Chuối được xếp là trái cây (bưởi, vú sữa...) hay là rau củ (dưa leo, củ khoai...) vậy anhem ?
МАИ-TT✅
một thángBình luận: 21
Chuối được xếp là trái cây (bưởi, vú sữa...) hay là rau củ (dưa leo, củ khoai...) vậy anhem ?
Chuối được xếp là trái cây (bưởi, vú sữa...) hay là rau củ (dưa leo, củ khoai...) vậy anhem 😁?
Hôm nay nấu canh trái cây 😆😆
#moingaymotfact
21 bình luận
Còn tùy...chuối gì
Anh theo em
@anxongjong Chuối ta tuy nhỏ được cái rất ngọt nước 🤣
Chuối em nhìn ngon đấy, mấy cái hột trắng là gì
@stormlove1712 A, đúng rồi. Hạt knorr đó. Sorry, dạo này lái máy bay nhiều quá, phải chơi lá đu đủ nên hơi mờ mắt cơ phó ạ 🤤
@fifty Cởm ơn huynh đã khen chuối của đệ 😆 hạt trắng là hạt nêm á
@️ mig29f ☑️ Chính xác! Bỏ hạt cờ no vô chuối cho chuối nó no căng cờ 😆
@️ mig29f ☑️ Lại mờ mắt nữa rồi trưởng ơi. Em chỉ là hành khách lạc trên phi cơ của trưởng thôi ợ 😌😌😌
chưa nấu canh lần nào nhưng chắc chuối nấu canh cũng ngon
@lehuuthe1202 Vị miền tây ưa ngọt ít mặn, bác chưa quen ăn sẽ không ngon đâu 😁
@МАИ-TT✅ ko mình cũng hay ăn canh ngọt mà 😆
@lehuuthe1202 Vậy thì triển được rồi bác; nhớ chuối xiêm để thật chín, không cắt bằng bề bén dao có thể lấy muỗng cắt để chuối ngọt, nói không với nước mắm và dầu ăn! Món này quá đơn giản cho team làm biếng 😁
Đừng nói nữa, quất đi em
@МАИ-TT✅ Uhm, mua chuối về là làm thử liền luôn, trước thì hay ăn cơm với chuối, giờ thử làm canh luôn
@lehuuthe1202
Hun cái nè
Chuối trái cây tươi ngon, tốt cho chị em pn 😃
@✎﹏нσàиɢ тυâиᵛᶰシ Còn mình thì ăn gì bổ đó bác nhể 😁😁😁
Chuối hơi nhỏ bác phó ạ 😃
@Sấm và 1K người khác Giống thuần chủng không lai tạp độn xà bần nên nho nhỏ đó bác Thor 😁 được cái rất ngọt nước 😁
@МАИ-TT✅ Em cũng thuần chủng, organic, không phân thuốc, nhưng chuối ra to, có cả vân và cực kì ngọt nước, chắc giống nhà bác phó bị thường biến rồi 😆
@Sấm và 1K người khác À, mình giống chuối sứ hay bị gọi là đồ quễ xứ còn thần Thor chắc dạng chuối bom rồi đó 😆

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019