<CHUYỆN HẬU TRƯỜNG >

26/1/2022 5:31Phản hồi: 10
<CHUYỆN HẬU TRƯỜNG >

BKAV & NHỮNG CHUYẾN XE ĐƯA NHÂN VIÊN VỀ QUÊ ĂN TẾT

Chào các bạn,

Tết Âm Lịch hay còn gọi là Tết Nguyên Đán từ lâu đã trở thành nét văn hóa, là niềm mong đợi của nhiều người dân Việt Nam ta.

Đây là dịp để mọi người dù là ai ở đâu, làm gì đi chăng nữa thì cũng sắp xếp trở về sum họp bên những người yêu thương nhất của mình.

Và vào những dịp này, chúng ta thường bị ám ảnh bởi những cảnh chen chúc, xô lấn đông đúc tìm mua vé hay phương tiện để di chuyển bắt xe về. Đôi khi còn thiếu đi sự an toàn về tài sản nữa chứ.

Bkav - ngôi nhà thứ 2 luôn thấu hiểu điều đó nên có 1 chương trình Phúc lợi rất ý nghĩa đã được Công ty tổ chức thường xuyên từ rất nhiều năm gần đây - đó chính là Tổ chức các chuyến xe đưa nhân viên và gia đình của họ về quê ăn Tết.

Việc này thể hiện sự quan tâm sâu sắc của ban lãnh đạo công ty dành cho tất cả nhân viên, mong muốn mọi người có thể về quê ăn Tết an toàn, tiết kiệm chi phí đi lại và trở về cùng gia đình tận hưởng một mùa xuân hạnh phúc.

Các chuyến xe được bố trí đa dạng nhiều loại từ 16 chỗ, 29 chỗ, 45 chỗ và được di chuyển về rất nhiều tỉnh thành trên cả nước. Toàn bộ chi phí thuê xe đều được Công ty tài trợ dù cho khoảng cách có xa xôi cách trở đến mấy. Điểm đón được bố trí tập trung ở tại Văn phòng công ty để thuận tiện đón nhân viên và di chuyển.

Năm nay, do tình hình dịch Covid diễn ra hết sức phức tạp nên Công ty tổ chức thêm khoản xét nghiệm PCR cho toàn bộ nhân viên trước và sau khi các bạn về quê nghỉ Tết Nguyên Đán để hỗ trợ các bạn khi về với gia đình nữa đấy ạ ❤️
Cảm ơn Bkav - ngôi nhà thứ 2 vì 1 kỳ nghỉ Tết an toàn, hạnh phúc!

Thay mặt BQT, chúc mọi người về quê ăn Tết vui vẻ, mạnh khỏe và an toàn nhé 😍

P/s: Dưới đây là hình ảnh các chuyến xe Bkav về quê ăn Tết năm ngoái, ảnh năm nay mình sẽ cập nhật bổ sung sau nhé 😊
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

làm ăn lừa đảo chụp giật cả năm, cuối năm làm màu để đánh bóng hình ảnh hả Lạc ?
Spring_Le
TÍCH CỰC
2 năm
Lại mượn hoa cúng phật hả ?
Có khi nó chở 1 đoạn rồi thả xuống giữa đường tự đón xe về.
nó lấy xe chở nhân viên ra bến xe, hoặc điểm dừng xe buýt để nhân viên bắt xe thôi mà
Làm nv của B các bạn sẽ được ăn bánh vẽ từ năm này qua năm khác
Ko tin xem tin nó tuyển it 4 củ 1 tháng giữa thủ đô là hiểu
Bkav - ngôi nhà thứ 2 là nơi mà mọi người luôn khuyến khích sự trung thực, hết mình trong công việc nhưng vẫn luôn hòa đồng, cởi mở, hỗ trợ và tôn trọng yêu quý nhau. Và ở BFC cũng vậy, luôn có những sự yêu quý, quan tâm nhau. Đã có rất nhiều người đều nói rằng BFC là group có văn hóa nhất mà họ tham dự, đi tới đâu chỉ cần gọi là đã có những anh em thân quen, nhiệt tình và luôn coi nhau như anh em 1 gia đình đấy.
gondar29
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Đại Việt 2020 Đọc đến câu khuyến khích sự trung thực tui đang không ị đc thành ị chảy luôn.
@Đại Việt 2020 Ngôi nhà chung thứ nhất là trại tâm thần đâ cấp bkave
hollowlchen
ĐẠI BÀNG
2 năm
cập nhật bổ sung sau trong vòng 2 TUẦN 🤣🤣🤣
Đừơng về China ăn tết xã vãi đạn nên bkave giúp các chú lên đường đỡ đoạn sau hết tết vác vai ít hàng về nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019