Chuyên trang iOS: tất tần tật về iPhone, iPad, hỏi đáp, chia sẻ kinh nghiệm, tư vấn mua máy...

Duy Luân
1/1/2018 1:19Phản hồi: 325
325 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khitamdao
TÍCH CỰC
3 năm
xem có đang thuê bao gì ko, cái này thường chỉ có sms kích hoạt imessage và facetime, chưa thấy icloud bao giờ.
- Muốn hết thì phải thanh toán xong xuôi thì mới huỷ được (mịa nó, khốn nạn thật sự)
Cho em hỏi iphone 7 em hu nút home chưa cài nút home ảo thì sao vô mà hình chính iphone được ạ
@Hoangphuc0909st 3d touch mép trái đa nhiệm để về home nha
Bạn ơi cho mình hỏi mình đang nhập icloud trên máy tính thì có thể xem tin nhắn trên ip không tại mình đi công tác mà lở để quên điện thoại ở nha ạ
@Quân BT Thật hong à nhe. Hehe
Cho em hỏi. Em bị lỗi gì vậy ạ giúp em với
vumobi11
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có bác nào so sánh hộ 2 bản ios 12.1 với 13.4.1 ko
Có nên dùng 13.4.1 ko
Bạn ơi cho mình hỏi Ios 12.4.6 xuống 12.4.4 được hông bạn ?
htson16
TÍCH CỰC
4 năm
@Joseph Matthew Howard xuống được miễn là apple chưa khóa sign
X51
TÍCH CỰC
4 năm
@Joseph Matthew Howard Ở yên đấy thôi. Khoá sign hết rồi
@phuc.lb Buồn thiệt chứ, tính xuống để JB
Haikbang
TÍCH CỰC
4 năm
Các Bác cho Em hỏi là : tải sao bây giờ không đồng bộ được dữ liệu giữa i phone và i par nữa ? Mặc dù cùng chung tài khoản ICloud ạ.
vinhcao7
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chào các bác thợ thầy.

Mình có con iPad Pro 9.7. Năm ngoái bị "ăn táo" nên đem đi sửa, bị báo là mất thông tin ổ cứng, nên mua thông tin sửa hêt 1.5tr. Bảo hành trọn đời

Nay nó bị lên táo lại, tới táo là thoát không vào được, cứ nghĩ là do lỗi cũ nên đem đi bảo hành.
Mấy ngày sau họ nó là do CPU, đang tìm cách khắc phục. Nếu không được là trả lại do potay.com

Xin hỏi các bro là họ nói vậy đúng không?
Có khi nào thông tin không sử dụng đc họ nó ivayj để khỏi tốn tiền mua lại thông tin để bảo hàng cho mình không

Bor nào biết chỗ nào uy tín đàng hoàng chỉ mình vơi. Cám ơn

Cám ơn
Lưu ảnh về là ảnh bị vàng thì phải làm sao ạ
Cái thời gian đếm ngược này là gì vậy ạ??
Mấy anh chị cho em hoi. Máy em cứ thông như này thì phải làm sao ak
Huhu các ac giúp e vớii ạ😭
Truyện là tối qua em tải uncover về để jb(12.5)(em cài sim ghép ip 6 plus)
Sau khi jb thì em cũng kích hoạt xong sim,rồi em đi ngủ luôn
Nhưng sáng mai e dậy ip không vào đc bất kì ứng dụng nào trừ cài đặt(lúc đó đã lên 14.7 fake),e cứ nghĩ là do uncover nên e táy máy xoá đi mất
Nhưng nó vẫn khong vào đc(tất cả luôn ạ)
Xong e lên mạng xem thì biết phải nhấn cài đặt của uncover thì mới về đc ios 12🤧
Xin các ac chỉ cho e cách với ạ!
Em cám ơnn ah😔
Ae cho mình hỏi nhờ với sao con ip xsmax của mình chụp hình ban đêm bật flas thì bị thế này ạ
Cho e hỏi về icloud ạ. Giờ em muốn hủy gói icloud miễn phí của viettle nma em đã bị quá hạn thì phải làm sao đây ạ?
khitamdao
TÍCH CỰC
2 năm
@Linh nè má bác vào phần chọn dung lượng icloud xuống 5GB là xong (xấu nhất là mất tiền 1 tháng cho nó thì mới huỷ được)
1 icloud dùng 2 máy mà 1 máy tắt nguồn thì máy hoạt động chụp ảnh thì máy tắt nguồn có đồng bộ không ạ
@Bbuauah nó sẽ đồng bộ ngay khi bạn bật máy và kết nối với mạng
ios 16 ngu quá, muốn hạ xuống 15 ai chỉ với 😁
@sontung25 cách duy nhất là bán máy, tìm mua máy mới cài sẵn 15
Khôn như mày :D
@khitamdao Quả này ban căng, máy phụ lên ios 16 tụt pin hơn tụt quần
Ios càng lên càng 😃
SG thì thay pin ở đâu ngon bổ rẻ ạ?!
Dạ cho em hỏi, em đang dùng con iPhone se2020. Dạo gần đây máy tự dưng nóng lên đột ngột sau đó hao pin nhanh, và hết pin. Mặc dù em không dùng. Máy ở tầm 30% đổ xuống là thỉnh thoảng nó lại bị như vậy. Mọi người nghĩ em có nên thay pin không ạ? Hay máy đã bị hỏng gì ạ?
@Huy trần21 - Bạn kiểm tra dung lượng pin, nếu từ 80% trở xuống thì nên đi thay pin.
- Nếu cẩn thận thì mang đi kiểm tra xem có lỗi gì không.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019