Chuyên đề các phần mềm CHAT miễn phí trên WinMo Standard (cập nhật)

bk9sw
24/2/2010 20:4Phản hồi: 185
Chuyên đề các phần mềm CHAT miễn phí trên WinMo Standard (cập nhật)
Ưu ái bên PPC nhiều quá rồi, h chuyển sang SP cho nó đồng đều nha các bác

BeeJIVE IM Phiên bản Beta và cũng là bản cuối cùng

Screenshot:

Tải về: ZIP

Fring

Screenshot:

Nimbuzz

Screenshot:

Palringo v2.1.1

Screenshot:

Slick v0.60

Screenshot:

Yeigo v2.2.3

ViTALK

VZOMobile Phần mềm chat hổ trợ WC đầu tiên trên Windows Mobile
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái vitalk bản dành cho smartphone xài ko ổn xí nào cả ,xài java ngon hơn hihi
Minh cung thay vay, chua bao gio dang nhap thanh cong 😁.
leo0-0
ĐẠI BÀNG
14 năm
chả hiểu sao mình cài Fring không vào được cứ kết nối mãi .... 😔 mình dùng htc s620 rom 6.5
xài Palringo cũng đc mà bạn ,có khi lại hay hơn ...
Xài Slick thì chẳng hiểu sao rất khó connect tới Y! Server.
Xài Beejive thì connect rất tốt so với Slick.
Paringo xài tạm đc, ko cho hiển thị Avatar =.=
SHMessenger thì trông khá ngon mắt nhưng vớ phải cái trình giả lập Java trên máy mình nên nó chạy như dở hơi =.=
các PM khác chưa xài qua 😃
keykt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ola chat vô đối ... thứ hai là Shmessenger ...
dekisugi17
ĐẠI BÀNG
14 năm
- ola chát trên smartphone tạm ok, vì mỗi lần chát phải vào khung chat của smartphone mới dc, chat theo kiểu trả lời nhanh là ra 1 đống chữ từa lưa.....
- Shmessenger chat trên smartphone hok dc......
Mih đang xài ola ^^
leo0-0
ĐẠI BÀNG
14 năm
quay lại với beejive 😔 nhưng là beta vẫn còn nhiều lỗi thỉnh thoảng nó báo sai user name or pass khởi động lại thì ok + tốn ram quá :( thôi thì free méo mó có hơn khồng vậy
Palringo + Slick là giải pháp tiếp theo 😁
Mình cài Palringo vào Add service có mỗi AIM và Gtalk ko có yahoo, msn ... là sao nhỉ !
Pro nào biết chỉ với !
bạn cài làm sao ấy chứ, mình vẫn xài bình thường, service có yahoo thường lẫn yahoo Japan luôn! Bạn remove cài lại thử đi!
Cho 1 phiếu Palingo. dùng ok lại hiện thị được địa chỉ googlemap
quankyo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình thấy Sh messenger vẫn là tuyệt nhất trong mấy soft này
renorjza
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em thì cứ Ebuddy mà phang 😆
muon xai vitalk may pac phai dang ky roi moi vo duoc
Mình thấy BeeJIVE IM dùng cực tốt. Vitalk SMARTPHONE chỉ vào được nhưng rất chậm, ko chạy được mục phòng chat. FRING thì ko có Yahoo (hay do bản củ nữa) nhưng load chậm, giao diện xấu. Còn Ola, Vitalk Java thì ko tài nào gõ trên bàn phím qwerty được, chỉ trừ khi nhấn 2 lần như gởi tin trên hệ thống mới được
supi7
CAO CẤP
14 năm
mình cần vài phần mềm chát cho B7320.ai có cho mình xin với.ko phải loại java nhé.
các soft trên đều tương thích WinMo Smartphone, Samsung B7320 cấu hình mạnh, cái nào chơi cũng được, tùy bạn thích thôi à
Thì các soft đã nêu trên đấy. Muốn dùng soft nào thì vào trang chủ mà tải về dùng. Có thế ko mà
Manfishing
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình thấy 2 phần mềm chát là IM+ với BeeJive là ngon nhất, log in nhanh, giao diện kiểu nói chuyện đẹp, mong có 1 soft giao diện đó cho symbian mà ko có bọn nào làm 😔
supi7
CAO CẤP
14 năm
symbian có nhiều sòtt chat hay mà.IM+.slick.....bạn vào mục symbian xem.nhiều vô số.nhất là dòng s60 v3.ứng dụng nhiều gấp vạn bên standar này
Manfishing
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình biết mà, nhưng ko có soft nào có giao diện chát kiểu iphone như Beejive với IM+ cho wwin mobile 😔(
dominhdat
TÍCH CỰC
14 năm
Symbian thì nó phải log nhanh hơn và cũng tùy loại phần mềm chat nữa, Bởi vì WM nó nhiều ứng dụng nên vì đó sẽ làm cho máy chậm đi chứ
Mình có cài cái ViTalk và BeeJive mà cũng ko thấy có đăng nhập thành công gì cả, toàn thông báo là "Have an error message" rồi nó offline luôn. Mà máy của mình là HTC Snap S520 ROM 6.1. Ko bít có pải do ROM ko, mới ù ù cạc cạc tìm hiểu về smartphone. Mọi ng chỉ giáo với, hiện tại ko thể chat trên mobile đc. Đi công tác muốn chat với ng yêu mà bó tay, cầm smartphone mà cứ như là cầm 1100 của Nokia vậy. Muốn đập đầu vào tường chết cho xong. Nhục quá 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019