clash of clan không vào được bằng 3G

mrde12
13/12/2012 0:38Phản hồi: 27
dù e vẫn vào mạg như bình thuờg nhưg khôg vào game đc 2 ngày hnay r.ai b' giúp e với e vào bằg wifi vẫn đc chỉ k vào đc baqfg 3G
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em cũng bị tình trạng tương tự, bắt đầu từ sáng nay. vào bằng wifi ok, nhưng 3G thì bị treo loading suốt, không biết tại sao 😔
mrde12
ĐẠI BÀNG
11 năm
dùng vpn đổi ip sag nước khác dùng 3g ngon ơ.hay là nó chặn ip di độg của VN 🤔
Vuxuan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mrde12 Bạn có ìm được cách khác phục ko vây
Em cũng bị tình trạng như các bác cả hheroes o&c cung ko vào dc nhưng hay day vào binh thường. Em dung iPad 2012 ó 5.1.1 jai rồi mạng mobi các bác biet nguyên nhân xin chỉ giáo
nhiều người bị vậy chắc lỗi mạng, không phải lỗi thiết bị. Em cũng dùng ipad và 3G của Mobi bị lỗi. Tạm thời đang lách bằng cách vào 3G qua phone rồi tạo hot spot wifi thì vào ngon, chả hiểu thế nào nữa.

mrde12: đổi ip như thế nào hả bác, bác hướng dẫn cụ thể với. Tks!
Vừa vào mạng search vụ đổi ip và vpn như bác chỉ giáo nhưng thấy ko an toàn vì em dùng cả mail cty trên đây vác ra chia sẻ sợ em lại vỡ môm nên thôi. Ức chế cái la hay day vào dc mới dau ma cái clash of clan em ko vào dc chúng nó phang em từ sang đến giờ vẫn co push ma ko sao vào phang lại chúng nó dc mới đau em.
LeoDH máy bác dùng bản mywi nào thế máy em tim cài trên cydia thi ko có vì v4.o ko hỗ trợ os5.1.1 ma cai v5 thi chưa có thuốc nên em pó tay các bác ah. Bác nào co cao kiến j xin chỉ giáo chứ em vật lắm rồi. Cả ngày chưa lam trận heroes o&c nào đang khó chịu ah
Thanks các bác trước
mình dùng phone HTC, không phải iphone. HTC thì nó có chức năng hotspot ngon lành, chơi Clash of Clans trên Ipad.
mrde12
ĐẠI BÀNG
11 năm
mìh k sợ dùng vpn nên cứ dùg thôi.nếu dùng thì dùng vpn one click down trên appstore hết 7 ngày free lại dùg udid faker đổi udid lại free tiếp 7 ngày.mình cũg dùng mobi còn các mạng khác mình chưa thử
mrde12
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác vào cydia r cài cái tether me là phát đc wifi r.
bác nào chỉ giáo hộ em điện thoại của em thì ko chơi được game bằng wifi mà chỉ chơi đc = 3g thế mới khổ. em đã thử reset cục wifi và reton đt rồi mà vẫn ko chơi đc clash = wifi nó dừng lại ở loading ko chạy. bác nào cao thủ giúp em với . thanks bác nhìu
@Mr.Boon Đã khắc phục được rồi nè pác. Chỉnh lại giờ trog con modem wifi theo giờ us là ok -7gmt kakakakka. Và đã thành công
nhocball
ĐẠI BÀNG
11 năm
có bác nào biết del acc hoặc chơi lại từ đầu clash of clan k
mình cũng ko vào đc luôn. nó load tới 90% là out ra ngoài. ai giúp mình vói
trung_it
ĐẠI BÀNG
11 năm
vào xong nó bảo sever bi lỗi hãy thử lại sau là sao hả các bác
Clan: VietGhost , Ae nào sài gòn việt nam vào chơi cho vui nha
binhduong79
ĐẠI BÀNG
9 năm
@freeboystyle Clan này htrc war vs clan mình nè =)))
Mình cũng bị như pác me boon lót dzép ngồi chờ giải đáp. Giúp với các bác ơi. Mình thì ban đêm ko vào dc trong khi web thì lước vèo vèo. Mang wifi sctv. Lúc trước sài bình thường. Tự nhiên giờ nó thế????
baobao8568
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình càn bán acc clash of clan nè có ai mua k
Em dùng sky 870 sau khi thằng e e nó tải cai hack hack gì đấy về là lại k choibđc clash of clans nữa. K vào đc cả 3g và wifi mà ra game khác vẫn đc. E đã khôi phục cài đặt rồi mạ k đc. Bác nào sử lí đc giúp e với. Thanks các bác:rolleyes:
@vuquang14 Ban da vao dc chua..minh bi truong hop giong y het ban vay
Co bac nao bi truong hop jog bac vuqung14 chua..mjh cug bi truong hop jog y het vay do..mong cac bac gjup do
binhduong79
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vẫn không vào được cả bằng wifi á bạn? Bạn thử đổi DNS trong wifi thành 8.8.8.8, 8.8.4.4 xem
Co cach nao vao bang 3G khong ban

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019