Chuyên Mục " Thắc mắc biết hỏi ai " cho các bạn sử dụng HĐH Palm OS

Hai@PDA
26/7/2008 9:34Phản hồi: 642
642 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e đang dùng con treo 650,chat mundu ngon lành,gprs lên phà phà.
tự nhiên tối wa e bật lên lại thì nó cứ cancel hoài,ko vào được nữa,hic.
e đã làm mọi cách như hảd rết,uprom mà nó vẫn cứ vậy.
các bác cứu e với,hic
1. Mạng lỗi, nên dùng Power Hero để "mồi" sóng 😁
2. Trong 1 số thời điểm bị nghẽn ko vào được 🆒
3. Phần mềm hết hạn :p
A Hải cho kinh nghiệm dùng bộ 4 SkinUI + Touch Launcher + Touch book + KeyGex chưa?
Thấy a khen đẹp mà Tìm bài Review mà khó quá trời,e đang dùng SkinUI+Treo launcher
anh Hải cho em hỏi : làm sao để lấy nhạc mp3 làm nhạc chuông cho palm 700wx ?
Cái này bạn phải cài thêm Ringo 4.5 vào roài add đoạn nhạc mp3 trên thẻ nhớ :p
các bác cao thủ cứu e với.
P650 của e khi quay video thì báo là "unable to encode the video"
Thế là thế nào hả các bác? Trước đây e nó quay video vẫn bình thường. Thế mà bây giờ .... 😔
Cám ơn các bác giúp đỡ.
cho e xin code để đăng ký resco 2009 với.cám ơn nhiều nha.
Email : tiendainguyen@gmail.com
mobile : 0904488469
Mình có một e treo 650, không hiểu sao chạm tay vào màn hình là máy khởi động lại, a e nào biết nguyên nhân chỉ mỉnh với. thanks
blackcat09
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chào anh Hải và tât cả ace! E vừa tập chơi Palm nên mún hỏi nhiu thứ lắm, e đã lập 1 số topic để hỏi nhưng chưa thấy ai tl,e xin mạo muội vào đây hỏi (tip),mong anh thông cảm nha:
1. e đã cài mundu, webmesserger,verichat.....nhưng kô cái nào vào yahoo đc,mundu thì vào đc 1 lát rùi báo lỗi rùi out,bây h e cài lại thì yêu cầu bật blutooth,bật blutooth thì báo Device erro..potay
2. e cài từ điển BIKIS nhưng tra từ điển trong phần hiển thị tiêng việt kô đọc đc, e dã cài pm Chuteu2008,vnmobil...nhưng đoc kô dc.....
Giờ bạn HR máy 1 cú đi đã roài cài lại từ đầu cho mình :p
blackcat09
ĐẠI BÀNG
15 năm
em vừa HR xong C H ah?giờ e chỉ cài mundu, vào đc 3s thì nó báo là có người muốn ađ nik bạn,nhấn "aceept "hay "Deny", nhấn xong đc 3-6s thì máy báo lỗi thế này :"Yahoo - you have been disconnected from the server" rùi thoát ra màn hình log in của mundu
Giúp e ....!
1. Do bản Mundu chưa registered
2. Do lỗi mạng
blackcat09
ĐẠI BÀNG
15 năm
mua key đêr registered ở đâu ace ơi............................?
PM cho trantrungkienvt 😁 ..................................
blackcat09
ĐẠI BÀNG
15 năm
thank chi nhiều................................
Em mới dùng Palm 680 chưa bít tí gì,ra cửa hàng định mua BB 8700 cơ<chằng hỉu sao......lúc về trên tay lại la e 680 hehe.em đang mún thay đổi các ICON mặc định của máy
nhờ anh Hai@PDA chỉ giúp cho em<e xin hỏi thêm la Palm co Theme như BB ko....? và cho em 1 vài link hướng dẫn cụ thể
Cám ơn bác trước
Thay đổi giao diện & icon cho Palm thì nhiều lắm, lại còn đẹp nữa 😁 Bạn dùng Treo Launcher nhé :p Ko thì vào đây :happy8se:
http://www.tinhte.com/forum/post1593558-7/
em có một thắc mắc : tại sao trong dòng treo khi nhắn tin lại không có thông báo gửi như các dòng khác nhỉ ?em mới đổi từ BB sang Treo (600 thui :"> ).còn gà mờ lắm. 😁
datdvt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn làm theo hướng dẫn trong topic này xem
http://www.tinhte.com/forum/t117354/
a Hải cho e hoi e vừa up Rom e 650 sau khi hoàn thành thì check card ko thấy thông tin nữa, thay card mới vẫn ko được
Khi cắm card bạn thử reset lại xem sao 🆒
mình thử hết rồi vẫn như vậy, hic hic ko biết bị gì, đang kiếm cáp up lại Rom
datdvt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn thử dùng cái này xem
http://www.tinhte.com/forum/t60936/
vẫn ko được có lẽ pó tay với nó rùi😔:(:(,chỉ còn cách kiếm cáp về cài rom lại thui
up lai rom gốc , có bác bị như thế này rồi , dc đó bác ah
Các bạn cho mình hỏi: muốn gở bỏ phần mềm trong treo 650 thì làm bằng cách nào? nút tắc nguồn của treo 650 nằm ở đâu, sao mình tắc bằng phím hình máy điện thoại màu đỏ thì nó chỉ có tác dụng bật tắc sóng mà thôi. mong các bạn nhiệt tình chỉ giúp.
muón gỡ ct có 2 cách , cài thêm phần mềm gỡ hoặc xóa thẳng trong máy , menu_ app_dele............

pda nói chung mà treo 650 nói riêng ko tắt nguồn dc trừ khi tháo pin bác ah
dlhm
ĐẠI BÀNG
14 năm
up.........................................
up cho lên nào,hà.e sắp mua palm rùi.có gì phiền các bác chỉ bảo
pùn wá.topic này lâu quá rùi
go gogogogogo
cám ơn ba1c thế là hôm nay có thể làm một phát xóa được hết ca1i danh bạ rùi. mấy lần trước cứ phải xoá thủ công , mệt uốn chết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019