Chuyện gì sẽ xảy ra khi bạn Block người khác trên Facebook?

TDNC
2/5/2013 1:11Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hức. các bác thạt là giỏi!
e đây chịu mấy trò nè lun.
mình lỡ unfriend 1 ng , h muốn vô lại fb của ng đó thì làm thế nào để vào đc , m.ng chỉ với 😔 , mình gà lắm , chỉ tận tình cho mình vs nhé ^^
quanqw
TÍCH CỰC
11 năm
@Kjngm4st3r Bạn là nữ à.😃
có cách nào bít ng khác block mình k zay
Tôi iu VN
ĐẠI BÀNG
11 năm
FB có cho hạn chế người xem, đọc các bài viết, ảnh, ...

Cho hết họ vào Except ... là xong.
em thì chỉ biết unfriend mấy đứa hâm mộ thôi, chứ không biết block
vào phần privacy acc -- blocking--- blocking user: đánh tên muốn chặn vào đấy rồi nhấn block.
Đã block rồi thì tức là người ta ko muốn nhìn thấy mình nữa. Tốt là đừng nên cố gắng làm gì nữa
nhìn thấy tên nhưng ko thể ấn dc link thì cũng thế, mình nhớ ngày xưa chỉ cần đổi mail FB là có thể bỏ chặn từ ng kia dc ( ngy cũ của mình 😁 )
trường hợp bị Fb block thì làm sao mở ra hả anh, fb e tự nhiên bị khoán kết bạn 30 ngày (bị 2 lần)
Cảm giác bị người mình yêu thương block rất là...đã ko phải friend mà cũng block luôn nữa..ôi chao buồn !
đang là friend. Block -> unblock. có còn là friend ko?
TranAnz
TÍCH CỰC
11 năm
anh @TNDC và mấy bạn ơi cho mình hỏi làm sao mà mình coment ở 1 chỗ lạ hoắc mà thằng bạn mình nó bít mà like dc? thật ko hỉu nổi, nó đâu có xuất hiện trên timeline cũng như chỗ đó nó(bạn em) cũng ko có coment hay like nữa và ko phải bạn nó nữa
buidoisctn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình bị ny cũ block.làm cách nào để mình vẫn thấy những hoạt động của người đó nhỉ
TranAnz
TÍCH CỰC
11 năm
@buidoisctn tạo nick khác thôi
làm sao cho "bạn chung" ít đi hey? mình ko mun ai xem danh sách bạn bè của mình hết,mình chình lại rồi nhưng họ vẫn thấy "bạn chung" của mình. thank all
không hiểu là mình đã bao giờ đắc tội với ai để người ta block mình chưa :Z
sao có 1 người không phải trong bạn bè mà khi mình tìm kiếm nó lại hiện lên đầu tiên ta @@
TranAnz
TÍCH CỰC
11 năm
@DungChen cò thể bạn vào fb ng đó thường xuyên 😁
mink block nguoi ta.nguoi ta co biet minh block ho ko ni?
TranAnz
TÍCH CỰC
11 năm
@Evolution X ko nhưng nếu có sợ hỗ trợ thì thua @@
S777
TÍCH CỰC
10 năm
Nếu mình post 1 tấm hình lên và chỉ để cho friends xem thôi, nếu friend của mình like hoặc comment thì friend of my friend có thấy hình đó ko? Tks all
quanqw
TÍCH CỰC
9 năm
@S777 Chả hiểu sao mình nhận xét một bài đăng một người bạn mà bạn của mình thấy được dù không phải bạn chung.
TranAnz
TÍCH CỰC
9 năm
@quanqw tất nhiên, ko có cách chặn, mính cũng bực
cái này mà cũng cần viết bài ư. làm thử rồi khắc biết nó như thế nào :V

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119