Chương trình điều khiển từ xa NoviiRemote Deluxe 3.73 Phiên bản mới nhất !!!!

eden_nt
1/4/2008 6:41Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuan
TÍCH CỰC
14 năm
bữa có cài tren centro . điều khiển không đươc ....? cài đúng theo chỉ dẫn luông
Lasder
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đã cài và đã gỡ, nguyên nhân ==>> khoảng cách điều khiển quá gần, bất tiện. Chỉ được khoảng 50cm thì làm sao mà điều khiển được quạt tường và điều hòa cơ chứ?
😢
phuan
TÍCH CỰC
14 năm
tui để nó sát tivi điêu khiển cũng không dược .?
Lasder
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đành chờ khi nào có phần mềm "kéo dài tia hồng ngoại" thì dùng lại vậy, ke ke!
muốn kéo dài thì phải phát triển phần cứng , phần mềm đâu còn ai support nữa đâu mừ
cũng không đến nỗi gần lắm, em ngồi tầm 2m vẫn điều khiển được, chỉ có điều vài phát mới được, còn gần thì cũng khá nhạy, tầm 1m
Bài viết của bạn đã khá lâu rồi, hôm nay mình mới có dịp đọc và thử nghiệm phần mềm. Rất thú vị mình đã điều khiển được con Sony ở nhà. Vui lắm;)
hehe , còn điều khiển được nhiều thứ ấy chứ ⭕️o
Bạn nói rõ thêm cho mình được không, mình chưa hiểu lắm về thằng này.
Đặc biệt là khi muốn điều khiển một thiết bị mà không có trong thư viện thì có thể search và add thêm không?
Còn tùy thiết bị nào, cấm cửa hàng TQ nhé, nhiều loại ko tác dụng :p
bác xem trong mục data của nó í , điều khiển được nhiều thứ chứ đâu phải tivi không đâu

còn có phần mềm cho sync với laptop qua bluetooth và dùng palm điều khiển đó , mà e quên tên mất , hì

còn mấy data code k có , bác có thể search trên mạng , e có file data 2x của mấy dòng máy cũ , mà thẻ bị die mất tiu . hi
mrbig1990
ĐẠI BÀNG
13 năm
😃
chắc bác này làm biếng dịch,với hok chịu mò rùi,cách đơn giản nhất để sử dụng chương trình này là vào option ,chọn setup,chọn thiết bị mình cần điều khiển ..tv...dvd...audio,sau đó bấm relearn,chọn start learning,bấm vào nút cần điều khiển,sau đó để remote của thiết bị của bạn sát cổng hồng ngoại,bấm nút tương thích với nút dk trong màn hình dt,làm z cho tới hít các nút còn lại,sau đó bấm done z là xong,đở tốn công search thiết bị trên mạng(chỉ áp dụng khi còn remote😃
nếu k có tín hiệu mẫu ( không có remote mẫu ) thì làm sao relearn nhỉ , hehe
mrbig1990
ĐẠI BÀNG
13 năm
thì bởi z e mới nói là chỉ áp dụng khi còn remote đó,hehehe,chỉ mún giúp bác ấy 1 phần thui
Bạn cho mình với, mail là lenguyen_301282@yahoo.com.vn
Thanks bạn!
Trang 1 có link down đó bạn 😃 Xin j nữa :p
mình cài xong hết rồi, chỉnh cả phânnf cài đặt rồi mà vẫn không điều khiển được cái tv samsung nhà mình. Nản quá.
ban cho minh xin key cua noviremote 3.73 dc ko minh cai duoc roi nhug xai 10 ngay ko dc. ban giup minh voi email minh nhutoan777@gmail.com

cam on ban nha

nhug minh cai roi ma may bao invalid key wai ban. ban co key cho minh xin dc ko minh kho voi no wa

ban goi wa mail dum minh dc nhutoan777@gmail.com
bác làm ơn cho em câu thần chú nhá. Đội ơn bác lắm
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
Pamer dạo này bỏ đi hết rồi bạn ơi!ko ai giải đáp đâu 😔
@thanhbk Vẫn còn lác đác mà chứ đâu đã bỏ đi hết 😃
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
mấy tivi mới ko có trong list 😁
@thanhbk Kệ, cứ add tên là được mà bạn 😃
Bác co thể gửi cho em cái NoviiRemote Deluxe 3.7 + vừng luôn được hong
tranlong812@gmail.com
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
Palmer dạo này tuyệt chủng rồi bạn ah!lâu quá link lại die!có con Treo 680 full box+hoá đơn mia hàng trên EBay giờ vứt hộc tủ rồi 😔
nikenneu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Palm giờ thành đồ cổ quý hiếm rồi.
Hệ điều hành và phần mềm nhỏ gọn, dễ dùng, nhanh. Chỉ có cái hạn chế ko hỗ trợ font unicode

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019