Chuyên đề các phần mềm CHAT miễn phí trên WinMo Standard (cập nhật)

bk9sw
24/2/2010 20:4Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bachikho
TÍCH CỰC
13 năm
có cách nào để chạy đc slick 0.65 ko nhỉ, 0.67 nặng và chậm quá!
bachikho
TÍCH CỰC
13 năm
có cách nào xài 0.65 thay cho 0.67 ko nhỉ?
Hiện chưa ai có cách, mình phải dùng SH từ hồi có bản 0.66, 0.67 đến nay
hêh may mà em chưa up date các bác dùng palringgo đi mà cho em hỏi có cách nào để palringo nó load avt của m` như trong Yahoo không nó cứ đôi ravt của m` thành cái hình đen đen ghét quá
MANHTAI
TÍCH CỰC
13 năm
CŨng như bác
Xài con Palringo là ngon nhất nhưng quá gét cái kiểu vào dùng cái là nó chiếm ngay con Avatar đẹp rai của em đi để thay vào đó là cái chứ P to tướng, đen xì ra
Có ai có cách khắc phục không?
bachikho
TÍCH CỰC
13 năm
có cách đóng cửa sổ chat cho các bác đây: khi đang chat với nhiều ng mà muốn đóng 1 cửa sổ chat lại thì các bác đừng để con trỏ ở chỗ nhập text (sẽ treo máy) mà di chuyển con trỏ lên chỗ chuyển qua lại giữa các cửa sổ đó, sẽ đóng đc cửa sổ đang chat!
có bác nào có cách để vẫn xài đc v0.65 mà ko phải up lên 0.67 ko nhỉ (0.65 xài ngon rùi, ko hiểu sao tụi nó lại bắt up lên bản đầy bug ko bit nữa)?
bachikho
TÍCH CỰC
13 năm
nếu đã update lên v0.66 hoặc 0.67 thì chịu, cài lại 0.65 là nó bắt update, chọn no là ko cho chạy tiếp, để xài đc v0.65 thì ko có cách nào khác ngoài hard reset máy rùi cài lại, khi nó hỏi có check for new version hay update ko thì chọn no, vẫn chạy tiếp 0.65 đc (v0.65 là stable nhất cho wm)!
thôi dùng shmessenger đi bạn tuy chạy trên giả lập java nhưng mà tốt chán, tính năng ko thua kém gì bản yahoo trên máy tính đâu 😁
dung_thu
ĐẠI BÀNG
13 năm
sh là dùng nhẹ và nhanh nhất.
dunglun
ĐẠI BÀNG
13 năm
phần mềm nào hiển thị thời gian từ lúc nick đó out ra tính dến thời điểm hiện tại vậy anh em
Ở windows xp có cái PIDGIN chát mà windows mobile ko thấy, anh em chỉ giáo gium nhé
dunglun
ĐẠI BÀNG
13 năm
ANh em giúp mình với.....................
dunglun
ĐẠI BÀNG
13 năm
phần mềm nào hiển thị thời gian từ lúc nick đó out ra tính dến thời điểm hiện tại vậy anh em
Ở windows xp có cái PIDGIN chát mà windows mobile ko thấy, anh em chỉ giáo gium nhé
các bác thử ima của teamobi đi,có đủ biểu tượng smile,buzz,chat full bàn phím,nhưng mỗi tội nó là java nên cài cho b7320 ko phát huy đc hết công dụng của nó thoi:unsure:,còn đâu thì miễn chê
blue1006
ĐẠI BÀNG
13 năm
IMA nó thay status nản lắm
Mình thấy dùng SH kết hợp với cái giả lập java là ngon nhất, chả thua gì phần mềm đuôi .cab cả, vì nó chạy được đa nhiệm
mình quay lại với slick 0.65 rồi. Những Slick vẫn có nhược điểm là nó không hiện thị hết nick bạn bè mình trong các nhóm, nhóm có hơn 100 người online mà nó chỉ hiện khoảng 30
Chuyển host đi bạn ơi, link die hết rồi
bạn có bít giả lập java nào ngon ko,mình dùng b7320 mà cái jmec toàn bị lỗi phím thôi,😔
Mình vote cho Slick, chạy trên con HTC s620 WM6.5 chát sướng lắm, chụp ảnh xong gửi luôn được cho ních YM kia. pro cực

Em chuyển qua kinh doanh quan ao tre em với thoi trang tre em cá tính 2012! Các bác ủng hộ em vs!
chán quá em dùng htc ozone mà cài mấy phần mềm chát đều báo lỗi cả , e không thích dùng giả lập , có ai giúp e không ạ
h0angha
ĐẠI BÀNG
12 năm
link die gần hết mới bùn chứ 😔
Các bạn dùng cái này đi:
Slick 0.65
File name: slick_windowsmobile_lcg_0_65.zip File size: 707.55 KB
@thanhlongsp Bác ở Vôi phải ko ah ???
@SVTD Cách Vôi 3km bạn à
slick bi lam sao ay.k dang nhap duoc.hinh nhu bon lonlycat k ho tro slick winmobi roi.tren trang chu cung k co ban cho winmobi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019