Chụp nhanh Motorola Aura phiên bản kim cương

cuhiep
1/3/2010 1:20Phản hồi: 75
Chụp nhanh Motorola Aura phiên bản kim cương
Với giá 74 triệu đồng, mình đã cố gắng mượn chiếc điện thoại này trong vòng 45 phút, chụp hình xong và trả liền, còn cầm trên tay thì còn cảm thấy lo lắng. Chỉ là vô tình, lúc đầu mình chạy ra Mai Nguyên để mua chiếc Nokia X6 nhưng lúc đó sớm quá nên chưa có hàng tại cửa hàng. Thấy trong tủ kính có chiếc Aura Diamond Edition đẹp quá nên mượn về chụp vài tấm hình.

Thực tình mà nói thì cái kiểu xoay xoay màn hình này vẫn luôn lôi cuốn mình kể từ cái xoay cách đây khá lâu của Motorola là V70. Nhưng lần này là một chiếc điện thoại thuộc dòng cao cấp với thân máy được mạ vàng và được đính đá quý trên thân máy, cầm máy trên tay bạn có cảm giác chắc chắn của kim lọa, và tự tin. Sau cái vụ xoay xoay thì màn hình tròn chắc chắn sẽ khiến bạn ngạc nhiên, hiện Motorola Aura là thiết bị công nghệ duy nhất mình biết có màn hình hiển thị tròn. Máy phân phối chính thức cho thị trường Việt Nam nên có hệ điều hành Tiếng Việt.

Trừ pin, tai nghe, sạc vẫn giống những chiếc điện thoại bình thường, còn lại máy và hộp rất sang trọng. Phần mạ vàng không trang trí như 2 bên sườn máy dễ bám dấu vân tay. Cũng có thể là mình toát mồ hôi tay khi cầm nó.

Quảng cáo

Quảng cáo

75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xe360.vn
TÍCH CỰC
14 năm
Ôi, đúng là viên kim cương
huyvu8890
TÍCH CỰC
14 năm
đẹp mê hồn luôn! nhưng nghĩ đến mua, chắc nằm mơ cũng không dám!?
Dù sao cũng rất cảm ơn Anh Cu Hiệp đã cất công sưu tầm và show hàng cho anh em Tinh Tế được mở rộng tầm mắt!
Gửi anh Hiệp: cho hỏi một câu, bao giờ thì anh dùng ạ?
Thân!
Có tiền mua con này thà mua Mobiado hay Vertu thì đẳng cấp hơn nhiều.
câu nói thể hiện sự ngu dốt! không biết có phải ở trên giời rơi xuống không nữa...:angry6wn: Nếu đem so sánh có thể nói là khập khiễng, nhưng về mọi mặt từ tính năng cho đến hình thức Aura khó mà thua kém được Mobiado và Vertu. Còn nói đến đẳng cấp là gì trong khi chính anh mình mới bán 1 chiếc Vertu đi hàng tầu tràn lan muốn thể hiện cái gì chả face được ? 😆 Chưa từng được nhìn thấy cái gì đẹp đẽ như em Aura này:angry6wn:
74 triệu = 3895 USD, với số tiền đó chỉ đủ mua 1 con vertu second hand hoặc 1 con Mobiado loại thường thôi bạn à. So với đẳng cấp Motrola Aura này vẫn hơn nhiều chứ.:bounce::bounce::bounce::bounce:
I_care™
TÍCH CỰC
14 năm
wow , thật là đẳng cấp .........................
Mình thì thấy phiên bản thường vẩn đẹp hơn nhiều!
Nhìn mấy viên dá trên máy quá nhỏ và không lấp lánh,bề mặt khắc caro thay vì đường kẻ soc .
kipper180
TÍCH CỰC
14 năm
cái màn hình tròn nhìn quyến rũ nhỉ 😁
trc h vẫn thích các máy vỏ kim loại .
kipper180
TÍCH CỰC
14 năm
cái màn hình tròn nhìn quyến rũ nhỉ 😁
trc h vẫn thích các máy vỏ kim loại .
tuyệt tác của các thiên tài,đúng là con đẻ cua V70 ngày xưa,chụp qua máy ảnh mà vẫn thấy màn hình có độ nét cao
wan
TÍCH CỰC
14 năm
con này quá đep rồi,thiết kế ko chê vào đâu dc,thời xoay xoay mà a h nói hồi đấy chả con nào qua dc mây con moto đâu hihi
Em cũng cầm ké được vài phút! ;)... thèm lắm nhưng...

Thân!
Vàng VS Kim Cương => Tuyệt 😁
Nhìn bánh răng trên trục xoay làm em liên tưởng tới cái đồng hồ Thụy sỹ và con Mobiado Professional 105 GMT

huuduyus
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao nhìn nó đẹp mà không biết sử dụng thế nào, thấy khó cầm và dễ bị thiên hạ giật quá đi ... :yes4lo::yes4lo:
Bác này nghĩ gì thế không biết. Dùng điện thoại này thì người ta phải đi otô, đến những nơi sang trọng không có chuyện như bác nghĩ đâu.
Chỉ có da^n den như mình dùng mới sợ bị giật thôi.
Cái này mà mình cầm chắc rung tay quá. Thấy nó đẹp làm sao. Đang sứ dụng moto nên ủng hộ hết mình
pham.huy
ĐẠI BÀNG
14 năm
"con nghiện" cu hiệp mấy năm nay vẫn say ke với v70..............:laugh8kb:
Chỉ biết nói 1 câu, đẹp.
Con này mình không dám xài vì sợ bị nháy máy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095