Chương trình miễn phí 1 năm của Apple TV+ sẽ kết thúc vào tháng 7

AudioPsycho
17/6/2021 6:5Phản hồi: 64
Chương trình miễn phí 1 năm của Apple TV+ sẽ kết thúc vào tháng 7
Chương trình dùng thử miễn phí 1 năm của Apple TV+ sẽ chính thức khép lại vào đầu tháng 7 năm nay, vì thế anh em nào có nhu cầu thì nên nhanh tay đăng ký ngay nhé. Các nội dung được cung cấp trên Apple TV+ sẽ gồm chuỗi show Apple Original (cũng được cung cấp miễn phí cho khách hàng mua thiết bị Apple và kích hoạt trước ngày 30/6/2021) và nhiều tựa phim ăn khách khác. Từ tháng 7 trở đi thì Apple TV+ chỉ sẽ cho dùng thử miễn phí 3 tháng mà thôi.

Nhớ lại thì Apple TV+ ra đời vào tháng 11/2019 với vỏn vẹn chỉ 17 đầu nội dung gồm 14 TV show và 3 phim. Tuy nhiên chỉ sau 1 năm con số này đã tăng trưởng mạnh mẽ thành gần 80 TV show và nội dung phim. Lượng nội dung này có thể nói là đã đa dạng hơn rất nhiều so với lúc dịch vụ vừa được ra mắt.
Người dùng miễn phí có thể nâng cấp lên cấp tài khoản Premium của Apple TV+ với giá chỉ $4.99/tháng.

Với thay đổi lần này, Apple TV+ cũng cho biết sẽ tiếp tục mở rộng thư viện nội dung của mình với các show mới, hoặc các season tiếp theo của những show đang thành công như The Morning Show, Ted Lasso và Mythic Quest...

Nguồn apple
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đăng ký miễn phí sao nhỉ?
Mr_Zu
ĐẠI BÀNG
3 năm
mang tiếng đăng ký nhưng nội dung đa phần phải thuê/ mua thêm, đúng kiểu hút máu hút nốt tủy
Cười ra nước mắt
wanna_08
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hoannguyen258 apple tv + là ông chỉ xem được phim của do apple làm ra thôi, ông đòi cả cái kia nữa thì chịu. Netflix cũng chỉ xem được mấy phim nó mua bản quyền hoặc do tự sản xuất chứ làm sao có các phim khác đâu
@wanna_08 so sánh là người ta so sánh cùng 1 số tiền và chất lượng sản phẩm!

bác bỏ 260k cho netflix , thì mong muốn khi xài apple tv+ nó cũng vậy thôi
khanh2301
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hoannguyen258 Thế apple tv+ bạn bỏ ra bao nhiêu?
wanna_08
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hoannguyen258 apple tv+ bác chỉ mất có 119k, thằng apple mới làm mảng này nên nội dung chưa được đa dạng, chủ yếu cạnh tranh nhau bởi các phim độc quyền. Quan trọng bác thích xem phim nào thôi
Cái này xàm hết sức, mua Apple TV về mở Apple TV+ lên thì phải thuê, thuê xong vô chọn cái gì muốn xem thì nội dung như hạch (free) hoặc là lại thuê tiếp. Cái Apple TV phần cứng mà mình mua về chạy game thì load không nổi, chạy screen-mirro thì sau 30p là bị văng. Bạn nào không tin thì tải Apple TV+ về mở lên coi có gì hứng thú k? =))
Đợt tết mình mở Apple TV ra thấy cho đến tháng 7, mình ngắt luôn. Được khuyến mại hơn 1 năm nhưng chưa 1 lần bấm vào xem.
nhthang_dvkh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cài thử và vào Apple TV+ thì thấy giờ chỉ cho free 7 ngày, sau 7 ngày thì tính phí 119.000đ/month
Apple TV+ thì có đéc gì đâu mà xem, Phim free thì toàn tào lao, phim trả tiền thì cũng ít đầu phim hay và đa phần cũng không có Tiếng Việt.
Sẽ có thánh ifan vào phán "nghe tiếng Anh để luyện tiếng Anh luôn" cho mà xem 😁
P/S: tôi là người đang dùng nhiều đồ Apple nhé chứ không phải Samfan đâu
@hoangthanhnt Thật sự thì tôi cũng đk 1 năm, nhưng qua 2 tháng không có gì để xem mà chỉ có thuê hoặc mua nên thôi say goodbye và đến với netflix
mr33acs
TÍCH CỰC
3 năm
Mình thấy mấy phim của nó xem hay đấy chứ nhỉ? See, morning show, Ted… sắp tới có Invasion có vẻ cũng hay 😃
@mr33acs Mình cũng thấy nhiều phim hay, kể thêm có Home Before Dark, For All Mankind.., tuy nhiên có vẻ không phù hợp với phần lớn thị hiếu người Việt trẻ hiện tại, thích gì đó như là Bố Già chẳng hạn.
@kangta_vietnam Nó có link đến đài History, mình vào xem Ancian Aliens thì nó xem được có free 1 tập. Không rõ đăng ký thế nào
@mr33acs Phim trên tv+ này thấy cũng có vài bộ imdb trên 7 chấm, nhưng hay thì phải 8 chấm trở lên
chủ yêu xem phim thôi chứ chẳng có j hay cho lắm
tieuphong31
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thôi xem tạm Netflix; apple TV rất nực cười, mình mất tiền thuê bao, rồi vào xem lại phải thuê phim. Thế thì mở luôn free đi, rồi vào xem thuê phim. Như vậy có khi còn nhiều người tiếp cận hơn. Lằng nhằng bắt thuê 2 lần làm quái gì, xàm.
Đăng ký xong vào vẫn phải thuê phim. Cái app nhảm nhí nhất từng dùng qua. Đc free 1 năm nhưng hủy gói luôn r vì ko có ý định dùng nữa. Hút cả xương tủy rồi giờ còn đòi hút cả phân nữa à
Có ai xài đâu 😃
@vn_ninja Nói đúng hơn là có cái quái gì để coi đâu. Đăng ký chi phí tiền
phamduyluan
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đăng kí 1 năm ròi mà chưa xem bao giờ luôn đó
Không có nội dung gì hấp dẫn cho lắm, khá nghèo nàn so với Netflix, phim cần xem thì toàn bắt trả phí mua hoặc thuê phim
Đăng ký rồi mà xem toàn mất phí
hertford
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Manhtoan112 Phim ko mất phí tìm mỏi mắt luôn á.
@hertford Dc mỗi phim Thấy.
hertford
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Manhtoan112 Và mình đăng ký Netflix ngon lành cành táo
@hertford Netfflix thì ngon rồi
Nhà tôi 3 đời chưa biết cái Apple TV là cái gì 😆
hertford
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhắc tới chương trình này bực ko chịu được:
Năm 2020 mình có mua con MacBook Pro, đăng ký xài TV+. Qua năm nay mua con Mac mini, đăng nhập vào tk apple thì ko được khuyến mãi vụ TV+ 1 năm nữa. Gọi lên apple, nhân viên tư vấn nói tới nói lui, bảo đợi các kiểu "để em kiểm tra trường hợp của anh sao bị vậy.....; để em chuyển lên cấp cao hơn xem sao....; chuyển lên tới nhân viên "cấp cao hơn" cũng là nhờ a cầm máy để em xem trường hợp này thế nào .... bla bla bla..... tổng cộng 90 phút, nhân viên quay lại hỏi mình 1 câu "anh mua máy này cũng đăng nhập tài khoản cũ hả? (tui không đăng nhập tài khoản cũ thì đăng nhập tài khoản gì trời????) báo lại 1 câu 1 tài khoản chỉ được hưởng khuyến mãi đó 1 lần. phải chi các em ấy nói trước câu "mỗi tk chỉ được hưởng km 1 lần" thì em đâu mất 90 phút với mấy em ấy vậy.
Ps: 90 phút = 90k.
kakaka
tancantn
TÍCH CỰC
3 năm
3/2022 mới hết, nhưng kho phim chả có gì :v
ARCH_ANGEL
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có đợt mình cũng được mời trải nghiệm free 1 năm, đăng ký xong xuôi vào vọc 15p xong out luôn, chẳng thấy có nội dung nào phù hợp mình cả
Phim thì ít, nội dung thì chẳng hiểu nhắm đến đối tượng nào nữa, tin tức cũng chẳng thấy có mấy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019