Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chuyện tế nhị, các bác tư vấn giúp em

yuutakashi
4/3/2016 4:47Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

banima
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vậy bạn tới ngay phòng khám đa khoa Âu Việt thử đi.Chỗ đó bữa anh trai mình có khám thử.Tốt lắm ấy.
@banima Ừa, mình thấy có bác sĩ Nguyễn Hồng Phương đúng mát tay luôn.Chữa trị cho bệnh nhân rất nhiệt tình.
LamNguyet
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình khuyên bạn nên sớm đi đến mấy phòng khám có uy tín đi.Mình thấy nhiều phòng khám đa khoa lúc này tốt mà giá cả cũng hợp lý lắm.
Yanjack
TÍCH CỰC
8 năm
Bữa mình có bị như bạn vậy nè.Lo quá chừng luôn mình có đến khám và chữa tại phòng khám đa khoa Âu Việt thấy tốt lắm luôn.Đội ngũ bác sĩ tại đây làm việc chuyên nghiệp và có tâm.
Vướng phải mấy triệu chứng như vậy không nhỏ tí nào đâu bạn trai.Mau đi đến phòng khám là tốt nhất,khõi lo lắng mà lại an tâm nữa.
Mình thấy lúc này có nhiều phòng khám lắm luôn mà không biết khuyên em nó đến nơi nào đây? Bác nào biết nhiều cho ý kiến đi.
xuantoan92
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tới bác sĩ Hồng Phương tại phòng khám đa khoa Âu Việt đấy bạn.Đảm bảo với bạn là bạn sẽ hài lòng.Bữa trước tớ có dẫn bà chị tới đây mấy lần rồi.
giacmobuon84
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tớ khuyên bạn nên chọn 1 phòng khám có uy tín chứ đi nhiều nơi không có kết quả mà còn kéo dài thêm bệnh sau này.Bạn thử đến Âu Việt xem, nơi ấy trang thiết bị nhiều và tốt lắm.
teejustin
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mấy bệnh này đừng dại tự chữa hay chữa theo dân gian nhé bạn.Kiếm phòng khám nào có tên tưởi uy tín mà khám thử đi nào.
Mình thấy có phòng khám Âu Việt gần nhà nè. Khách tin tưởng nhiều nên tới khám và chữa trị ở đó đông lắm luôn.Bạn kham khảo thêm rồi đi khám nhanh đi.
Nói đến phòng khám thì lúc nảy nhiều lắm luôn, mình thấy bạn tới ngay phòng khám nào lớn lớn ấy.Sẽ an tâm hơn
Bữa chị mình kêu mình dẫn tới phòng khám Âu Việt mình thấy phòng khám này cũng tốt.Bạn đến đó khám thử xem.Mong bạn mau sớm khỏi
Lúc này nhiều bệnh xem bộ phức tạp nhỉ? Mấy bệnh này thì tới mấy phòng khám đa khoa có uy tín là tốt nhất
Mình khuyên bạn nên tới phòng khám đa khoa Âu Việt đi bạn.Tại đây có nhiều bác sĩ giỏi lắm
Ừa bữa anh họ mình có tới nay được chính bác sĩ Nguyễn Hồng Phương chữa trị đúng hay luôn.
Thấy lúc này mấy bệnh này nhiều ghê.Nhiều khi do thời tiết hay dị ứng đó bạn.Nhưng làm gì cũng thử đến phòng khám thử đi bạn.
kaitokid1248
ĐẠI BÀNG
8 năm
đi khám thu di bn, nghe ghê vậy, nhiem trung co mũ la tieu doi lun
bó tay với thớt 😆) thôi ráng đi nhé vào bệnh viện hay phòng khám mà chữa gấp đi
@laptop.tablet Đúng rồi, mấy bệnh này có liên quan đến giống nòi phải hết sức lưu ý nha bạn.Tới Âu Việt thử đi.
Nghiên cứu ít ít thôi nha bạn, mình nghĩ bạn nên đi khám sớm đi chứ để lâu không tốt đâu.Sẽ hệ lụy sau này đó.
Zully
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mấy bệnh này trông vậy má cũng nguy hiểm lắm không xem thường được đâu.Mình có biết phòng khám đ khoa Âu Việt nè.Cũng tốt lắm bạn tới đó thử đi.
Ừ, bữa mình cũng bị bệnh liên quan đên chỗ ấy, mình có đến khám đây rồi thấy tốt lắm.Bác sĩ ở đây chuyên nghiệp và thân thiện lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019