Chuyên mục game cho wvga (Update 23/7)Life is a Love story&Droplitz De

echconpt
17/3/2010 12:21Phản hồi: 138
Chuyên mục game cho wvga (Update 23/7)Life is a Love story&Droplitz De
Mình lập mục này chuyên game cho WVGA ( X1,HD2,HD....)
Ferrari GT 2: Revolution v2.5.0 (WVGA)
Dành cho bác nào thích đua xe mà không có con Ferari thì để chạy thì hãy chơi và cảm nhận.
[​IMG][​IMG]

Các tính năng
* Over 40 authentic Ferrari models to own and drive, including the latest 599XX and the awe-inspiring 458 Italia
* Hơn 40 mô hình Ferrari xác thực để riêng và lái xe, kể cả mới nhất 599XX và awe-inspiring 458 của Italia
* No less than 10 worldwide locations to race, from New York City to Dubai or the beautiful landscapes of South Africa

* Không ít hơn 10 địa điểm để chủng tộc trên toàn thế giới, từ New York tới Dubai hoặc phong cảnh tuyệt đẹp của Nam Phi
* 50 varied challenges to play, from Time Attack to Drift and Bonus Races
* 50 thách thức khác nhau để chơi, từ Thời tấn công để Drift và thưởng Races
* Real driving conditions including rain, storm, lightning and a dynamic day and night cycle * Bất kể cả lái xe điều kiện mưa, bão, sét và một ngày năng động và chu kỳ ban đêm
* A new artificial intelligence allowing you to compete against up to 8 players with their own driving skill
* Một trí tuệ nhân tạo mới cho phép bạn cạnh tranh với lên tới 8 cầu thủ với kỹ năng lái xe riêng của họ.

Mini Golf Wacky Worlds v9.1.0
[​IMG][​IMG]

PHP:
Grab câu lạc bộ của bạn và tee off trong một 3D mini-golf game đó là trên thế giới này
Khám phá 30 của những lỗ wackiest đã bao giờ tưởng tượng trên 3 thế giới Tiki kếttrời đất và Bắc Cực NineTránh chướng ngại vật tương tác bằng nổi trên quần đảo trên bầu trờidodging núi lửa ở biểnvà khoảng một thế giới trượt băng
Khám phá các cửa hàng chuyên nghiệp để nâng cấp trang thiết bị của bạncá nhân hoá nhân vật của bạn và mua các câu lạc bộ tốt hơngiống như Mark Gyrohop III và các Robosteer 1000Với 3 chế độ chơi trong đó có chế độ gophertrò chơi này là một lỗ-in-one
The Simpsons Arcade v35.1.2
Nếu bác nào từng coi fim hoạt hình thì sẽ biết không cần nói nhiều.
[​IMG][​IMG]

Quảng cáo

Assassin's Creed II v2.3.0

[​IMG][​IMG][​IMG]

Chơi như Ezio, một sát thủ mới! Đình công với chết người, di chuyển nhào lộn và các cuộc tấn công.
9 nhiệm vụ với các mục tiêu khác nhau: Giết mục tiêu, thoát ra, bạn bè và cứu hộ dân.
Trò chơi khác nhau: Miễn phí-chạy trong thành phố và bay dọc theo các cấp độ di chuyển.
Khám phá thành phố xinh đẹp của Venice, Florence và Forli trong thời Phục hưng Italia.
Mang vũ khí ra khỏi kẻ thù ', ẩn trong môi trường, chọn trong số các loại vũ khí khác nhau ...
Sử dụng các kỹ năng của bạn để có được để giúp dân thoát khỏi chiến sĩ cho bạn.

Quảng cáo

Need for Speed Shift v35.0.50

Một game của hãng EA, Bạn có thể chạy xe của các hãng xe nổi tiếng như FERARI, BMW, NISAN, LAMBORGHIN, FORD.... game có đồ họa và âm thanh tương đối.

[​IMG] [​IMG]

Spy Hunter v35.2.6

Game của hãng EA chơi khá vui, bạn phải bắn nổ tất cả các xe vượt qua mình nhưng hãy cẩn thận những xe chạy sau có thể làm bạn nổ tan xác.
[​IMG] [​IMG]
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao không ai có ý kiến gì vậy....?
Mấy game này chắc tại hơi cũ nên hok có ai ý kiến:p, echconpt update game>18t, game tìm điểm khác nhau... là xôm tụ liền😁
ok.thank các bác, em sẽ có gắng hơn
Tiger Woods girls game

Tải về giải nén chép vào thẻ là chơi không cần cài đặt. Dùng bút điều khiển Tiger Woods tới chỗ quả bóng nhưng phải tránh xa co gái nha không là tiêu đời anh ta đó, game chơi khá đơn giản.

[​IMG] [​IMG]\

Link tải 1: WVGA & VGA :skip::skip::skip:
Link tải 2: 😁
hoangduc91
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao mình ko nhìn đc link ....?
Chủ topic hay quá, chịu khó sưu tầm cho anh em . Tui không biết up share gì hết nên chỉ biết sài thôi thiệt ngại quá không bằng 1 phần của chủ topic nửa.😔 Ủng hộ !
Game Casio WVGA

Một game cho bác nào thích trò đỏ đen. Các bác tự tìm cách chơi nha, ai biết có thể chỉ ace.:dance:

Link tải: 💀
Game Bida WVGA

Một game cho những ai thích chơi bida chơi khá hay.

BIDA..zip
Bây giờ mới biết chơi bida bằng đàn guita đấy. 😃
Hihi Chắc up nhầm hình đó bác. Để mình kiểm tra lại. TKS!

Đã thay hình :p
mình dùng i8000 .cài vào máy trò này nhưng máy báo cài đặt ko thành công..bạn giúp mình với
Nếu trò nào cũng thế thì do rom bạn dùng bị lỗi 😃 Có lẽ bạn phải sang bên Nâng cấp FW để xem cách up rom cho máy bạn xem thế nào 😁
cảm ơn bạn nhé
Em rất cảm kích trước sự nhiệt tình của bác đấy. hy vọng diễn đàn sẽ có thêm nhiều những con người như bác. thank bác so much....! 😁
Cám ơn bác đã động viên mình. Mình cũng chỉ lấy ở các diễn đàn khác mang wa thôi, góp vui với ace Tinhte chút.
Game Bomberman v1.1

Một game chơi khá vui bác nào thích tải về chơi nha.
[​IMG][​IMG]

LINK TẢI
Chúc chơi vui:
Một game cho I800 nhưng có thể chơi trên HTC va các máy có man hình WVGA. Mình chưa test các bác test thử rồi cho y kiến.

10_games_for_bett&.zip
longmax
ĐẠI BÀNG
14 năm
Game nay ko chơi đc trên HTC Touch Pro2 hihixix
Mình chơi trên X1 vô tư bạn ah.
ah cái này là gồm 10 game nhỏ bên trong, như là tung đồng xu, xúc xắc, chọn gà đẻ trứng vàng. Nói chung là mấy game này đa số để chơi với bạn bè, nhìn đẹp phết 😃
thank bac nha! neu co them bac gui cho em nguyenxnhan@yahoo.com
ejum
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ban ơi cái Need for Speed chỉ chơi đến đoạn boss thứ 2 là tự động out. Mình xin bản full với. thanks bạn rất nhiều
Cái này full rồi mà bạn.
Aces Texas Hold'em - No Limit v1.3.24

[​IMG][​IMG]
athnolimit..zip
Texas Hold'em with Phil Hellmuth v1.0.5

[​IMG] [​IMG]
athnolimit..zip
philhellmuth..zip
Guitar Hero 5 v9.1.0

[​IMG][​IMG]
Guitar Hero..zip

Xu hướng