho123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chúc mừng tinhte.vn,mình nghĩ điều này chắc a e tinhte dự đoán trước rùi 🆒
Hay quá ! Đúng là tin tốt cho diễn đàn.
chúc mừng tinh tế. ngày càng phát triển đưa công nghệ đến tận giường của mọi thành viên! nếu TT phát triển thì công nghệ có khả năng thay thế sex quá,thay vì ôm vợ thì lại ôm vợ 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019