Chuyên đề themes cho S60 3rd (Cập nhật liên tục tại trang 1)

Mountain8x
18/5/2010 15:32Phản hồi: 734
734 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

svenmoon
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi có theme mario ko nek. nếu có sahre mình với nha.tks mọi người
suanin
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho hỏi .. tại sao theme của e khi cài vào n lại không hiển thị đc icon ở menu nhỉ..chẳng hiện đc cái nào.
P/s tại hum nọ mới format lại máy.. trc kia vẫn dùng mấy theme đó mà, full icon lun, nhưng chẳng hiểu tại sao bây giờ nó lại n thế nữa,hic
Các thím giúp e.
@suanin Theme cài vào không có icon bạn nhé, bạn phải vào phần Tools/Settings/General/Personalisation/Theme để chọn theme & thay đổi 😃

Hay ý bạn là bạn chọn theme nó ko hiển thị đầy đủ như trước nữa :rolleyes:
suanin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@LIENHUONG ý m là cái theme này không hiển thị đc như trc.. các cái icon đều là mặc định hết.. chỉ có hình nền là thay đổi thôi..
@suanin 1 số máy phần Theme hay có Icon Animation sẽ khiến Theme ko hiển thị icon theo Theme được
-> Bạn nhấp biểu tượng Menu (Symbian) rồi chọn Option xem có phần Icon Animation & Off đi xem 😃
suanin
ĐẠI BÀNG
11 năm
hì..làm phiền bác r.. chẳng qua e để cái icon động nên những icon trong theme nó không thể hiện đc..lỗi tại m`..😁
mất hết link ở pây 1 rồi, ai có link lại cho e xin😔
@tamidu_nokiafan Do đướng dẫn link theme đến các bài download bị hư, bạn vui lòng tự dò trong các bài bạn nhé 😃
dò mà tòan link chết thôi c.hjx
@tamidu_nokiafan Nhiều theme được các bạn ý up thẳng lên diễn đàn nên vẫn down về bình thường đó bạn 😃

Bạn cần tìm theme nào ?!?
ko có pác nào làm cho em ak. các pác làm hộ em cái.
tuyệt.Theme rất đẹp.có tìm tiếp đi
vinhhaui22
ĐẠI BÀNG
11 năm
có bác nào có theme này cho em xin với 1.jpg 2.jpg
nhiều theme đẹp, cảm ơn cả nhà nha!
sao không thấy link nào tải đc hết z😔
đa số Link die....
box này bây giờ chẳng còn ai support nữa... Sym già nua qúa rồi...
lang thang kiếm themes cho con C5-00 đã lỗi thời. 1 thời đam mê SYM giờ Android và IOS và mới nhất là WP8 đã soái ngôi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019